Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Mỹ thuật, Nhiếp ảnh và Triển lãm như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 68 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 87 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 145 gói thầu, trong đó có 81 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 122 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 121 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.100.747.924 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.019.438.724 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,67%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Mỹ thuật, Nhiếp ảnh và Triển lãm như sau:
- Có quan hệ với 68 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.100.747.924 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.019.438.724 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,67%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục Mỹ thuật, Nhiếp ảnh và Triển lãm như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 108 KHLCNT trong đó có 87 KHLCNT tự đăng tải, có 21 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Cục Mỹ thuật, Nhiếp ảnh và Triển lãm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Sửa chữa trụ sở làm việc của Cục Mỹ thuật, Nhiếp ảnh và Triển lãm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI CƯỜNG THỊNH
25/08/2026 15:19
Cục Mỹ thuật, Nhiếp ảnh và Triển lãm đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Sửa chữa trụ sở làm việc của Cục Mỹ thuật, Nhiếp ảnh và Triển lãm theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/08/2026 16:11
Cục Mỹ thuật, Nhiếp ảnh và Triển lãm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Chi phí quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ND
31/07/2026 19:37
Cục Mỹ thuật, Nhiếp ảnh và Triển lãm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Chi phí thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI VIỄN ĐÔNG
31/07/2026 19:35
Cục Mỹ thuật, Nhiếp ảnh và Triển lãm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Chi phí lập HSMT và đánh giá HSDT xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IPC VIỆT
31/07/2026 19:32
Cục Mỹ thuật, Nhiếp ảnh và Triển lãm đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa trụ sở làm việc của Cục Mỹ thuật, Nhiếp ảnh và Triển lãm, số 38 Cao Bá Quát, Ba Đình, Hà Nội với 6 gói thầu.
18/07/2026 15:49
Chủ đầu tư Cục Mỹ thuật, Nhiếp ảnh và Triển lãm đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa trụ sở làm việc của Cục Mỹ thuật, Nhiếp ảnh và Triển lãm.
18/07/2026 09:09
Cục Mỹ thuật, Nhiếp ảnh và Triển lãm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thi công trang trí khánh tiết phục vụ Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ XIV của Đảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ QUẢNG CÁO NAM HẢI
01/06/2026 18:42
Cục Mỹ thuật, Nhiếp ảnh và Triển lãm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tủ, bục trưng bày, phục vụ triển lãm “Những thành tựu nổi bật trong phát triển văn hoá tại Việt Nam”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH C.M.Y.K VIỆT NAM
01/06/2026 18:40
Cục Mỹ thuật, Nhiếp ảnh và Triển lãm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Thuê màn hình bay, phục vụ triển lãm “Những thành tựu nổi bật trong phát triển văn hoá tại Việt Nam”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TRUYỀN THÔNG ĐÔNG NAM
01/06/2026 18:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Mỹ thuật, Nhiếp ảnh và Triển lãm công bố kết quả gói thầu Truyền thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN UNI CORP QUỐC TẾ
02/07/2025 15:35
Cục Mỹ thuật, Nhiếp ảnh và Triển lãm công bố kết quả gói thầu Đóng gói, vận chuyển và bốc dỡ quốc tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ DOÃN GIA
02/07/2025 15:01
Cục Mỹ thuật, Nhiếp ảnh và Triển lãm công bố kết quả gói thầu Cung cấp vé máy bay khứ hồi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VTOURS VIỆT NAM
01/07/2025 15:23
Cục Mỹ thuật, Nhiếp ảnh và Triển lãm đăng tải KHLCNT Tổ chức trưng bày các tác phâm nhiếp ảnh về Việt Nam tại Cộng hoà Liên bang Đức với 3 gói thầu.
26/06/2025 11:53
Cục Mỹ thuật, Nhiếp ảnh và Triển lãm công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vé máy bay phục vụ Triển lãm ảnh “65 năm quan hệ hữu nghị đặc biệt Việt Nam – Cuba”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VTOURS VIỆT NAM
28/05/2025 11:09
Cục Mỹ thuật, Nhiếp ảnh và Triển lãm đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vé máy bay phục vụ Triển lãm ảnh “65 năm quan hệ hữu nghị đặc biệt Việt Nam – Cuba” với 1 gói thầu.
