Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Quản lý Khám, chữa bệnh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 48 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 48 gói thầu, trong đó có 48 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 38 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 32 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 16,67%, Phi tư vấn 83,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.636.830.849 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.447.822.476 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,35%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Quản lý Khám, chữa bệnh như sau:
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 16,67%, Phi tư vấn 83,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.636.830.849 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.447.822.476 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,35%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục Quản lý Khám, chữa bệnh như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 55 KHLCNT trong đó có 40 KHLCNT tự đăng tải, có 15 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Cục Quản lý Khám, chữa bệnh công bố kết quả gói thầu Mua Văn phòng phẩm của Cục Quản lý Khám, chữa bệnh bằng nguồn NSNN năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD HẠNH - VĂN PHÒNG PHẨM
30/01/2026 14:48
Cục Quản lý Khám, chữa bệnh công bố kết quả gói thầu Mua sắm linh kiện, vật tư và sửa chữa, bảo dưỡng các thiết bị văn phòng của Cục Quản lý Khám, chữa bệnh bằng nguồn NSNN năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI THIÊN HÀ ANH
30/01/2026 10:01
Cục Quản lý Khám, chữa bệnh đăng tải KHLCNT Mua sắm linh kiện, vật tư và sửa chữa, bảo dưỡng các thiết bị văn phòng của Cục Quản lý Khám, chữa bệnh bằng nguồn NSNN năm 2026 với 1 gói thầu.
23/01/2026 15:09
Cục Quản lý Khám, chữa bệnh đăng tải KHLCNT Mua Văn phòng phẩm của Cục Quản lý Khám, chữa bệnh bằng nguồn NSNN năm 2026 với 1 gói thầu.
23/01/2026 14:55
Cục Quản lý Khám, chữa bệnh công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ phục vụ Hội nghị tổng kết hoạt động Chỉ đạo chuyên môn kỹ thuật, Đề án 1816.
25/12/2025 10:35
Cục Quản lý Khám, chữa bệnh công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ phục vụ Hội nghị tổng kết hoạt động Đề án khám, chữa bệnh từ xa giai đoạn 2020-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ HOÀ BÌNH
25/12/2025 10:25
Cục Quản lý Khám, chữa bệnh đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu Triển khai thực hiện hoạt động Đề án 1816 năm 2025 bằng nguồn ngân sách nhà nước năm 2025 với 1 gói thầu.
22/12/2025 08:45
Cục Quản lý Khám, chữa bệnh đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ phục vụ Hội nghị tổng kết hoạt động Đề án khám, chữa bệnh từ xa giai đoạn 2020-2025 với 1 gói thầu.
18/12/2025 08:21
Cục Quản lý Khám, chữa bệnh công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ hậu cần triển khai thực hiện Quyết định số 569/QĐ-TTg ngày 24/5/2023 của Thủ tướng Chính phủ phê duyệt Chương trình phát triển hệ thống Phục hồi chức năng giai đoạn 2023-2030, tầm nhìn đến năm 2050
năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ HOÀ BÌNH
16/12/2025 09:49
Cục Quản lý Khám, chữa bệnh công bố kết quả gói thầu Truyền thông Triển khai thực hiện Quyết định số 569/QĐ-TTg ngày 24/5/2023 của Thủ tướng Chính phủ phê duyệt Chương trình phát triển hệ thống Phục hồi chức năng giai đoạn 2023-2030, tầm nhìn đến năm 2050 trên báo Sức khoẻ và đời sống (báo điện tử Suckhoedoisong.vn).
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Sức khỏe và Đời sống
16/12/2025 09:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Quản lý Khám, chữa bệnh công bố kết quả gói thầu Mua linh kiện, vật tư và dịch vụ sửa chữa, bảo dưỡng các thiết bị văn phòng của Cục Quản lý Khám, chữa bệnh 6 tháng đầu năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI THIÊN HÀ ANH
24/01/2025 11:13
Cục Quản lý Khám, chữa bệnh công bố kết quả gói thầu Mua văn phòng phẩm trong 06 tháng đầu năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD HẠNH - VĂN PHÒNG PHẨM
22/01/2025 14:32
Cục Quản lý Khám, chữa bệnh đăng tải KHLCNT Mua linh kiện, vật tư và dịch vụ sửa chữa, bảo dưỡng các thiết bị văn phòng của Cục Quản lý Khám, chữa bệnh 6 tháng đầu năm 2025 với 1 gói thầu.
21/01/2025 09:38
Cục Quản lý Khám, chữa bệnh đăng tải KHLCNT Mua văn phòng phẩm trong 06 tháng đầu năm 2025 với 1 gói thầu.
16/01/2025 08:52
Cục Quản lý Khám, chữa bệnh công bố kết quả gói thầu Xây dựng nội dung truyền thông trên Ban phóng sự (VOV 1).
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Thời sự VOV1
13/12/2024 13:43
Cục Quản lý Khám, chữa bệnh công bố kết quả gói thầu Xây dựng nội dung truyền thông trên Ban dân tộc (VOV4).
