Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bắc Kạn như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,50%, Xây lắp 37,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.778.096.798 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.744.657.419 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,43%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bắc Kạn như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,50%, Xây lắp 37,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.778.096.798 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.744.657.419 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,43%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bắc Kạn như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 2 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống tăng âm loa đài, máy chiếu, thiết bị ghi âm, ghi hình phục vụ công tác thi hành án của chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯNG THỊNH SOLUTION
15/12/2022 11:53
Chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trụ sở và kho vật chứng Chi cục Thi hành án dân sự huyện Ngân Sơn, tỉnh Bắc Kạn.
07/12/2022 21:21
Bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải TBMT Mua sắm hệ thống tăng âm loa đài, máy chiếu, thiết bị ghi âm, ghi hình phục vụ công tác thi hành án của chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bắc Kạn với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
07/11/2022 13:50
Bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bắc Kạn.
08/10/2020 16:43
Bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án của chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bắc Kạn.
08/10/2020 16:41
Bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỢP NHẤT
08/10/2020 16:35
Bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty cổ phần đầu tư xây dựng và cung ứng nguồn nhân lực BMT
28/09/2020 16:35
Bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bắc Kạn với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
01/09/2020 15:10
Bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bắc Kạn với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
01/09/2020 11:39
Bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bắc Kạn.
27/08/2020 09:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bắc Kạn công bố kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống tăng âm loa đài, máy chiếu, thiết bị ghi âm, ghi hình phục vụ công tác thi hành án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯNG THỊNH SOLUTION
15/12/2022 11:53
Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bắc Kạn đăng tải KHLCNT Bổ sung kế hoạch lụa chọn nhà thầu dự án Trụ sở và kho vật chứng Chi cục Thi hành án dân sự huyện Ngân Sơn, tỉnh Bắc Kạn với 1 gói thầu.
07/12/2022 21:45
Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bắc Kạn công bố KQMT gói thầu Mua sắm hệ thống tăng âm loa đài, máy chiếu, thiết bị ghi âm, ghi hình phục vụ công tác thi hành án với 1 nhà thầu tham gia.
10/11/2022 12:29
Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bắc Kạn đăng tải TBMT Mua sắm hệ thống tăng âm loa đài, máy chiếu, thiết bị ghi âm, ghi hình phục vụ công tác thi hành án theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
07/11/2022 13:50
Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bắc Kạn đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống tăng âm loa đài, máy chiếu, thiết bị ghi âm, ghi hình phục vụ công tác thi hành án với 1 gói thầu.
07/11/2022 12:50
Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bắc Kạn công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Bảo hiểm Bưu điện Thái Nguyên
08/10/2020 16:43
Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bắc Kạn công bố kết quả gói thầu Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG 3.2
08/10/2020 16:41
Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bắc Kạn công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỢP NHẤT
08/10/2020 16:35
Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bắc Kạn công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty cổ phần đầu tư xây dựng và cung ứng nguồn nhân lực BMT
28/09/2020 16:35
Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bắc Kạn công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị với 2 nhà thầu tham gia.
11/09/2020 15:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống tăng âm loa đài, máy chiếu, thiết bị ghi âm, ghi hình phục vụ công tác thi hành án của chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯNG THỊNH SOLUTION
15/12/2022 11:53
Chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trụ sở và kho vật chứng Chi cục Thi hành án dân sự huyện Ngân Sơn, tỉnh Bắc Kạn.
07/12/2022 21:21
Bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải TBMT Mua sắm hệ thống tăng âm loa đài, máy chiếu, thiết bị ghi âm, ghi hình phục vụ công tác thi hành án của chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bắc Kạn với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
07/11/2022 13:50
Bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bắc Kạn.
08/10/2020 16:43
Bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án của chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bắc Kạn.
08/10/2020 16:41
Bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỢP NHẤT
08/10/2020 16:35
Bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty cổ phần đầu tư xây dựng và cung ứng nguồn nhân lực BMT
28/09/2020 16:35
Bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bắc Kạn với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
01/09/2020 15:10
Bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bắc Kạn với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
01/09/2020 11:39
Bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bắc Kạn.
27/08/2020 09:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 13 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải 8 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải 9 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bắc Kạn có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bắc Kạn có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bắc Kạn có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thiên hạ vẫn hay bảo rằng sống trên đời này, yêu và được yêu là một điều may mắn. Tôi thì chưa rõ cái may mắn đó sẽ ra sao, chỉ biết là cuộc đời này, trước khi gặp được cái thứ gọi là may mắn, là cả một khoảng thời gian dài chìm trong đau khổ, xót xa và tuyệt vọng, mà nếu nó kéo dài quá lâu, đôi khi con người ta còn chẳng màng đến chuyện may mắn hay không nữa là. "
Khuyết Danh