Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Người Có Công như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 22 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 51 gói thầu, trong đó có 17 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 30 gói (với 31 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 25 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 30 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 29 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 51,61%, Xây lắp 9,68%, Tư vấn 16,13%, Phi tư vấn 16,13%, Hỗn hợp 6,45%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 136.585.697.450 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 135.943.652.655 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,47%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Người Có Công như sau:
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 51,61%, Xây lắp 9,68%, Tư vấn 16,13%, Phi tư vấn 16,13%, Hỗn hợp 6,45%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 136.585.697.450 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 135.943.652.655 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,47%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục Người Có Công như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 40 KHLCNT trong đó có 22 KHLCNT tự đăng tải, có 18 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 16 TBMT trong đó tự mời thầu 16 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Cục Người Có Công công bố kết quả gói thầu Bộ Nội vụ mời cơm.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà khách La Thành
21/07/2026 20:38
Cục Người Có Công công bố kết quả gói thầu Cung cấp địa điểm và một số dịch vụ tổ chức Hội nghị tri ân người có công với cách mạng toàn quốc năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Hội nghị Quốc gia
18/07/2026 17:28
Cục Người Có Công đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Kinh phí tổ chức hội nghị tri ân người có công với cách mạng toàn quốc năm 2026 với 2 gói thầu.
18/07/2026 17:22
Cục Người Có Công công bố kết quả gói thầu Thẩm định giá gói thầu chỉnh lý và số hóa hồ sơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM
23/06/2026 09:40
Cục Người Có Công đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm thẩm định giá chỉnh lý và số hóa hồ sơ với 1 gói thầu.
18/06/2026 12:28
Cục Người Có Công công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ DMT VIỆT NAM
31/12/2025 18:13
Cục Người Có Công công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ DMT VIỆT NAM
31/12/2025 18:06
Cục Người Có Công công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ DMT VIỆT NAM
31/12/2025 17:59
Cục Người Có Công công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy tính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT - THƯƠNG MẠI ĐỊNH CÔNG
30/12/2025 16:58
Cục Người Có Công đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm máy vi tính năm 2025 với 1 gói thầu.
30/12/2025 16:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Người Có Công công bố kết quả gói thầu Tuyên truyền về công tác xác định danh tính hài cốt liệt sĩ còn thiếu thông tin trên báo in Lao động Xã hội của Báo Dân trí.
- Nhà thầu trúng thầu: BÁO DÂN TRÍ
06/12/2024 09:53
Cục Người Có Công công bố kết quả gói thầu Tuyên truyền về công tác xác định danh tính hài cốt liệt sĩ còn thiếu thông tin trên Tạp chí Lao động và Xã hội.
- Nhà thầu trúng thầu: Tạp chí Lao động và Xã hội
06/12/2024 09:49
Cục Người Có Công đăng tải KHLCNT Tuyên truyền công tác xác định danh tính hài cốt liệt sĩ còn thiếu thông tin năm 2024 với 2 gói thầu.
04/12/2024 09:55
Cục Người Có Công công bố kết quả gói thầu Sản xuất và phát sóng phóng sự phát thanh, truyền hình về chính sách, chế độ ưu đãi người có công với cách mạng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ TRUYỀN THÔNG TTN, CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG VÀ CÔNG NGHỆ MINH LÂM
19/11/2024 11:31
Cục Người Có Công công bố KQMT gói thầu Sản xuất và phát sóng phóng sự phát thanh, truyền hình về chính sách, chế độ ưu đãi người có công với cách mạng với 1 nhà thầu tham gia.
01/11/2024 09:02
Cục Người Có Công đăng tải TBMT Sản xuất và phát sóng phóng sự phát thanh, truyền hình về chính sách, chế độ ưu đãi người có công với cách mạng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/10/2024 14:51
Cục Người Có Công đăng tải KHLCNT Tuyên truyền công tác chăm sóc người có công với cách mạng năm 2024 với 3 gói thầu.
22/10/2024 17:08
Cục Người Có Công đăng tải KHLCNT Tuyên truyền công tác chăm sóc người có công với cách mạng năm 2024 với 3 gói thầu.
22/10/2024 17:05
Cục Người Có Công công bố kết quả gói thầu Tuyên truyền về chính sách, pháp luật ưu đãi người có công trên báo in Lao động xã hội của Báo Dân trí.
- Nhà thầu trúng thầu: BÁO DÂN TRÍ
05/10/2024 14:01
Cục Người Có Công công bố kết quả gói thầu Tuyên truyền về chính sách, pháp luật ưu đãi người có công trên Tạp chí Lao động và Xã hội.
- Nhà thầu trúng thầu: Tạp chí Lao động và Xã hội
05/10/2024 13:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Người Có Công công bố kết quả gói thầu Bộ Nội vụ mời cơm.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà khách La Thành
21/07/2026 20:38
Cục Người Có Công công bố kết quả gói thầu Cung cấp địa điểm và một số dịch vụ tổ chức Hội nghị tri ân người có công với cách mạng toàn quốc năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Hội nghị Quốc gia
18/07/2026 17:28
Cục Người Có Công đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Kinh phí tổ chức hội nghị tri ân người có công với cách mạng toàn quốc năm 2026 với 2 gói thầu.
18/07/2026 17:22
Cục Người Có Công công bố kết quả gói thầu Thẩm định giá gói thầu chỉnh lý và số hóa hồ sơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM
23/06/2026 09:40
Cục Người Có Công đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm thẩm định giá chỉnh lý và số hóa hồ sơ với 1 gói thầu.
18/06/2026 12:28
Cục Người Có Công công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ DMT VIỆT NAM
31/12/2025 18:13
Cục Người Có Công công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ DMT VIỆT NAM
31/12/2025 18:06
Cục Người Có Công công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ DMT VIỆT NAM
31/12/2025 17:59
Cục Người Có Công công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy tính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT - THƯƠNG MẠI ĐỊNH CÔNG
30/12/2025 16:58
Cục Người Có Công đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm máy vi tính năm 2025 với 1 gói thầu.
30/12/2025 16:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Người Có Công đã đăng tải 22 KHLCNT, trong đó có 51 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Người Có Công đã đăng tải 31 TBMT trong 30 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 16 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 15 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Người Có Công đã đăng tải 25 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 25 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Người Có Công có quan hệ với 29 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Người Có Công có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Người Có Công có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Trước đây em cũng giống như anh, em cho rằng hy sinh có thể tác thành hạnh phúc, nhiều năm nay em mới biết em sai rồi, hy sinh bản thân mình nhưng lại không hề mang đến hạnh phúc cho người khác. Bởi vì thật sự yêu một người, cho dù là rời xa, người kia cũng không thể vì thế mà dừng yêu anh ấy. Rất nhiều năm trước em nói với một người, em không yêu anh ấy nữa, lúc nói câu nói đó, em thà rằng bản thân mình chết đi cho xong, nhưng bây giờ em mới hiểu, cho dù lúc đó em có chết thật, anh ấy cũng không dừng yêu em. "
Phỉ Ngã Tư Tồn
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".