Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bình Dương như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 524.118.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 520.665.750 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,66%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bình Dương như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 524.118.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 520.665.750 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,66%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bình Dương như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 13 KHLCNT trong đó có 13 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ năm 2024 của chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HÀNH CHÍNH HƯNG THỊNH
27/12/2024 15:27
Bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bình Dương đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ năm 2024 của chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bình Dương với 1 gói thầu.
20/12/2024 15:58
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG GREENCOM đã đăng tải kết quả gói thầu Tiêu hủy vật chứng, tang vật của chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN LIÊN HỢP KHOA HỌC - CÔNG NGHỆ - MÔI TRƯỜNG BIWASE
11/12/2024 14:02
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG GREENCOM đã đăng tải TBMT Tiêu hủy vật chứng, tang vật của chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bình Dương với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/11/2024 14:36
Bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bình Dương.
18/11/2024 14:06
Bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG GREENCOM
18/11/2024 14:05
Bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bình Dương đã đăng tải KHLCNT Tiêu hủy vật chứng vụ án Buôn lậu năm 2024 của chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bình Dương với 3 gói thầu.
15/11/2024 15:00
Bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bình Dương đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu chuẩn bị đầu tư dự án: Đầu tư trụ sở cơ quan Thi hành án dân sự giai đoạn 2021-2025 trên địa bàn tỉnh Bình Dương của chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bình Dương với 4 gói thầu.
26/09/2024 09:40
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SÀI GÒN DCD đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bình Dương.
25/12/2023 18:30
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SÀI GÒN DCD đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bình Dương với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/12/2023 17:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bình Dương công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HÀNH CHÍNH HƯNG THỊNH
27/12/2024 15:27
Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bình Dương đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ năm 2024 với 1 gói thầu.
20/12/2024 15:58
Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bình Dương công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÒA PHÚ CỬU LONG
18/11/2024 14:06
Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bình Dương công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG GREENCOM
18/11/2024 14:05
Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bình Dương đăng tải KHLCNT Tiêu hủy vật chứng vụ án Buôn lậu năm 2024 với 3 gói thầu.
15/11/2024 15:00
Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bình Dương đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu chuẩn bị đầu tư dự án: Đầu tư trụ sở cơ quan Thi hành án dân sự giai đoạn 2021-2025 trên địa bàn tỉnh Bình Dương với 4 gói thầu.
26/09/2024 09:40
Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bình Dương đăng tải KHLCNT Lắp đặt mái che bảo quản vật chứng của Cục thi hành án dân sự tỉnh với 4 gói thầu.
30/11/2023 10:18
Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bình Dương đăng tải KHLCNT Lắp đặt mái che bảo quản vật chứng của Cục thi hành án dân sự tỉnh với 4 gói thầu.
30/11/2023 10:07
Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bình Dương đăng tải KHLCNT Lắp đặt mái che bảo vệ vật chứng của Cục thi hành án dân sự tỉnh với 4 gói thầu.
29/11/2023 09:53
Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bình Dương đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu chuẩn bị đầu tư dự án: Đầu tư trụ sở cơ quan Thi hành án dân sự giai đoạn 2021-2025 trên địa bàn tỉnh Bình Dương với 4 gói thầu.
27/11/2023 09:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ năm 2024 của chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HÀNH CHÍNH HƯNG THỊNH
27/12/2024 15:27
Bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bình Dương đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ năm 2024 của chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bình Dương với 1 gói thầu.
20/12/2024 15:58
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG GREENCOM đã đăng tải kết quả gói thầu Tiêu hủy vật chứng, tang vật của chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN LIÊN HỢP KHOA HỌC - CÔNG NGHỆ - MÔI TRƯỜNG BIWASE
11/12/2024 14:02
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG GREENCOM đã đăng tải TBMT Tiêu hủy vật chứng, tang vật của chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bình Dương với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/11/2024 14:36
Bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bình Dương.
18/11/2024 14:06
Bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG GREENCOM
18/11/2024 14:05
Bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bình Dương đã đăng tải KHLCNT Tiêu hủy vật chứng vụ án Buôn lậu năm 2024 của chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bình Dương với 3 gói thầu.
15/11/2024 15:00
Bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bình Dương đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu chuẩn bị đầu tư dự án: Đầu tư trụ sở cơ quan Thi hành án dân sự giai đoạn 2021-2025 trên địa bàn tỉnh Bình Dương của chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bình Dương với 4 gói thầu.
26/09/2024 09:40
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SÀI GÒN DCD đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bình Dương.
25/12/2023 18:30
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SÀI GÒN DCD đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bình Dương với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/12/2023 17:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bình Dương đã đăng tải 17 KHLCNT, trong đó có 16 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bình Dương đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bình Dương đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bình Dương có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Bình Dương có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sắc đẹp rất cần trong lễ cưới, còn hạnh phúc thì cần trong suốt cả cuộc đời. "
Ngạn ngữ Nga
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.