Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CỤC QUẢN TRỊ A, VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 72 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 60 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 90 gói thầu, trong đó có 60 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 24 gói (với 26 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 103 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 85 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 31 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 29 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,30 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 46,15%, Xây lắp 23,08%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 30,77%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 140.324.159.090 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 127.628.545.528 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CỤC QUẢN TRỊ A, VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG như sau:
- Có quan hệ với 72 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,30 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 46,15%, Xây lắp 23,08%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 30,77%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 140.324.159.090 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 127.628.545.528 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,05%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CỤC QUẢN TRỊ A, VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 61 KHLCNT trong đó có 60 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 20 TBMT trong đó tự mời thầu 20 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CỤC QUẢN TRỊ A, VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán Báo cáo quyết toán dự án hoàn thành của chủ đầu tư CỤC QUẢN TRỊ A, VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiểm toán và Định Giá Quốc Tế
26/11/2022 23:38
Bên mời thầu CỤC QUẢN TRỊ A, VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Hồ sơ yêu cầu và đánh giá Hồ sơ đề xuất của chủ đầu tư CỤC QUẢN TRỊ A, VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG.
07/11/2022 11:20
Bên mời thầu CỤC QUẢN TRỊ A, VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công lắp đặt của chủ đầu tư CỤC QUẢN TRỊ A, VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ZODIAC
07/11/2022 11:15
Bên mời thầu CỤC QUẢN TRỊ A, VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thay thế hệ thống chống sét lan truyền tại Nhà khách Hồ Tây của chủ đầu tư CỤC QUẢN TRỊ A, VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ và PHÁT TRIỂN BẢO LONG
07/11/2022 11:10
Bên mời thầu CỤC QUẢN TRỊ A, VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Kiểm toán dự án hoàn thành của chủ đầu tư CỤC QUẢN TRỊ A, VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiểm toán và Định giá AAFC
27/10/2022 14:05
Bên mời thầu CỤC QUẢN TRỊ A, VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa chống dột nhà công vụ của chủ đầu tư CỤC QUẢN TRỊ A, VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG.
12/09/2022 15:22
Bên mời thầu CỤC QUẢN TRỊ A, VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa chống dột nhà công vụ của chủ đầu tư CỤC QUẢN TRỊ A, VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG với 1 gói thầu.
12/09/2022 15:19
Bên mời thầu CỤC QUẢN TRỊ A, VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa chống dột nhà công vụ của chủ đầu tư CỤC QUẢN TRỊ A, VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG với 1 gói thầu.
12/09/2022 15:16
Bên mời thầu CỤC QUẢN TRỊ A, VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, cải tạo hệ thống cổng ra vào Hội trường A2 của chủ đầu tư CỤC QUẢN TRỊ A, VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG.
12/09/2022 14:45
Bên mời thầu CỤC QUẢN TRỊ A, VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo hệ thống cổng ra vào Hội trường A2 của chủ đầu tư CỤC QUẢN TRỊ A, VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG với 1 gói thầu.
12/09/2022 14:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CỤC QUẢN TRỊ A, VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG công bố kết quả gói thầu Kiểm toán Báo cáo quyết toán dự án hoàn thành.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiểm toán và Định Giá Quốc Tế
26/11/2022 23:38
CỤC QUẢN TRỊ A, VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Hồ sơ yêu cầu và đánh giá Hồ sơ đề xuất.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Đầu tư Công nghệ và Xây dựng Minh Việt
07/11/2022 11:20
CỤC QUẢN TRỊ A, VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công lắp đặt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ZODIAC
07/11/2022 11:15
CỤC QUẢN TRỊ A, VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG công bố kết quả gói thầu Thay thế hệ thống chống sét lan truyền tại Nhà khách Hồ Tây.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ và PHÁT TRIỂN BẢO LONG
07/11/2022 11:10
CỤC QUẢN TRỊ A, VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Kiểm toán dự án hoàn thành.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiểm toán và Định giá AAFC
27/10/2022 14:05
CỤC QUẢN TRỊ A, VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG công bố kết quả gói thầu Mua máy photocopy và bộ hoàn thiện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SIÊU THANH HÀ NỘI
27/09/2022 22:04
CỤC QUẢN TRỊ A, VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG công bố kết quả gói thầu Mua kỷ niệm chương Vì sự nghiệp văn phòng cấp ủy.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Con Đường Tốt Nhất
13/09/2022 17:42
CỤC QUẢN TRỊ A, VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG công bố kết quả gói thầu Sửa chữa chống dột nhà công vụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG & TƯ VẤN HỢP PHÁT
12/09/2022 15:22
CỤC QUẢN TRỊ A, VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG đăng tải KHLCNT Sửa chữa chống dột nhà công vụ với 1 gói thầu.
