Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Quản lý Dược như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 47 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 40 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 69 gói thầu, trong đó có 40 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 36 gói (với 38 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 64 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 40 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,06 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 23,68%, Xây lắp 5,26%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 63,16%, Hỗn hợp 7,89%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 80.005.612.990 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 78.621.884.972 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,73%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Quản lý Dược như sau:
- Có quan hệ với 47 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,06 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 23,68%, Xây lắp 5,26%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 63,16%, Hỗn hợp 7,89%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 80.005.612.990 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 78.621.884.972 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,73%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục Quản lý Dược như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 40 KHLCNT trong đó có 40 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 31 TBMT trong đó tự mời thầu 31 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Quản lý Dược đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh làm sạch chuyên nghiệp năm 2022 của chủ đầu tư Cục Quản lý Dược.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ PHÁT TRIỂN MINH ANH
08/09/2022 16:16
Bên mời thầu Cục Quản lý Dược đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ vệ sinh làm sạch chuyên nghiệp năm 2022 của chủ đầu tư Cục Quản lý Dược với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/08/2022 10:57
Bên mời thầu Cục Quản lý Dược đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói Cung cấp dịch vụ vệ sinh làm sạch chuyên nghiệp năm 2022 bằng nguồn phí để lại được phép sử dụng của Cục Quản lý Dược của chủ đầu tư Cục Quản lý Dược với 1 gói thầu.
20/07/2022 14:56
Bên mời thầu Cục Quản lý Dược đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống của chủ đầu tư Cục Quản lý Dược.
12/04/2022 16:59
Bên mời thầu Cục Quản lý Dược đã đăng tải kết quả gói thầu Thay thế, sửa chữa linh kiện, vật tư tiêu hao cho các máy photocopy của chủ đầu tư Cục Quản lý Dược.
12/04/2022 16:58
Bên mời thầu Cục Quản lý Dược đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo dưỡng, bảo trì và khắc phục sự cố hệ thống mạng, hệ thống máy tính của chủ đầu tư Cục Quản lý Dược.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại tin học Hà Nội
12/04/2022 16:57
Bên mời thầu Cục Quản lý Dược đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc hoạt động chi hành chính năm 2022 từ nguồn phí được phép để lại sử dụng của Cục Quản lý Dược của chủ đầu tư Cục Quản lý Dược với 3 gói thầu.
08/04/2022 14:59
Bên mời thầu Cục Quản lý Dược đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu KT01/2021: Chi phí kiểm toán của chủ đầu tư Cục Quản lý Dược.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiểm toán và Tư vấn UHY
04/04/2022 18:16
Bên mời thầu Cục Quản lý Dược đã đăng tải kết quả gói thầu Chuyển phát hồ sơ, tài liệu đăng ký thuốc của chủ đầu tư Cục Quản lý Dược.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY BƯU ĐIỆN VIỆT NAM
11/03/2022 17:17
Bên mời thầu Cục Quản lý Dược đã đăng tải TBMT Truyền thông trên Đài truyền hình Việt Nam VTV1 của chủ đầu tư Cục Quản lý Dược với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
31/12/2021 19:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Quản lý Dược công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh làm sạch chuyên nghiệp năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ PHÁT TRIỂN MINH ANH
08/09/2022 16:16
Cục Quản lý Dược công bố KQMT gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh làm sạch chuyên nghiệp năm 2022 với 6 nhà thầu tham gia.
16/08/2022 10:02
Cục Quản lý Dược đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ vệ sinh làm sạch chuyên nghiệp năm 2022 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/08/2022 10:57
Cục Quản lý Dược đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói Cung cấp dịch vụ vệ sinh làm sạch chuyên nghiệp năm 2022 bằng nguồn phí để lại được phép sử dụng của Cục Quản lý Dược với 1 gói thầu.
20/07/2022 14:56
Cục Quản lý Dược công bố kết quả gói thầu Cung cấp nước uống.
