Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Phòng vệ thương mại như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 74 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 76 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 97 gói thầu, trong đó có 71 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 38 gói (với 42 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 76 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 40 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 20 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 2,38%, Tư vấn 4,76%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 40.658.282.662 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 39.292.483.319 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,36%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Phòng vệ thương mại như sau:
- Có quan hệ với 74 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 2,38%, Tư vấn 4,76%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 40.658.282.662 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 39.292.483.319 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,36%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục Phòng vệ thương mại như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 93 KHLCNT trong đó có 61 KHLCNT tự đăng tải, có 32 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 46 TBMT trong đó tự mời thầu 41 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Cục Phòng vệ thương mại công bố kết quả gói thầu Xây dựng các báo cáo nghiên cứu làm cơ sở để xây dựng quy chế phối hợp giữa các bộ ngành, địa phương trong xử lý các vụ việc phòng vệ thương mại.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Tiến Thành
04/09/2026 09:06
Cục Phòng vệ thương mại đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn cá nhân trong nước thực hiện dự án, dự toán mua sắm gói thầu: Nghiên cứu vấn đề “Thực tiễn bóp méo thị trường (Market Distorting Practices) - MDPs” - một biến thể mới của kinh tế thị trường, bóp méo nguồn nguyên liệu đầu vào và tình hình thị trường đặc biệt (PMS) trong điều tra phòng vệ thương mại Vương quốc Anh nhằm xây dựng Biên bản thỏa thuận hợp tác song phương Việt Nam - Vương quốc Anh trong lĩnh vực phòng vệ thương mại - Kế hoạch “Thúc đẩy các nước công nhận Việt Nam là quốc gia có nền kinh tế thị trường trong các vụ việc phòng vệ thương mại giai đoạn 2024-2030” với 1 gói thầu.
19/08/2026 10:52
Cục Phòng vệ thương mại công bố kết quả gói thầu Đón đoàn vào, tổ chức Phiên Đối thoại lần thứ tư về phòng vệ thương mại Việt Nam Australia và khảo sát thực tế, trao đổi với doanh nghiệp sản xuất trong nước tại Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ HOÀ BÌNH
04/08/2026 15:52
Cục Phòng vệ thương mại đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn cá nhân trong nước thực hiện dự án, dự toán mua sắm gói thầu “Xây dựng các báo cáo nghiên cứu làm cơ sở để xây dựng quy chế phối hợp giữa các bộ ngành, địa phương trong xử lý các vụ việc phòng vệ thương mại” với 1 gói thầu.
03/08/2026 15:47
Cục Phòng vệ thương mại công bố kết quả gói thầu Xây dựng 01 báo cáo nghiên cứu tổng thể về năng lực phòng vệ thương mại và khả năng thích ứng với biến động kinh tế thế giới của ngành nhựa Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH CRIF D&B VIỆT NAM
23/07/2026 10:55
Cục Phòng vệ thương mại công bố kết quả gói thầu Xây dựng báo cáo “Nghiên cứu, theo dõi, đánh giá thị trường ngành sản xuất gạch gốm ốp lát của Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY LUẬT TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MY WAY
08/07/2026 09:57
Cục Phòng vệ thương mại đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện nhiệm vụ “Nghiên cứu, phân tích rủi ro và đánh giá khả năng thích ứng của các ngành sản xuất trong nước đối với những biến động của kinh tế thế giới” thuộc Chương trình triển khai một số hoạt động của Bộ Công Thương nhằm nâng cao nội lực và khả năng thích ứng của các ngành sản xuất trước những biến động của kinh tế thế giới và các quy định phòng vệ thương mại” năm 2026 của Cục Phòng vệ thương mại với 1 gói thầu.
08/07/2026 09:39
Cục Phòng vệ thương mại công bố kết quả gói thầu Tổ chức các hoạt động tăng cường nhận thức cho các hiệp hội, doanh nghiệp về hệ thống cảnh báo sớm; nâng cao năng lực cho các hiệp hội, doanh nghiệp về sử dụng thông tin cảnh báo phục vụ hoạt động sản xuất, kinh doanh; nâng cao năng lực ứng phó các vụ việc phòng vệ thương mại trong lĩnh vực công nghiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: Tạp chí Công Thương
30/06/2026 10:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Phòng vệ thương mại công bố kết quả gói thầu Thuê đường truyền mạng Internet năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
28/12/2024 11:24
Cục Phòng vệ thương mại công bố kết quả gói thầu Hội trường phục vụ tổ chức Hội thảo đánh giá và dự báo nguy cơ lẩn tránh thuế đối với các biện pháp PVTM mà Việt Nam đang áp dụng tại khu vực phía Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO VÀ XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI LÊ NGUYỄN
25/12/2024 14:19
Cục Phòng vệ thương mại công bố kết quả gói thầu Tuyên truyền, phổ biến thông tin về phòng vệ thương mại và cảnh báo sớm trên các phương tiện truyền thông của Đảng.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo điện tử Đảng Cộng sản Việt Nam
24/12/2024 11:16
Cục Phòng vệ thương mại công bố KQMT gói thầu Thuê đường truyền mạng Internet năm 2025 với 2 nhà thầu tham gia.