12/09/2022 15:19
CỤC QUẢN TRỊ A, VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG đăng tải KHLCNT Sửa chữa chống dột nhà công vụ với 1 gói thầu.
12/09/2022 15:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CỤC QUẢN TRỊ A, VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán Báo cáo quyết toán dự án hoàn thành của chủ đầu tư CỤC QUẢN TRỊ A, VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiểm toán và Định Giá Quốc Tế
26/11/2022 23:38
Bên mời thầu CỤC QUẢN TRỊ A, VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Hồ sơ yêu cầu và đánh giá Hồ sơ đề xuất của chủ đầu tư CỤC QUẢN TRỊ A, VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG.
07/11/2022 11:20
Bên mời thầu CỤC QUẢN TRỊ A, VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công lắp đặt của chủ đầu tư CỤC QUẢN TRỊ A, VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ZODIAC
07/11/2022 11:15
Bên mời thầu CỤC QUẢN TRỊ A, VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thay thế hệ thống chống sét lan truyền tại Nhà khách Hồ Tây của chủ đầu tư CỤC QUẢN TRỊ A, VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ và PHÁT TRIỂN BẢO LONG
07/11/2022 11:10
Bên mời thầu CỤC QUẢN TRỊ A, VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Kiểm toán dự án hoàn thành của chủ đầu tư CỤC QUẢN TRỊ A, VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiểm toán và Định giá AAFC
27/10/2022 14:05
Bên mời thầu CỤC QUẢN TRỊ A, VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa chống dột nhà công vụ của chủ đầu tư CỤC QUẢN TRỊ A, VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG.
12/09/2022 15:22
Bên mời thầu CỤC QUẢN TRỊ A, VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa chống dột nhà công vụ của chủ đầu tư CỤC QUẢN TRỊ A, VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG với 1 gói thầu.
12/09/2022 15:19
Bên mời thầu CỤC QUẢN TRỊ A, VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa chống dột nhà công vụ của chủ đầu tư CỤC QUẢN TRỊ A, VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG với 1 gói thầu.
12/09/2022 15:16
Bên mời thầu CỤC QUẢN TRỊ A, VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, cải tạo hệ thống cổng ra vào Hội trường A2 của chủ đầu tư CỤC QUẢN TRỊ A, VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG.
12/09/2022 14:45
Bên mời thầu CỤC QUẢN TRỊ A, VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo hệ thống cổng ra vào Hội trường A2 của chủ đầu tư CỤC QUẢN TRỊ A, VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG với 1 gói thầu.
12/09/2022 14:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CỤC QUẢN TRỊ A, VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG đã đăng tải 60 KHLCNT, trong đó có 90 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CỤC QUẢN TRỊ A, VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG đã đăng tải 26 TBMT trong 24 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 20 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CỤC QUẢN TRỊ A, VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG đã đăng tải 103 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 103 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 85 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CỤC QUẢN TRỊ A, VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG có quan hệ với 72 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CỤC QUẢN TRỊ A, VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CỤC QUẢN TRỊ A, VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Điều chúng ta gọi là vận may là bản ngã nội tâm ngoại hiện. Chúng ta tự gây nên những sự việc đến với mình. "
Robertson Davies