Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CỤC QUÂN HUẤN - BỘ TỔNG THAM MƯU như sau:
- Có quan hệ với 4 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 120 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 124 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 294 gói thầu, trong đó có 103 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 44 gói (với 45 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 203 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 165 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 93 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 87 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 82,22%, Xây lắp 15,56%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 2,22%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 331.064.995.476 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 312.472.862.024 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,62%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CỤC QUÂN HUẤN - BỘ TỔNG THAM MƯU như sau:
- Có quan hệ với 120 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 82,22%, Xây lắp 15,56%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 2,22%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 331.064.995.476 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 312.472.862.024 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,62%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CỤC QUÂN HUẤN - BỘ TỔNG THAM MƯU như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 103 KHLCNT trong đó có 103 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 39 TBMT trong đó tự mời thầu 39 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CỤC QUÂN HUẤN - BỘ TỔNG THAM MƯU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-02: Tư vấn thẩm tra thiết kế - dự toán của chủ đầu tư CỤC QUÂN HUẤN - BỘ TỔNG THAM MƯU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐẤU THẦU VIỆT NAM
12/03/2025 17:29
Bên mời thầu CỤC QUÂN HUẤN - BỘ TỔNG THAM MƯU đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 2 Dự án Xây dựng Hệ thống Công nghệ thông tin phục vụ quản lý bộ đội dựa trên các thiết bị giám sát thông minh ( giai đoạn 1) của chủ đầu tư CỤC QUÂN HUẤN - BỘ TỔNG THAM MƯU với 1 gói thầu.
17/02/2025 10:33
Bên mời thầu CỤC QUÂN HUẤN - BỘ TỔNG THAM MƯU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-01: Tư vấn khảo sát địa hình, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư CỤC QUÂN HUẤN - BỘ TỔNG THAM MƯU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG - BỘ QUỐC PHÒNG
23/12/2024 14:55
Bên mời thầu CỤC QUÂN HUẤN - BỘ TỔNG THAM MƯU đã đăng tải kết quả gói thầu kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Dự toán mua sắm: làm thẻ đeo phục vụ giao lưu Quân nhạc Quân đội các nước ASEAN năm 2024 của chủ đầu tư CỤC QUÂN HUẤN - BỘ TỔNG THAM MƯU.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG THUẬN THÀNH
17/12/2024 08:46
Bên mời thầu CỤC QUÂN HUẤN - BỘ TỔNG THAM MƯU đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Dự toán mua sắm: làm thẻ đeo ngực phục vụ giao lưu Quân nhạc Quân đội các nước ASEAN năm 2024 của chủ đầu tư CỤC QUÂN HUẤN - BỘ TỔNG THAM MƯU với 1 gói thầu.
11/12/2024 15:23
Bên mời thầu CỤC QUÂN HUẤN - BỘ TỔNG THAM MƯU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02:Mua sắm vật chất Tổ chức Giải quần vợt Bộ Tổng Tham mưu - Cơ quan BQP chào mừng kỷ niệm 80 năm Ngày thành lập QĐND Việt Nam (22/12/1944 - 22/12/2024) và 35 năm Ngày hội Quốc phòng toàn dân (22/12/1989 - 22/12/2024) của chủ đầu tư CỤC QUÂN HUẤN - BỘ TỔNG THAM MƯU.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG THỂ THAO CÔNG NGUYÊN
09/12/2024 14:17
Bên mời thầu CỤC QUÂN HUẤN - BỘ TỔNG THAM MƯU đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị dự án Dự án thành phần 01: Đắp đường đất, xây dựng hệ thống tường rào bảo vệ khu đất 8,88 ha tiếp nhận trước để xây dựng Trung tâm Thể dục thể thao Quân đội (vị trí mới) thuộc Dự án: Xây dựng Trung tâm Thể dục thể thao Quân đội (giai đoạn 1) của chủ đầu tư CỤC QUÂN HUẤN - BỘ TỔNG THAM MƯU với 2 gói thầu.