20/12/2024 09:25
Cục Phòng vệ thương mại công bố kết quả gói thầu Cải tiến, cập nhật phần mềm hệ thống cảnh báo sớm năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP VÀ DỊCH VỤ ICTVINA
19/12/2024 13:03
Cục Phòng vệ thương mại công bố kết quả gói thầu Mua dữ liệu xuất nhập khẩu của Việt Nam và các đối tác thương mại lớn theo từng giai đoạn để phục vụ công tác cảnh báo sớm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THÔNG TIN KHOA HỌC & CÔNG NGHỆ TRÍ VIỆT
19/12/2024 12:36
Cục Phòng vệ thương mại công bố kết quả gói thầu Dựng 02 video hoạt hoạ 2D với nội dung: Hành vi trợ cấp và Biện pháp chống trợ cấp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ MÔ PHỎNG GVD
18/12/2024 18:12
Cục Phòng vệ thương mại công bố kết quả gói thầu Tuyên truyền, phổ biến thông tin về phòng vệ thương mại và cảnh báo sớm trên nền tảng kỹ thuật số và các nền tảng số khác.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ CAO KNQ VIỆT NAM
18/12/2024 18:11
Cục Phòng vệ thương mại công bố kết quả gói thầu Tuyên truyền, phổ biến thông tin về phòng vệ thương mại và cảnh báo sớm trong lĩnh vực công nghiệp trên các phương tiện truyền thông.
- Nhà thầu trúng thầu: Tạp chí Công Thương
18/12/2024 18:10
Cục Phòng vệ thương mại công bố kết quả gói thầu Tuyên truyền, phổ biến thông tin về phòng vệ thương mại và cảnh báo sớm trong lĩnh vực nông nghiệp trên các phương tiện truyền thông (Quyết định 316/QĐ-TTg).
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Nông thôn Ngày nay
18/12/2024 18:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Phòng vệ thương mại công bố kết quả gói thầu Xây dựng các báo cáo nghiên cứu làm cơ sở để xây dựng quy chế phối hợp giữa các bộ ngành, địa phương trong xử lý các vụ việc phòng vệ thương mại.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Tiến Thành
04/09/2026 09:06
Cục Phòng vệ thương mại đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn cá nhân trong nước thực hiện dự án, dự toán mua sắm gói thầu: Nghiên cứu vấn đề “Thực tiễn bóp méo thị trường (Market Distorting Practices) - MDPs” - một biến thể mới của kinh tế thị trường, bóp méo nguồn nguyên liệu đầu vào và tình hình thị trường đặc biệt (PMS) trong điều tra phòng vệ thương mại Vương quốc Anh nhằm xây dựng Biên bản thỏa thuận hợp tác song phương Việt Nam - Vương quốc Anh trong lĩnh vực phòng vệ thương mại - Kế hoạch “Thúc đẩy các nước công nhận Việt Nam là quốc gia có nền kinh tế thị trường trong các vụ việc phòng vệ thương mại giai đoạn 2024-2030” với 1 gói thầu.
19/08/2026 10:52
Cục Phòng vệ thương mại công bố kết quả gói thầu Đón đoàn vào, tổ chức Phiên Đối thoại lần thứ tư về phòng vệ thương mại Việt Nam Australia và khảo sát thực tế, trao đổi với doanh nghiệp sản xuất trong nước tại Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ HOÀ BÌNH
04/08/2026 15:52
Cục Phòng vệ thương mại đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn cá nhân trong nước thực hiện dự án, dự toán mua sắm gói thầu “Xây dựng các báo cáo nghiên cứu làm cơ sở để xây dựng quy chế phối hợp giữa các bộ ngành, địa phương trong xử lý các vụ việc phòng vệ thương mại” với 1 gói thầu.
03/08/2026 15:47
Cục Phòng vệ thương mại công bố kết quả gói thầu Xây dựng 01 báo cáo nghiên cứu tổng thể về năng lực phòng vệ thương mại và khả năng thích ứng với biến động kinh tế thế giới của ngành nhựa Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH CRIF D&B VIỆT NAM
23/07/2026 10:55
Cục Phòng vệ thương mại công bố kết quả gói thầu Xây dựng báo cáo “Nghiên cứu, theo dõi, đánh giá thị trường ngành sản xuất gạch gốm ốp lát của Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY LUẬT TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MY WAY
08/07/2026 09:57
Cục Phòng vệ thương mại đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện nhiệm vụ “Nghiên cứu, phân tích rủi ro và đánh giá khả năng thích ứng của các ngành sản xuất trong nước đối với những biến động của kinh tế thế giới” thuộc Chương trình triển khai một số hoạt động của Bộ Công Thương nhằm nâng cao nội lực và khả năng thích ứng của các ngành sản xuất trước những biến động của kinh tế thế giới và các quy định phòng vệ thương mại” năm 2026 của Cục Phòng vệ thương mại với 1 gói thầu.
08/07/2026 09:39
Cục Phòng vệ thương mại công bố kết quả gói thầu Tổ chức các hoạt động tăng cường nhận thức cho các hiệp hội, doanh nghiệp về hệ thống cảnh báo sớm; nâng cao năng lực cho các hiệp hội, doanh nghiệp về sử dụng thông tin cảnh báo phục vụ hoạt động sản xuất, kinh doanh; nâng cao năng lực ứng phó các vụ việc phòng vệ thương mại trong lĩnh vực công nghiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: Tạp chí Công Thương
30/06/2026 10:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Phòng vệ thương mại đã đăng tải 76 KHLCNT, trong đó có 97 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Phòng vệ thương mại đã đăng tải 42 TBMT trong 38 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 41 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Phòng vệ thương mại đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Phòng vệ thương mại đã đăng tải 76 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 76 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 40 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Phòng vệ thương mại có quan hệ với 74 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Phòng vệ thương mại có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Phòng vệ thương mại có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Yêu có nghĩa là không có quyền hưởng Mặt trời của chung tất cả mọi người nữa. Người đang yêu đã có Mặt trời riêng. "
Marcel Jouhandeaw
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".