28/05/2025 11:05
Cục Mỹ thuật, Nhiếp ảnh và Triển lãm công bố kết quả gói thầu In ảnh formec 5mm, kích thước 50x75cm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ IN ẤN VIỆT LINH
23/04/2025 16:02
Cục Mỹ thuật, Nhiếp ảnh và Triển lãm đăng tải KHLCNT Tổ chức Triển lãm ảnh " Đất nước, con người ASEAN" tại Lễ hội Làng Sen năm 2025, kỷ niệm 135 Ngày sinh Chủ tịch Hồ Chí Minh" với 1 gói thầu.
17/04/2025 17:23
Cục Mỹ thuật, Nhiếp ảnh và Triển lãm công bố kết quả gói thầu Thiết kế, in giấy mời, giấy chứng nhận, etiket, in thi công pano, phướn trang trí.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO HOA LONG
17/04/2025 11:35
Cục Mỹ thuật, Nhiếp ảnh và Triển lãm công bố kết quả gói thầu Truyền thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN UNI CORP QUỐC TẾ
17/04/2025 11:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Mỹ thuật, Nhiếp ảnh và Triển lãm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Sửa chữa trụ sở làm việc của Cục Mỹ thuật, Nhiếp ảnh và Triển lãm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI CƯỜNG THỊNH
25/08/2026 15:19
Cục Mỹ thuật, Nhiếp ảnh và Triển lãm đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Sửa chữa trụ sở làm việc của Cục Mỹ thuật, Nhiếp ảnh và Triển lãm theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/08/2026 16:11
Cục Mỹ thuật, Nhiếp ảnh và Triển lãm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Chi phí quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ND
31/07/2026 19:37
Cục Mỹ thuật, Nhiếp ảnh và Triển lãm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Chi phí thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI VIỄN ĐÔNG
31/07/2026 19:35
Cục Mỹ thuật, Nhiếp ảnh và Triển lãm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Chi phí lập HSMT và đánh giá HSDT xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IPC VIỆT
31/07/2026 19:32
Cục Mỹ thuật, Nhiếp ảnh và Triển lãm đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa trụ sở làm việc của Cục Mỹ thuật, Nhiếp ảnh và Triển lãm, số 38 Cao Bá Quát, Ba Đình, Hà Nội với 6 gói thầu.
18/07/2026 15:49
Chủ đầu tư Cục Mỹ thuật, Nhiếp ảnh và Triển lãm đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa trụ sở làm việc của Cục Mỹ thuật, Nhiếp ảnh và Triển lãm.
18/07/2026 09:09
Cục Mỹ thuật, Nhiếp ảnh và Triển lãm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thi công trang trí khánh tiết phục vụ Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ XIV của Đảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ QUẢNG CÁO NAM HẢI
01/06/2026 18:42
Cục Mỹ thuật, Nhiếp ảnh và Triển lãm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tủ, bục trưng bày, phục vụ triển lãm “Những thành tựu nổi bật trong phát triển văn hoá tại Việt Nam”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH C.M.Y.K VIỆT NAM
01/06/2026 18:40
Cục Mỹ thuật, Nhiếp ảnh và Triển lãm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Thuê màn hình bay, phục vụ triển lãm “Những thành tựu nổi bật trong phát triển văn hoá tại Việt Nam”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TRUYỀN THÔNG ĐÔNG NAM
01/06/2026 18:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Mỹ thuật, Nhiếp ảnh và Triển lãm đã đăng tải 87 KHLCNT, trong đó có 145 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Mỹ thuật, Nhiếp ảnh và Triển lãm đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Mỹ thuật, Nhiếp ảnh và Triển lãm đã đăng tải 122 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 122 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 121 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Mỹ thuật, Nhiếp ảnh và Triển lãm có quan hệ với 68 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Mỹ thuật, Nhiếp ảnh và Triển lãm có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Mỹ thuật, Nhiếp ảnh và Triển lãm có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sự ích kỷ không phải là sống như cách mình muốn, mà là đòi hỏi người khác phải sống như cách mình muốn. "
Oscar Wilde
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.