03/12/2024 16:03
Bên mời thầu CỤC QUÂN HUẤN - BỘ TỔNG THAM MƯU đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02:Mua sắm vật chất Tổ chức Giải quần vợt Bộ Tổng Tham mưu - Cơ quan BQP chào mừng kỷ niệm 80 năm Ngày thành lập QĐND Việt Nam (22/12/1944 - 22/12/2024) và 35 năm Ngày hội Quốc phòng toàn dân (22/12/1989 - 22/12/2024) của chủ đầu tư CỤC QUÂN HUẤN - BỘ TỔNG THAM MƯU với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/11/2024 10:31
Bên mời thầu CỤC QUÂN HUẤN - BỘ TỔNG THAM MƯU đã đăng tải kết quả gói thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp văn phòng phẩm cho Phòng Chính trị năm 2024 của chủ đầu tư CỤC QUÂN HUẤN - BỘ TỔNG THAM MƯU.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ THU HẰNG
28/11/2024 15:52
Bên mời thầu CỤC QUÂN HUẤN - BỘ TỔNG THAM MƯU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu: Mua sắm vật chất Tổ chức Giải quần vợt Bộ Tổng Tham mưu - Cơ quan BQP chào mừng kỷ niệm 80 năm Ngày thành lập QĐND Việt Nam (22/12/1944 - 22/12/2024) và 35 năm Ngày hội Quốc phòng toàn dân (22/12/1989 - 22/12/2024) của chủ đầu tư CỤC QUÂN HUẤN - BỘ TỔNG THAM MƯU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN QLDA VÀ ĐÀO TẠO
28/11/2024 15:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CỤC QUÂN HUẤN - BỘ TỔNG THAM MƯU công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-02: Tư vấn thẩm tra thiết kế - dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐẤU THẦU VIỆT NAM
12/03/2025 17:29
CỤC QUÂN HUẤN - BỘ TỔNG THAM MƯU đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 2 Dự án Xây dựng Hệ thống Công nghệ thông tin phục vụ quản lý bộ đội dựa trên các thiết bị giám sát thông minh ( giai đoạn 1) với 1 gói thầu.
17/02/2025 10:33
CỤC QUÂN HUẤN - BỘ TỔNG THAM MƯU công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-01: Tư vấn khảo sát địa hình, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG - BỘ QUỐC PHÒNG
23/12/2024 14:55
CỤC QUÂN HUẤN - BỘ TỔNG THAM MƯU công bố kết quả gói thầu kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Dự toán mua sắm: làm thẻ đeo phục vụ giao lưu Quân nhạc Quân đội các nước ASEAN năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG THUẬN THÀNH
17/12/2024 08:46
CỤC QUÂN HUẤN - BỘ TỔNG THAM MƯU đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Dự toán mua sắm: làm thẻ đeo ngực phục vụ giao lưu Quân nhạc Quân đội các nước ASEAN năm 2024 với 1 gói thầu.
11/12/2024 15:23
CỤC QUÂN HUẤN - BỘ TỔNG THAM MƯU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02:Mua sắm vật chất Tổ chức Giải quần vợt Bộ Tổng Tham mưu - Cơ quan BQP chào mừng kỷ niệm 80 năm Ngày thành lập QĐND Việt Nam (22/12/1944 - 22/12/2024) và 35 năm Ngày hội Quốc phòng toàn dân (22/12/1989 - 22/12/2024).
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG THỂ THAO CÔNG NGUYÊN
09/12/2024 14:17
CỤC QUÂN HUẤN - BỘ TỔNG THAM MƯU công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02:Mua sắm vật chất Tổ chức Giải quần vợt Bộ Tổng Tham mưu - Cơ quan BQP chào mừng kỷ niệm 80 năm Ngày thành lập QĐND Việt Nam (22/12/1944 - 22/12/2024) và 35 năm Ngày hội Quốc phòng toàn dân (22/12/1989 - 22/12/2024) với 1 nhà thầu tham gia.
06/12/2024 09:52
CỤC QUÂN HUẤN - BỘ TỔNG THAM MƯU đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị dự án Dự án thành phần 01: Đắp đường đất, xây dựng hệ thống tường rào bảo vệ khu đất 8,88 ha tiếp nhận trước để xây dựng Trung tâm Thể dục thể thao Quân đội (vị trí mới) thuộc Dự án: Xây dựng Trung tâm Thể dục thể thao Quân đội (giai đoạn 1) với 2 gói thầu.
03/12/2024 16:03
CỤC QUÂN HUẤN - BỘ TỔNG THAM MƯU đăng tải TBMT Gói thầu số 02:Mua sắm vật chất Tổ chức Giải quần vợt Bộ Tổng Tham mưu - Cơ quan BQP chào mừng kỷ niệm 80 năm Ngày thành lập QĐND Việt Nam (22/12/1944 - 22/12/2024) và 35 năm Ngày hội Quốc phòng toàn dân (22/12/1989 - 22/12/2024) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/11/2024 10:31
CỤC QUÂN HUẤN - BỘ TỔNG THAM MƯU công bố kết quả gói thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp văn phòng phẩm cho Phòng Chính trị năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ THU HẰNG
28/11/2024 15:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CỤC QUÂN HUẤN - BỘ TỔNG THAM MƯU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-02: Tư vấn thẩm tra thiết kế - dự toán của chủ đầu tư CỤC QUÂN HUẤN - BỘ TỔNG THAM MƯU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐẤU THẦU VIỆT NAM
12/03/2025 17:29
Bên mời thầu CỤC QUÂN HUẤN - BỘ TỔNG THAM MƯU đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 2 Dự án Xây dựng Hệ thống Công nghệ thông tin phục vụ quản lý bộ đội dựa trên các thiết bị giám sát thông minh ( giai đoạn 1) của chủ đầu tư CỤC QUÂN HUẤN - BỘ TỔNG THAM MƯU với 1 gói thầu.
