Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 40 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 23,08%, Xây lắp 7,69%, Tư vấn 38,46%, Phi tư vấn 30,77%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 28.781.811.449 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 28.654.069.724 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,44%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng như sau:
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 23,08%, Xây lắp 7,69%, Tư vấn 38,46%, Phi tư vấn 30,77%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 28.781.811.449 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 28.654.069.724 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,44%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 8 KHLCNT trong đó có 8 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 12 TBMT trong đó tự mời thầu 12 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê trụ sở làm việc Đội QLTT số 1 của chủ đầu tư Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ ông bà Nguyễn Minh Tú/Bùi Thị Nga Giang
02/04/2026 15:33
Bên mời thầu Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải KHLCNT Thuê trụ sở làm việc của Đội Quản lý thị trường số 1 thuộc Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng năm 2025 của chủ đầu tư Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng với 1 gói thầu.
02/04/2026 15:26
Bên mời thầu Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Cung cấp và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VINATECH
05/10/2024 11:27
Bên mời thầu Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Cung cấp và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/09/2024 18:43
Bên mời thầu Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Cung cấp và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/09/2024 17:57
Bên mời thầu Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 3 Dự án Đầu tư trụ sở Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng của chủ đầu tư Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng với 3 gói thầu.
29/07/2024 08:37
Bên mời thầu Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Di dời cây xanh trong khuôn viên Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng của chủ đầu tư Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ VỆ SINH CÔNG NGHIỆP TRANG DUNG TẠI LÂM ĐỒNG
12/03/2024 17:30
Bên mời thầu Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thuê dịch vụ bảo vệ của Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng của chủ đầu tư Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BẢO VỆ PHƯƠNG ĐÔNG STC
27/02/2024 08:57
Bên mời thầu Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thuê trụ sở làm việc Đội Quản lý thị trường số 1 của chủ đầu tư Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BẤT ĐỘNG SẢN 49.COM
06/02/2024 15:45
Bên mời thầu Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thuê phương tiện xe ô tô của Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng của chủ đầu tư Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LIÊN HỢP VẬN TẢI VÀ DU LỊCH VI.TRA.CO
06/02/2024 15:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Thuê trụ sở làm việc Đội QLTT số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ ông bà Nguyễn Minh Tú/Bùi Thị Nga Giang
02/04/2026 15:33
Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng đăng tải KHLCNT Thuê trụ sở làm việc của Đội Quản lý thị trường số 1 thuộc Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng năm 2025 với 1 gói thầu.
02/04/2026 15:26
Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Cung cấp và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NASOCO, CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VINATECH
05/10/2024 11:27
Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 09: Cung cấp và lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
23/09/2024 09:08
Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Cung cấp và lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/09/2024 18:43
Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Cung cấp và lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/09/2024 17:57
Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 3 Dự án Đầu tư trụ sở Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng với 3 gói thầu.
29/07/2024 08:37
Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Di dời cây xanh trong khuôn viên Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ VỆ SINH CÔNG NGHIỆP TRANG DUNG TẠI LÂM ĐỒNG
12/03/2024 17:30
Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thuê dịch vụ bảo vệ của Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BẢO VỆ PHƯƠNG ĐÔNG STC
27/02/2024 08:57
Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thuê trụ sở làm việc Đội Quản lý thị trường số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BẤT ĐỘNG SẢN 49.COM
06/02/2024 15:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê trụ sở làm việc Đội QLTT số 1 của chủ đầu tư Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ ông bà Nguyễn Minh Tú/Bùi Thị Nga Giang
02/04/2026 15:33
Bên mời thầu Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải KHLCNT Thuê trụ sở làm việc của Đội Quản lý thị trường số 1 thuộc Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng năm 2025 của chủ đầu tư Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng với 1 gói thầu.
02/04/2026 15:26
Bên mời thầu Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Cung cấp và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VINATECH
05/10/2024 11:27
Bên mời thầu Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Cung cấp và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/09/2024 18:43
Bên mời thầu Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Cung cấp và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/09/2024 17:57
Bên mời thầu Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 3 Dự án Đầu tư trụ sở Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng của chủ đầu tư Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng với 3 gói thầu.
29/07/2024 08:37
Bên mời thầu Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Di dời cây xanh trong khuôn viên Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng của chủ đầu tư Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ VỆ SINH CÔNG NGHIỆP TRANG DUNG TẠI LÂM ĐỒNG
12/03/2024 17:30
Bên mời thầu Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thuê dịch vụ bảo vệ của Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng của chủ đầu tư Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BẢO VỆ PHƯƠNG ĐÔNG STC
27/02/2024 08:57
Bên mời thầu Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thuê trụ sở làm việc Đội Quản lý thị trường số 1 của chủ đầu tư Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BẤT ĐỘNG SẢN 49.COM
06/02/2024 15:45
Bên mời thầu Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thuê phương tiện xe ô tô của Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng của chủ đầu tư Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LIÊN HỢP VẬN TẢI VÀ DU LỊCH VI.TRA.CO
06/02/2024 15:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 40 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải 13 TBMT trong 10 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 12 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải 26 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng có quan hệ với 25 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng có quan hệ với 11 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Quản lý thị trường tỉnh Lâm Đồng có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Rơi nước mắt là một việc mà khi đã thành thói quen là sẽ rất khó kiềm chế, con người càng khóc càng yếu đuối. "
Minh Nguyệt Thính Phong