Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Quản trị T.78 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 37 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,14%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 28,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 50.830.305.602 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 50.027.937.345 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,58%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Quản trị T.78 như sau:
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,14%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 28,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 50.830.305.602 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 50.027.937.345 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,58%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục Quản trị T.78 như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 20 KHLCNT trong đó có 11 KHLCNT tự đăng tải, có 9 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 14 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 8 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Cục Quản trị T.78 công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KỸ THUẬT XÂY DỰNG ĐÔ THỊ LIÊN THÀNH
05/01/2026 16:10
Cục Quản trị T.78 công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN PHƯƠNG NAM
05/01/2026 16:00
Cục Quản trị T.78 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu - Giai đoạn chuẩn bị thực hiện Hạng mục: Điều chỉnh, bổ sung hệ thống PCCC với 3 gói thầu.
05/01/2026 15:40
Cục Quản trị T.78 đăng tải KHLCNT Dịch vụ bảo trì các hệ thống thiết bị của Trụ sở làm việc các cơ quan trực thuộc Ban chấp hành Trung ương tại số 101 Trần Quốc Toản, phường Xuân Hòa, TP.HCM với 2 gói thầu.
25/12/2025 10:54
Cục Quản trị T.78 công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, mua sắm trang thiết bị khối A-Nhà số 105 Trần Quốc Toản, phường Xuân Hòa, Thành phố Hồ Chí Minh;.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Đầu Tư Bảo Thắng Miền Đông
19/12/2025 15:32
Cục Quản trị T.78 đăng tải KHLCNT Sửa chữa, mua sắm trang thiết bị khối A-Nhà số 105 Trần Quốc Toản, phường Xuân Hòa, Thành phố Hồ Chí Minh; với 1 gói thầu.
19/12/2025 14:53
Cục Quản trị T.78 công bố kết quả gói thầu Mua bảo hiểm xe ô tô năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tập đoàn bảo hiểm DBV
03/12/2025 16:56
Cục Quản trị T.78 công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt chốt bảo vệ thuộc công trình Trụ sở làm việc các cơ quan trực thuộc Ban chấp hành Trung ương tại số 101 Trần Quốc Toản, phường Xuân Hòa, TP.HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Đầu Tư Bảo Thắng Miền Đông
03/12/2025 15:10
Cục Quản trị T.78 công bố kết quả gói thầu Sửa chữa phòng họp tầng 4 thuộc công trình Trụ sở làm việc các cơ quan trực thuộc Ban chấp hành Trung ương tại số 101 Trần Quốc Toản, phường Xuân Hòa, TP.HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Đầu Tư Bảo Thắng Miền Đông
28/11/2025 17:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Quản trị T.78 công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BẢO VỆ LONG HOÀNG TÂY SƠN
16/01/2025 15:47
Cục Quản trị T.78 công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ vệ sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG HIỆU VIỆT
10/01/2025 17:23
Cục Quản trị T.78 công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa phục vụ Tết Nguyên đán 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI HUY NGUYÊN
10/01/2025 17:20
Cục Quản trị T.78 công bố KQMT gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ với 1 nhà thầu tham gia.
27/12/2024 09:41
Cục Quản trị T.78 công bố KQMT gói thầu Thuê dịch vụ vệ sinh với 7 nhà thầu tham gia.
27/12/2024 09:24
Cục Quản trị T.78 công bố KQMT gói thầu Mua sắm hàng hóa phục vụ Tết Nguyên đán 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
25/12/2024 10:03
Cục Quản trị T.78 đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa phục vụ Tết Nguyên đán 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/12/2024 16:02
Cục Quản trị T.78 đăng tải TBMT Thuê dịch vụ vệ sinh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/12/2024 16:01
Cục Quản trị T.78 đăng tải TBMT Thuê dịch vụ bảo vệ theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/12/2024 16:00
Cục Quản trị T.78 đăng tải KHLCNT Mua sắm quà phục vụ Tết Nguyên đán 2025 với 1 gói thầu.
13/12/2024 09:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Quản trị T.78 công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KỸ THUẬT XÂY DỰNG ĐÔ THỊ LIÊN THÀNH
05/01/2026 16:10
Cục Quản trị T.78 công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN PHƯƠNG NAM
05/01/2026 16:00
Cục Quản trị T.78 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu - Giai đoạn chuẩn bị thực hiện Hạng mục: Điều chỉnh, bổ sung hệ thống PCCC với 3 gói thầu.
05/01/2026 15:40
Cục Quản trị T.78 đăng tải KHLCNT Dịch vụ bảo trì các hệ thống thiết bị của Trụ sở làm việc các cơ quan trực thuộc Ban chấp hành Trung ương tại số 101 Trần Quốc Toản, phường Xuân Hòa, TP.HCM với 2 gói thầu.
25/12/2025 10:54
Cục Quản trị T.78 công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, mua sắm trang thiết bị khối A-Nhà số 105 Trần Quốc Toản, phường Xuân Hòa, Thành phố Hồ Chí Minh;.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Đầu Tư Bảo Thắng Miền Đông
19/12/2025 15:32
Cục Quản trị T.78 đăng tải KHLCNT Sửa chữa, mua sắm trang thiết bị khối A-Nhà số 105 Trần Quốc Toản, phường Xuân Hòa, Thành phố Hồ Chí Minh; với 1 gói thầu.
19/12/2025 14:53
Cục Quản trị T.78 công bố kết quả gói thầu Mua bảo hiểm xe ô tô năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tập đoàn bảo hiểm DBV
03/12/2025 16:56
Cục Quản trị T.78 công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt chốt bảo vệ thuộc công trình Trụ sở làm việc các cơ quan trực thuộc Ban chấp hành Trung ương tại số 101 Trần Quốc Toản, phường Xuân Hòa, TP.HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Đầu Tư Bảo Thắng Miền Đông
03/12/2025 15:10
Cục Quản trị T.78 công bố kết quả gói thầu Sửa chữa phòng họp tầng 4 thuộc công trình Trụ sở làm việc các cơ quan trực thuộc Ban chấp hành Trung ương tại số 101 Trần Quốc Toản, phường Xuân Hòa, TP.HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Đầu Tư Bảo Thắng Miền Đông
28/11/2025 17:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Quản trị T.78 đã đăng tải 14 KHLCNT, trong đó có 37 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Quản trị T.78 đã đăng tải 7 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Quản trị T.78 đã đăng tải 17 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Quản trị T.78 có quan hệ với 29 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Quản trị T.78 có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Quản trị T.78 có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tình yêu và tự do là những từ xấu xí. Có biết bao nhiêu điều tàn ác đã được gây ra nhân danh chúng. "
Joseph O'Connor