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Dân tộc (VOV4)
13/12/2024 12:52
Cục Quản lý Khám, chữa bệnh đăng tải KHLCNT lựa chọn nhà thầu Truyền thông về Luật Khám bệnh, chữa bệnh (sửa đổi) và chính sách, giải pháp nâng cao chất lượng khám, chữa bệnh với 2 gói thầu.
13/12/2024 12:49
Cục Quản lý Khám, chữa bệnh đăng tải KHLCNT lựa chọn nhà thầu Truyền thông về Luật Khám bệnh, chữa bệnh (sửa đổi) và chính sách, giải pháp nâng cao chất lượng khám, chữa bệnh với 2 gói thầu.
13/12/2024 12:35
Cục Quản lý Khám, chữa bệnh đăng tải KHLCNT lựa chọn nhà thầu Truyền thông về Luật Khám bệnh, chữa bệnh (sửa đổi) và chính sách, giải pháp nâng cao chất lượng khám, chữa bệnh với 2 gói thầu.
10/12/2024 12:08
Cục Quản lý Khám, chữa bệnh công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ hậu cần triển khai thực hiện hoạt động phục hồi chức năng cho người khuyết tật năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ HOÀ BÌNH
26/11/2024 10:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Quản lý Khám, chữa bệnh công bố kết quả gói thầu Mua Văn phòng phẩm của Cục Quản lý Khám, chữa bệnh bằng nguồn NSNN năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD HẠNH - VĂN PHÒNG PHẨM
30/01/2026 14:48
Cục Quản lý Khám, chữa bệnh công bố kết quả gói thầu Mua sắm linh kiện, vật tư và sửa chữa, bảo dưỡng các thiết bị văn phòng của Cục Quản lý Khám, chữa bệnh bằng nguồn NSNN năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI THIÊN HÀ ANH
30/01/2026 10:01
Cục Quản lý Khám, chữa bệnh đăng tải KHLCNT Mua sắm linh kiện, vật tư và sửa chữa, bảo dưỡng các thiết bị văn phòng của Cục Quản lý Khám, chữa bệnh bằng nguồn NSNN năm 2026 với 1 gói thầu.
23/01/2026 15:09
Cục Quản lý Khám, chữa bệnh đăng tải KHLCNT Mua Văn phòng phẩm của Cục Quản lý Khám, chữa bệnh bằng nguồn NSNN năm 2026 với 1 gói thầu.
23/01/2026 14:55
Cục Quản lý Khám, chữa bệnh công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ phục vụ Hội nghị tổng kết hoạt động Chỉ đạo chuyên môn kỹ thuật, Đề án 1816.
25/12/2025 10:35
Cục Quản lý Khám, chữa bệnh công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ phục vụ Hội nghị tổng kết hoạt động Đề án khám, chữa bệnh từ xa giai đoạn 2020-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ HOÀ BÌNH
25/12/2025 10:25
Cục Quản lý Khám, chữa bệnh đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu Triển khai thực hiện hoạt động Đề án 1816 năm 2025 bằng nguồn ngân sách nhà nước năm 2025 với 1 gói thầu.
22/12/2025 08:45
Cục Quản lý Khám, chữa bệnh đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ phục vụ Hội nghị tổng kết hoạt động Đề án khám, chữa bệnh từ xa giai đoạn 2020-2025 với 1 gói thầu.
18/12/2025 08:21
Cục Quản lý Khám, chữa bệnh công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ hậu cần triển khai thực hiện Quyết định số 569/QĐ-TTg ngày 24/5/2023 của Thủ tướng Chính phủ phê duyệt Chương trình phát triển hệ thống Phục hồi chức năng giai đoạn 2023-2030, tầm nhìn đến năm 2050
năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ HOÀ BÌNH
16/12/2025 09:49
Cục Quản lý Khám, chữa bệnh công bố kết quả gói thầu Truyền thông Triển khai thực hiện Quyết định số 569/QĐ-TTg ngày 24/5/2023 của Thủ tướng Chính phủ phê duyệt Chương trình phát triển hệ thống Phục hồi chức năng giai đoạn 2023-2030, tầm nhìn đến năm 2050 trên báo Sức khoẻ và đời sống (báo điện tử Suckhoedoisong.vn).
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Sức khỏe và Đời sống
16/12/2025 09:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Quản lý Khám, chữa bệnh đã đăng tải 48 KHLCNT, trong đó có 48 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Quản lý Khám, chữa bệnh đã đăng tải 6 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Quản lý Khám, chữa bệnh đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Quản lý Khám, chữa bệnh đã đăng tải 38 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 38 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 32 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Quản lý Khám, chữa bệnh có quan hệ với 30 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Quản lý Khám, chữa bệnh có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người khiêm tốn không phải là người thờ ơ với tiếng khen, mà là người chăm chú nghe lời chỉ trích. "
Sartre