17/02/2025 10:33
Bên mời thầu CỤC QUÂN HUẤN - BỘ TỔNG THAM MƯU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-01: Tư vấn khảo sát địa hình, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư CỤC QUÂN HUẤN - BỘ TỔNG THAM MƯU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG - BỘ QUỐC PHÒNG
23/12/2024 14:55
Bên mời thầu CỤC QUÂN HUẤN - BỘ TỔNG THAM MƯU đã đăng tải kết quả gói thầu kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Dự toán mua sắm: làm thẻ đeo phục vụ giao lưu Quân nhạc Quân đội các nước ASEAN năm 2024 của chủ đầu tư CỤC QUÂN HUẤN - BỘ TỔNG THAM MƯU.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG THUẬN THÀNH
17/12/2024 08:46
Bên mời thầu CỤC QUÂN HUẤN - BỘ TỔNG THAM MƯU đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Dự toán mua sắm: làm thẻ đeo ngực phục vụ giao lưu Quân nhạc Quân đội các nước ASEAN năm 2024 của chủ đầu tư CỤC QUÂN HUẤN - BỘ TỔNG THAM MƯU với 1 gói thầu.
11/12/2024 15:23
Bên mời thầu CỤC QUÂN HUẤN - BỘ TỔNG THAM MƯU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02:Mua sắm vật chất Tổ chức Giải quần vợt Bộ Tổng Tham mưu - Cơ quan BQP chào mừng kỷ niệm 80 năm Ngày thành lập QĐND Việt Nam (22/12/1944 - 22/12/2024) và 35 năm Ngày hội Quốc phòng toàn dân (22/12/1989 - 22/12/2024) của chủ đầu tư CỤC QUÂN HUẤN - BỘ TỔNG THAM MƯU.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG THỂ THAO CÔNG NGUYÊN
09/12/2024 14:17
Bên mời thầu CỤC QUÂN HUẤN - BỘ TỔNG THAM MƯU đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị dự án Dự án thành phần 01: Đắp đường đất, xây dựng hệ thống tường rào bảo vệ khu đất 8,88 ha tiếp nhận trước để xây dựng Trung tâm Thể dục thể thao Quân đội (vị trí mới) thuộc Dự án: Xây dựng Trung tâm Thể dục thể thao Quân đội (giai đoạn 1) của chủ đầu tư CỤC QUÂN HUẤN - BỘ TỔNG THAM MƯU với 2 gói thầu.
03/12/2024 16:03
Bên mời thầu CỤC QUÂN HUẤN - BỘ TỔNG THAM MƯU đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02:Mua sắm vật chất Tổ chức Giải quần vợt Bộ Tổng Tham mưu - Cơ quan BQP chào mừng kỷ niệm 80 năm Ngày thành lập QĐND Việt Nam (22/12/1944 - 22/12/2024) và 35 năm Ngày hội Quốc phòng toàn dân (22/12/1989 - 22/12/2024) của chủ đầu tư CỤC QUÂN HUẤN - BỘ TỔNG THAM MƯU với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/11/2024 10:31
Bên mời thầu CỤC QUÂN HUẤN - BỘ TỔNG THAM MƯU đã đăng tải kết quả gói thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp văn phòng phẩm cho Phòng Chính trị năm 2024 của chủ đầu tư CỤC QUÂN HUẤN - BỘ TỔNG THAM MƯU.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ THU HẰNG
28/11/2024 15:52
Bên mời thầu CỤC QUÂN HUẤN - BỘ TỔNG THAM MƯU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu: Mua sắm vật chất Tổ chức Giải quần vợt Bộ Tổng Tham mưu - Cơ quan BQP chào mừng kỷ niệm 80 năm Ngày thành lập QĐND Việt Nam (22/12/1944 - 22/12/2024) và 35 năm Ngày hội Quốc phòng toàn dân (22/12/1989 - 22/12/2024) của chủ đầu tư CỤC QUÂN HUẤN - BỘ TỔNG THAM MƯU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN QLDA VÀ ĐÀO TẠO
28/11/2024 15:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CỤC QUÂN HUẤN - BỘ TỔNG THAM MƯU đã đăng tải 124 KHLCNT, trong đó có 294 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CỤC QUÂN HUẤN - BỘ TỔNG THAM MƯU đã đăng tải 45 TBMT trong 44 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 39 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CỤC QUÂN HUẤN - BỘ TỔNG THAM MƯU đã đăng tải 203 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 203 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 165 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CỤC QUÂN HUẤN - BỘ TỔNG THAM MƯU có quan hệ với 120 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CỤC QUÂN HUẤN - BỘ TỔNG THAM MƯU có quan hệ với 18 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CỤC QUÂN HUẤN - BỘ TỔNG THAM MƯU có quan hệ với 6 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Tự mình phải chính trước, mới giúp được người khác chính. Mình không chính, mà muốn người khác chính là vô lý. "
Hồ Chí Minh
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.