Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Thuế Nhà nước tỉnh Tiền Giang như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 91 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 155 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 269 gói thầu, trong đó có 141 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 67 gói (với 76 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 86 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 27 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 194 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 186 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,08 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 52,63%, Xây lắp 3,95%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 42,11%, Hỗn hợp 1,32%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 86.430.317.653 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 83.273.025.750 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,65%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Thuế Nhà nước tỉnh Tiền Giang như sau:
- Có quan hệ với 91 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,08 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 52,63%, Xây lắp 3,95%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 42,11%, Hỗn hợp 1,32%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 86.430.317.653 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 83.273.025.750 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,65%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục Thuế Nhà nước tỉnh Tiền Giang như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 79 KHLCNT trong đó có 79 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 76 TBMT trong đó tự mời thầu 75 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Thuế Nhà nước tỉnh Tiền Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm giấy in, hộp giấy đựng tài liệu cho các Chi cục Thuế tỉnh Tiền Giang của chủ đầu tư Cục Thuế Nhà nước tỉnh Tiền Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Sản Xuất Và Thương Mại Thanh Thanh
26/10/2022 10:44
Bên mời thầu Cục Thuế Nhà nước tỉnh Tiền Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị PCCC và Sửa chữa thiết bị PCCC các Chi cục Thuế của chủ đầu tư Cục Thuế Nhà nước tỉnh Tiền Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LẮP ĐẶT THIẾT BỊ PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY PHÚC HUY
24/10/2022 09:57
Bên mời thầu Cục Thuế Nhà nước tỉnh Tiền Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm điều hòa nhiệt độ cho Chi cục Thuế huyện Cái Bè của chủ đầu tư Cục Thuế Nhà nước tỉnh Tiền Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ ĐIỆN LẠNH VMD
21/10/2022 21:25
Bên mời thầu Cục Thuế Nhà nước tỉnh Tiền Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm màn hình Led cho các Chi cục Thuế tỉnh Tiền Giang của chủ đầu tư Cục Thuế Nhà nước tỉnh Tiền Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Công nghệ mạng và truyền thông
08/10/2022 09:52
Bên mời thầu Cục Thuế Nhà nước tỉnh Tiền Giang đã đăng tải TBMT Mua sắm điều hòa nhiệt độ cho Chi cục Thuế huyện Cái Bè của chủ đầu tư Cục Thuế Nhà nước tỉnh Tiền Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/09/2022 16:19
Bên mời thầu Cục Thuế Nhà nước tỉnh Tiền Giang đã đăng tải TBMT Mua sắm giấy in, hộp giấy đựng tài liệu cho các Chi cục Thuế tỉnh Tiền Giang của chủ đầu tư Cục Thuế Nhà nước tỉnh Tiền Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/09/2022 14:11
Bên mời thầu Cục Thuế Nhà nước tỉnh Tiền Giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Mua sắm giấy in, hộp giấy đựng tài liệu cho các Chi cục Thuế tỉnh Tiền Giang của chủ đầu tư Cục Thuế Nhà nước tỉnh Tiền Giang với 1 gói thầu.
13/09/2022 13:36
Bên mời thầu Cục Thuế Nhà nước tỉnh Tiền Giang đã đăng tải TBMT Mua sắm màn hình Led cho các Chi cục Thuế tỉnh Tiền Giang của chủ đầu tư Cục Thuế Nhà nước tỉnh Tiền Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/09/2022 11:32
Bên mời thầu Cục Thuế Nhà nước tỉnh Tiền Giang đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị PCCC và Sửa chữa thiết bị PCCC các Chi cục Thuế của chủ đầu tư Cục Thuế Nhà nước tỉnh Tiền Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/09/2022 20:32
Bên mời thầu Cục Thuế Nhà nước tỉnh Tiền Giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Mua sắm màn hình Led cho các Chi cục Thuế tỉnh Tiền Giang của chủ đầu tư Cục Thuế Nhà nước tỉnh Tiền Giang với 1 gói thầu.
05/09/2022 17:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Thuế Nhà nước tỉnh Tiền Giang công bố kết quả gói thầu Mua sắm giấy in, hộp giấy đựng tài liệu cho các Chi cục Thuế tỉnh Tiền Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Sản Xuất Và Thương Mại Thanh Thanh
26/10/2022 10:44
Cục Thuế Nhà nước tỉnh Tiền Giang công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị PCCC và Sửa chữa thiết bị PCCC các Chi cục Thuế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LẮP ĐẶT THIẾT BỊ PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY PHÚC HUY
24/10/2022 09:57
Cục Thuế Nhà nước tỉnh Tiền Giang công bố kết quả gói thầu Mua sắm điều hòa nhiệt độ cho Chi cục Thuế huyện Cái Bè.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ ĐIỆN LẠNH VMD
21/10/2022 21:25
Cục Thuế Nhà nước tỉnh Tiền Giang công bố kết quả gói thầu Mua sắm màn hình Led cho các Chi cục Thuế tỉnh Tiền Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Công nghệ mạng và truyền thông
08/10/2022 09:52
Cục Thuế Nhà nước tỉnh Tiền Giang công bố KQMT gói thầu Mua sắm điều hòa nhiệt độ cho Chi cục Thuế huyện Cái Bè với 4 nhà thầu tham gia.
