Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Quản trị - Tài vụ, Văn phòng Chính phủ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 116 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 181 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 200 gói thầu, trong đó có 181 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 149 gói (với 166 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 10 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 150 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 56 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 50 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,96%, Xây lắp 4,82%, Tư vấn 1,20%, Phi tư vấn 53,01%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 311.557.198.491 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 304.018.294.253 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,42%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Quản trị - Tài vụ, Văn phòng Chính phủ như sau:
- Có quan hệ với 116 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,96%, Xây lắp 4,82%, Tư vấn 1,20%, Phi tư vấn 53,01%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 311.557.198.491 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 304.018.294.253 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,42%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục Quản trị - Tài vụ, Văn phòng Chính phủ như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 286 KHLCNT trong đó có 140 KHLCNT tự đăng tải, có 146 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 227 TBMT trong đó tự mời thầu 166 TBMT, có 61 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Cục Quản trị - Tài vụ, Văn phòng Chính phủ công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ khám bệnh thường xuyên năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện Hữu Nghị
28/08/2026 18:05
Cục Quản trị - Tài vụ, Văn phòng Chính phủ công bố kết quả gói thầu Mua máy bộ đàm cầm tay.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP VÀ CÔNG NGHỆ DTECH
28/08/2026 18:00
Cục Quản trị - Tài vụ, Văn phòng Chính phủ đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô phục vụ công tác chức danh Lãnh đạo Văn phòng Chính phủ với 1 gói thầu.
26/08/2026 10:17
Cục Quản trị - Tài vụ, Văn phòng Chính phủ công bố kết quả gói thầu Sửa chữa chỉnh trang phông vách trang trí dán giấy phía sau bàn Chủ tọa phòng Hội đàm tầng 2 và phòng họp Chính phủ, nhà 9 tầng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Sangetsu Goodrich Việt Nam
25/08/2026 16:41
Cục Quản trị - Tài vụ, Văn phòng Chính phủ đăng tải KHLCNT Mua bổ sung hộp mực in của Văn phòng Chinh phủ với 1 gói thầu.
25/08/2026 16:35
Cục Quản trị - Tài vụ, Văn phòng Chính phủ công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế đèn cầu thang và hành lang Nhà Trắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ XUẤT NHẬP KHẨU THÀNH QUANG
25/08/2026 09:23
Cục Quản trị - Tài vụ, Văn phòng Chính phủ công bố kết quả gói thầu Bảo trì bảo dưỡng hệ thống điều hòa không khí và thông gió của Văn phòng Chính phủ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT TIG
24/08/2026 10:07
Cục Quản trị - Tài vụ, Văn phòng Chính phủ đăng tải TBMT Thuê dịch vụ khám sức khỏe định kỳ năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/08/2026 17:52
Cục Quản trị - Tài vụ, Văn phòng Chính phủ đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhỏ, mua sắm đột xuất của Cục Quản trị - Tài vụ, Văn phòng Chính phủ năm 2026 với 1 gói thầu.
21/08/2026 16:02
Cục Quản trị - Tài vụ, Văn phòng Chính phủ đăng tải KHLCNT Thuê hệ thống Màn hình Led và dịch vụ quản trị, vận hành, xử lý sự cố hệ thống Hội nghị truyền hình trực tuyến của Văn phòng Chính phủ với 1 gói thầu.
21/08/2026 09:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Quản trị - Tài vụ, Văn phòng Chính phủ công bố kết quả gói thầu Trang trí hoa tươi tại sảnh và sân vườn các cuộc tiếp khách quốc tế, hội nghị, sự kiện của Văn phòng Chính phủ từ tháng 6 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm nghiên cứu bảo tồn và phát triển sinh vật cảnh Việt Nam
30/07/2025 11:22
Cục Quản trị - Tài vụ, Văn phòng Chính phủ công bố kết quả gói thầu Mua bộ bát đĩa sứ làm tặng phẩm năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GỐM SỨ CAO CẤP GIA THỊNH
29/07/2025 15:13
Cục Quản trị - Tài vụ, Văn phòng Chính phủ công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, mua sắm thay thế vật tư thiết bị hệ thống bãi đỗ xe (Carparking), hệ thống cổng trượt tự động, cổng xoay tự động, cửa từ tự đồng và cửa cuốn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần dịch vụ kỹ thuật và thương mại DCS
18/07/2025 10:00
Cục Quản trị - Tài vụ, Văn phòng Chính phủ công bố kết quả gói thầu Thuê nhân công hỗ trợ vận hành, giám sát liên tục các hệ thống thiết bị tòa nhà và sửa chữa nhỏ từ ngày 01 tháng 7 năm 2025 đến hết ngày 15 tháng 8 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT IBS SE
04/07/2025 11:45
Cục Quản trị - Tài vụ, Văn phòng Chính phủ công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MEDLATEC VIỆT NAM
03/07/2025 11:26
Cục Quản trị - Tài vụ, Văn phòng Chính phủ đăng tải KHLCNT Bảo trì bảo dưỡng hệ thống quản lý tòa nhà BMS của Văn phòng Chính phủ năm 2025 với 1 gói thầu.