- Nhà thầu trúng thầu: Chi nhánh công ty TNHH La Vie tại Hà Nội
12/04/2022 16:59
Cục Quản lý Dược công bố kết quả gói thầu Thay thế, sửa chữa linh kiện, vật tư tiêu hao cho các máy photocopy.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ THU HẰNG
12/04/2022 16:58
Cục Quản lý Dược công bố kết quả gói thầu Bảo dưỡng, bảo trì và khắc phục sự cố hệ thống mạng, hệ thống máy tính.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại tin học Hà Nội
12/04/2022 16:57
Cục Quản lý Dược đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc hoạt động chi hành chính năm 2022 từ nguồn phí được phép để lại sử dụng của Cục Quản lý Dược với 3 gói thầu.
08/04/2022 14:59
Cục Quản lý Dược công bố kết quả gói thầu Gói thầu KT01/2021: Chi phí kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiểm toán và Tư vấn UHY
04/04/2022 18:16
Cục Quản lý Dược công bố kết quả gói thầu Chuyển phát hồ sơ, tài liệu đăng ký thuốc.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY BƯU ĐIỆN VIỆT NAM
11/03/2022 17:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Quản lý Dược đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh làm sạch chuyên nghiệp năm 2022 của chủ đầu tư Cục Quản lý Dược.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ PHÁT TRIỂN MINH ANH
08/09/2022 16:16
Bên mời thầu Cục Quản lý Dược đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ vệ sinh làm sạch chuyên nghiệp năm 2022 của chủ đầu tư Cục Quản lý Dược với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/08/2022 10:57
Bên mời thầu Cục Quản lý Dược đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói Cung cấp dịch vụ vệ sinh làm sạch chuyên nghiệp năm 2022 bằng nguồn phí để lại được phép sử dụng của Cục Quản lý Dược của chủ đầu tư Cục Quản lý Dược với 1 gói thầu.
20/07/2022 14:56
Bên mời thầu Cục Quản lý Dược đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống của chủ đầu tư Cục Quản lý Dược.
12/04/2022 16:59
Bên mời thầu Cục Quản lý Dược đã đăng tải kết quả gói thầu Thay thế, sửa chữa linh kiện, vật tư tiêu hao cho các máy photocopy của chủ đầu tư Cục Quản lý Dược.
12/04/2022 16:58
Bên mời thầu Cục Quản lý Dược đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo dưỡng, bảo trì và khắc phục sự cố hệ thống mạng, hệ thống máy tính của chủ đầu tư Cục Quản lý Dược.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại tin học Hà Nội
12/04/2022 16:57
Bên mời thầu Cục Quản lý Dược đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc hoạt động chi hành chính năm 2022 từ nguồn phí được phép để lại sử dụng của Cục Quản lý Dược của chủ đầu tư Cục Quản lý Dược với 3 gói thầu.
08/04/2022 14:59
Bên mời thầu Cục Quản lý Dược đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu KT01/2021: Chi phí kiểm toán của chủ đầu tư Cục Quản lý Dược.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiểm toán và Tư vấn UHY
04/04/2022 18:16
Bên mời thầu Cục Quản lý Dược đã đăng tải kết quả gói thầu Chuyển phát hồ sơ, tài liệu đăng ký thuốc của chủ đầu tư Cục Quản lý Dược.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY BƯU ĐIỆN VIỆT NAM
11/03/2022 17:17
Bên mời thầu Cục Quản lý Dược đã đăng tải TBMT Truyền thông trên Đài truyền hình Việt Nam VTV1 của chủ đầu tư Cục Quản lý Dược với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
31/12/2021 19:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Quản lý Dược đã đăng tải 40 KHLCNT, trong đó có 69 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Quản lý Dược đã đăng tải 38 TBMT trong 36 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 31 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Quản lý Dược đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Quản lý Dược đã đăng tải 64 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 64 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 40 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Quản lý Dược có quan hệ với 47 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Quản lý Dược có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Quản lý Dược có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hãy đối xử với ai cũng lịch sự, thậm chí kể cả trước người thô lỗ với bạn. Không phải bởi vì họ tử tế, mà bởi vì bạn là người tử tế. "
Khuyết Danh