21/09/2022 09:02
Cục Thuế Nhà nước tỉnh Tiền Giang công bố KQMT gói thầu Mua sắm giấy in, hộp giấy đựng tài liệu cho các Chi cục Thuế tỉnh Tiền Giang với 1 nhà thầu tham gia.
20/09/2022 14:32
Cục Thuế Nhà nước tỉnh Tiền Giang công bố KQMT gói thầu Mua sắm màn hình Led cho các Chi cục Thuế tỉnh Tiền Giang với 1 nhà thầu tham gia.
20/09/2022 14:04
Cục Thuế Nhà nước tỉnh Tiền Giang công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị PCCC và Sửa chữa thiết bị PCCC các Chi cục Thuế với 2 nhà thầu tham gia.
20/09/2022 10:01
Cục Thuế Nhà nước tỉnh Tiền Giang đăng tải TBMT Mua sắm điều hòa nhiệt độ cho Chi cục Thuế huyện Cái Bè theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/09/2022 16:19
Cục Thuế Nhà nước tỉnh Tiền Giang đăng tải TBMT Mua sắm giấy in, hộp giấy đựng tài liệu cho các Chi cục Thuế tỉnh Tiền Giang theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/09/2022 14:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Thuế Nhà nước tỉnh Tiền Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm giấy in, hộp giấy đựng tài liệu cho các Chi cục Thuế tỉnh Tiền Giang của chủ đầu tư Cục Thuế Nhà nước tỉnh Tiền Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Sản Xuất Và Thương Mại Thanh Thanh
26/10/2022 10:44
Bên mời thầu Cục Thuế Nhà nước tỉnh Tiền Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị PCCC và Sửa chữa thiết bị PCCC các Chi cục Thuế của chủ đầu tư Cục Thuế Nhà nước tỉnh Tiền Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LẮP ĐẶT THIẾT BỊ PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY PHÚC HUY
24/10/2022 09:57
Bên mời thầu Cục Thuế Nhà nước tỉnh Tiền Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm điều hòa nhiệt độ cho Chi cục Thuế huyện Cái Bè của chủ đầu tư Cục Thuế Nhà nước tỉnh Tiền Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ ĐIỆN LẠNH VMD
21/10/2022 21:25
Bên mời thầu Cục Thuế Nhà nước tỉnh Tiền Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm màn hình Led cho các Chi cục Thuế tỉnh Tiền Giang của chủ đầu tư Cục Thuế Nhà nước tỉnh Tiền Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Công nghệ mạng và truyền thông
08/10/2022 09:52
Bên mời thầu Cục Thuế Nhà nước tỉnh Tiền Giang đã đăng tải TBMT Mua sắm điều hòa nhiệt độ cho Chi cục Thuế huyện Cái Bè của chủ đầu tư Cục Thuế Nhà nước tỉnh Tiền Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/09/2022 16:19
Bên mời thầu Cục Thuế Nhà nước tỉnh Tiền Giang đã đăng tải TBMT Mua sắm giấy in, hộp giấy đựng tài liệu cho các Chi cục Thuế tỉnh Tiền Giang của chủ đầu tư Cục Thuế Nhà nước tỉnh Tiền Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/09/2022 14:11
Bên mời thầu Cục Thuế Nhà nước tỉnh Tiền Giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Mua sắm giấy in, hộp giấy đựng tài liệu cho các Chi cục Thuế tỉnh Tiền Giang của chủ đầu tư Cục Thuế Nhà nước tỉnh Tiền Giang với 1 gói thầu.
13/09/2022 13:36
Bên mời thầu Cục Thuế Nhà nước tỉnh Tiền Giang đã đăng tải TBMT Mua sắm màn hình Led cho các Chi cục Thuế tỉnh Tiền Giang của chủ đầu tư Cục Thuế Nhà nước tỉnh Tiền Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/09/2022 11:32
Bên mời thầu Cục Thuế Nhà nước tỉnh Tiền Giang đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị PCCC và Sửa chữa thiết bị PCCC các Chi cục Thuế của chủ đầu tư Cục Thuế Nhà nước tỉnh Tiền Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/09/2022 20:32
Bên mời thầu Cục Thuế Nhà nước tỉnh Tiền Giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Mua sắm màn hình Led cho các Chi cục Thuế tỉnh Tiền Giang của chủ đầu tư Cục Thuế Nhà nước tỉnh Tiền Giang với 1 gói thầu.
05/09/2022 17:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thuế Nhà nước tỉnh Tiền Giang đã đăng tải 155 KHLCNT, trong đó có 269 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thuế Nhà nước tỉnh Tiền Giang đã đăng tải 76 TBMT trong 67 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 75 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thuế Nhà nước tỉnh Tiền Giang đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thuế Nhà nước tỉnh Tiền Giang đã đăng tải 86 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 86 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 27 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thuế Nhà nước tỉnh Tiền Giang có quan hệ với 91 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thuế Nhà nước tỉnh Tiền Giang có quan hệ với 18 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thuế Nhà nước tỉnh Tiền Giang có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tình bạn có thể chấm dứt thì chưa bao giờ là tình bạn thực sự. "
Saint Jerome