Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 31 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 34 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.890.093.143 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.890.089.379 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.890.093.143 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.890.089.379 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 13 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 7 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Mua kệ lưu trữ hồ sơ của chủ đầu tư Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh nghiệp tư nhân Anh Thư
07/10/2024 09:28
Bên mời thầu Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản năm 2024 của Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau của chủ đầu tư Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau với 1 gói thầu.
19/07/2024 13:51
Bên mời thầu Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thuê dịch vụ bảo vệ, lái xe của Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau của chủ đầu tư Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ BẢO VỆ VỆ SĨ LONG HẢI BẠC LIÊU
22/02/2024 09:41
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH HOÀNG PHÁT CM đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thuê dịch vụ bảo vệ, lái xe của Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau của chủ đầu tư Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/01/2024 08:44
Bên mời thầu Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Thuê dịch vụ bảo vệ, lái xe của Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau của chủ đầu tư Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau với 3 gói thầu.
12/01/2024 15:42
Bên mời thầu Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 1 của chủ đầu tư Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NAM KHÁNH
11/01/2024 10:55
Bên mời thầu Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu số 1 của chủ đầu tư Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG PHÁT CM
11/01/2024 10:50
Bên mời thầu Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Thuê dịch vụ bảo vệ, lái xe của Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau của chủ đầu tư Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau với 3 gói thầu.
10/01/2024 15:59
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH HOÀNG PHÁT CM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua sắm thiết bị chuyên dùng là máy tính xách tay, máy scan, máy quay kỹ thuật số của chủ đầu tư Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ An Phước
01/12/2023 16:02
Bên mời thầu Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm xe máy chuyên dùng của chủ đầu tư Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MÔTÔ NAM BÌNH
20/11/2023 10:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Mua kệ lưu trữ hồ sơ.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh nghiệp tư nhân Anh Thư
07/10/2024 09:28
Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản năm 2024 của Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau với 1 gói thầu.
19/07/2024 13:51
Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thuê dịch vụ bảo vệ, lái xe của Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ BẢO VỆ VỆ SĨ LONG HẢI BẠC LIÊU
22/02/2024 09:41
Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Thuê dịch vụ bảo vệ, lái xe của Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau với 3 gói thầu.
12/01/2024 15:42
Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NAM KHÁNH
11/01/2024 10:55
Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG PHÁT CM
11/01/2024 10:50
Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Thuê dịch vụ bảo vệ, lái xe của Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau với 3 gói thầu.
10/01/2024 15:59
Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm xe máy chuyên dùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MÔTÔ NAM BÌNH
20/11/2023 10:39
Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định Hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 04.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NAM KHÁNH
16/11/2023 11:02
Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu số 04.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG PHÁT CM
16/11/2023 10:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Mua kệ lưu trữ hồ sơ của chủ đầu tư Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh nghiệp tư nhân Anh Thư
07/10/2024 09:28
Bên mời thầu Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản năm 2024 của Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau của chủ đầu tư Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau với 1 gói thầu.
19/07/2024 13:51
Bên mời thầu Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thuê dịch vụ bảo vệ, lái xe của Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau của chủ đầu tư Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ BẢO VỆ VỆ SĨ LONG HẢI BẠC LIÊU
22/02/2024 09:41
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH HOÀNG PHÁT CM đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thuê dịch vụ bảo vệ, lái xe của Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau của chủ đầu tư Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/01/2024 08:44
Bên mời thầu Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Thuê dịch vụ bảo vệ, lái xe của Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau của chủ đầu tư Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau với 3 gói thầu.
12/01/2024 15:42
Bên mời thầu Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 1 của chủ đầu tư Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NAM KHÁNH
11/01/2024 10:55
Bên mời thầu Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu số 1 của chủ đầu tư Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG PHÁT CM
11/01/2024 10:50
Bên mời thầu Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Thuê dịch vụ bảo vệ, lái xe của Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau của chủ đầu tư Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau với 3 gói thầu.
10/01/2024 15:59
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH HOÀNG PHÁT CM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua sắm thiết bị chuyên dùng là máy tính xách tay, máy scan, máy quay kỹ thuật số của chủ đầu tư Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ An Phước
01/12/2023 16:02
Bên mời thầu Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm xe máy chuyên dùng của chủ đầu tư Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MÔTÔ NAM BÌNH
20/11/2023 10:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau đã đăng tải 9 KHLCNT, trong đó có 31 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau đã đăng tải 34 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 34 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Quản lý thị trường tỉnh Cà Mau có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chẳng gì không thể chịu đựng nổi với con người hơn là hoàn toàn nghỉ ngơi, không có đam mê, không có công chuyện, không có giải trí, không có mối quan tâm. "
Blaise Pascal