25/06/2025 15:29
Cục Quản trị - Tài vụ, Văn phòng Chính phủ công bố kết quả gói thầu Lắp đặt bổ sung đèn chiếu sáng khu vực sảnh chính Trống đồng và sảnh trước Phòng Hội đàm tầng 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ XUẤT NHẬP KHẨU THÀNH QUANG
23/06/2025 18:12
Cục Quản trị - Tài vụ, Văn phòng Chính phủ công bố kết quả gói thầu Cung cấp lắp đặt, thay thế màn hình điều khiển chiếu sáng trung tâm tại phòng họp 7B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT IBS SE
23/06/2025 18:06
Cục Quản trị - Tài vụ, Văn phòng Chính phủ công bố kết quả gói thầu Thay thế 01 quạt giải nhiệt dàn lạnh cho tổ máy điều hòa chính xác số 1 tại Trung tâm dữ liệu tầng 8 nhà làm việc 9 tầng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN OPENCOM
23/06/2025 17:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Quản trị - Tài vụ, Văn phòng Chính phủ công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ khám bệnh thường xuyên năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện Hữu Nghị
28/08/2026 18:05
Cục Quản trị - Tài vụ, Văn phòng Chính phủ công bố kết quả gói thầu Mua máy bộ đàm cầm tay.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP VÀ CÔNG NGHỆ DTECH
28/08/2026 18:00
Cục Quản trị - Tài vụ, Văn phòng Chính phủ đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô phục vụ công tác chức danh Lãnh đạo Văn phòng Chính phủ với 1 gói thầu.
26/08/2026 10:17
Cục Quản trị - Tài vụ, Văn phòng Chính phủ công bố kết quả gói thầu Sửa chữa chỉnh trang phông vách trang trí dán giấy phía sau bàn Chủ tọa phòng Hội đàm tầng 2 và phòng họp Chính phủ, nhà 9 tầng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Sangetsu Goodrich Việt Nam
25/08/2026 16:41
Cục Quản trị - Tài vụ, Văn phòng Chính phủ đăng tải KHLCNT Mua bổ sung hộp mực in của Văn phòng Chinh phủ với 1 gói thầu.
25/08/2026 16:35
Cục Quản trị - Tài vụ, Văn phòng Chính phủ công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế đèn cầu thang và hành lang Nhà Trắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ XUẤT NHẬP KHẨU THÀNH QUANG
25/08/2026 09:23
Cục Quản trị - Tài vụ, Văn phòng Chính phủ công bố kết quả gói thầu Bảo trì bảo dưỡng hệ thống điều hòa không khí và thông gió của Văn phòng Chính phủ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT TIG
24/08/2026 10:07
Cục Quản trị - Tài vụ, Văn phòng Chính phủ đăng tải TBMT Thuê dịch vụ khám sức khỏe định kỳ năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/08/2026 17:52
Cục Quản trị - Tài vụ, Văn phòng Chính phủ đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhỏ, mua sắm đột xuất của Cục Quản trị - Tài vụ, Văn phòng Chính phủ năm 2026 với 1 gói thầu.
21/08/2026 16:02
Cục Quản trị - Tài vụ, Văn phòng Chính phủ đăng tải KHLCNT Thuê hệ thống Màn hình Led và dịch vụ quản trị, vận hành, xử lý sự cố hệ thống Hội nghị truyền hình trực tuyến của Văn phòng Chính phủ với 1 gói thầu.
21/08/2026 09:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Quản trị - Tài vụ, Văn phòng Chính phủ đã đăng tải 181 KHLCNT, trong đó có 200 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Quản trị - Tài vụ, Văn phòng Chính phủ đã đăng tải 166 TBMT trong 149 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 166 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Quản trị - Tài vụ, Văn phòng Chính phủ đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Quản trị - Tài vụ, Văn phòng Chính phủ đã đăng tải 150 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 150 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Quản trị - Tài vụ, Văn phòng Chính phủ có quan hệ với 116 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Quản trị - Tài vụ, Văn phòng Chính phủ có quan hệ với 37 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Quản trị - Tài vụ, Văn phòng Chính phủ có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tất cả những gì tôi thực sự biết là mức độ ngu dốt của tôi. "
Plato
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.