Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Thương mại điện tử và Kinh tế số như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 193 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 54 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 300 gói thầu, trong đó có 52 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 190 gói (với 205 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 255 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 85 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,28 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,37%, Xây lắp 0%, Tư vấn 52,20%, Phi tư vấn 42,44%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 190.946.079.088 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 189.574.307.280 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,72%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Thương mại điện tử và Kinh tế số như sau:
- Có quan hệ với 193 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,28 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,37%, Xây lắp 0%, Tư vấn 52,20%, Phi tư vấn 42,44%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 190.946.079.088 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 189.574.307.280 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,72%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục Thương mại điện tử và Kinh tế số như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 70 KHLCNT trong đó có 46 KHLCNT tự đăng tải, có 24 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 274 TBMT trong đó tự mời thầu 195 TBMT, có 79 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Cục Thương mại điện tử và Kinh tế số đăng tải TBMT Chương trình tìm hiểu về thương mại điện tử cho thanh thiếu niên năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/08/2026 16:15
Cục Thương mại điện tử và Kinh tế số công bố kết quả gói thầu Tuyên truyền tập huấn kỹ năng phòng, chống gian lận thương mại và lừa đảo trong thương mại điện tử.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG DU LỊCH QUỐC TẾ VÀ KINH DOANH KHÁCH SẠN
13/08/2026 14:52
Cục Thương mại điện tử và Kinh tế số công bố kết quả gói thầu Dự thảo và xây dựng tài liệu kỹ thuật bộ tiêu chí thương mại điện tử xanh và bền vững.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DUY GIA
06/08/2026 11:35
Cục Thương mại điện tử và Kinh tế số đăng tải TBMT Diễn đàn và triển lãm ứng dụng công nghệ và thương mại điện tử ngành Công Thương 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/08/2026 11:48
Cục Thương mại điện tử và Kinh tế số đăng tải TBMT Tổ chức hoạt động khởi động chuỗi sự kiện mua sắm trực tuyến quốc gia 2026 và tuyên truyền, phổ biến, hướng dẫn nâng cao năng lực quản lý, thực thi và phát triển thương mại điện tử, công nghệ số theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/08/2026 10:30
Cục Thương mại điện tử và Kinh tế số công bố kết quả gói thầu Duy trì và vận hành hệ thống quảng bá, kết nối mua sắm trực tuyến xuyên biên giới trong ASEAN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ HẢI PHÒNG
03/08/2026 09:23
Cục Thương mại điện tử và Kinh tế số công bố kết quả gói thầu Điều tra, thu thập số liệu thị trường thương mại điện tử, xây dựng Sách trắng thương mại điện tử Việt Nam năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ỨNG DỤNG VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ T&T VIỆT NAM
27/07/2026 15:10
Cục Thương mại điện tử và Kinh tế số đăng tải TBMT Truyền thông quảng cáo nâng cao nhận thức trong thương mại điện tử theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/07/2026 17:33
Cục Thương mại điện tử và Kinh tế số công bố kết quả gói thầu Hội thảo giới thiệu và In ấn Báo cáo nghiên cứu phát triển thị trường thương mại điện tử thân thiện với người cao tuổi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ TỔ CHỨC HỘI THẢO MAI NGUYỄN
14/07/2026 17:49
Cục Thương mại điện tử và Kinh tế số công bố kết quả gói thầu Hoạt động triển khai Chương trình ngày mua sắm trực tuyến ASEAN năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG VÀ MARKETING HMB
06/07/2026 13:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Thương mại điện tử và Kinh tế số công bố kết quả gói thầu Hội thảo giới thiệu Sổ tay hỏi đáp về thương mại điện tử xuyên biên giới tại các thị trường tiềm năng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ TỔ CHỨC HỘI THẢO MAI NGUYỄN
25/12/2025 18:30
Cục Thương mại điện tử và Kinh tế số công bố kết quả gói thầu Thiết kế, sửa lỗi, biên tập, dàn trang, số hóa sổ tay hỏi đáp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP ĐỨC MINH
25/12/2025 18:28
Cục Thương mại điện tử và Kinh tế số công bố kết quả gói thầu Xây dựng báo cáo phát triển thương mại điện tử xuyên biên giới Việt Nam 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP PHÁT TRIỂN DOANH NGHIỆP IVIET
19/11/2025 15:29
Cục Thương mại điện tử và Kinh tế số công bố kết quả gói thầu Hội thảo phát triển thương mại điện tử xuyên biên giới Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IEC CONSULTING
14/11/2025 14:54
Cục Thương mại điện tử và Kinh tế số công bố kết quả gói thầu Diễn đàn kết nối thương mại điện tử và du lịch Việt Nam năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI TRUYỀN THÔNG VÀ TỔ CHỨC SỰ KIỆN KHÔI NGUYÊN
06/08/2025 17:43
Cục Thương mại điện tử và Kinh tế số công bố kết quả gói thầu Thuê phòng hội nghị và mặt bằng khu trưng bày, giới thiệu các giải pháp kết nối thương mại điện tử và du lịch trong Diễn đàn kết nối thương mại điện tử và du lịch Việt Nam 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI TRUYỀN THÔNG NGÔ QUYỀN HÀ NỘI
06/08/2025 12:12
Cục Thương mại điện tử và Kinh tế số công bố kết quả gói thầu Nghiên cứu về xu hướng thương mại số, kinh nghiệm chuyển đổi số trên thế giới và kiến nghị chính sách với Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ EDENKA
26/07/2025 10:21
Cục Thương mại điện tử và Kinh tế số đăng tải KHLCNT KHLCNT các đề án năm 2025 của Cục Thương mại điện tử và Kinh tế số (Đợt 1) với 29 gói thầu.
25/07/2025 15:43
Cục Thương mại điện tử và Kinh tế số công bố kết quả gói thầu Kỳ họp đàm phán Hiệp định Khung ASEAN về kinh tế số.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ DU LỊCH ĐẠI VIỆT
17/07/2025 09:23
Cục Thương mại điện tử và Kinh tế số công bố kết quả gói thầu Chương trình tìm hiểu về thương mại điện tử cho thanh thiếu niên trên toàn quốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ DU LỊCH ĐẠI VIỆT
16/07/2025 18:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Thương mại điện tử và Kinh tế số đăng tải TBMT Chương trình tìm hiểu về thương mại điện tử cho thanh thiếu niên năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/08/2026 16:15
Cục Thương mại điện tử và Kinh tế số công bố kết quả gói thầu Tuyên truyền tập huấn kỹ năng phòng, chống gian lận thương mại và lừa đảo trong thương mại điện tử.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG DU LỊCH QUỐC TẾ VÀ KINH DOANH KHÁCH SẠN
13/08/2026 14:52
Cục Thương mại điện tử và Kinh tế số công bố kết quả gói thầu Dự thảo và xây dựng tài liệu kỹ thuật bộ tiêu chí thương mại điện tử xanh và bền vững.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DUY GIA
06/08/2026 11:35
Cục Thương mại điện tử và Kinh tế số đăng tải TBMT Diễn đàn và triển lãm ứng dụng công nghệ và thương mại điện tử ngành Công Thương 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/08/2026 11:48
Cục Thương mại điện tử và Kinh tế số đăng tải TBMT Tổ chức hoạt động khởi động chuỗi sự kiện mua sắm trực tuyến quốc gia 2026 và tuyên truyền, phổ biến, hướng dẫn nâng cao năng lực quản lý, thực thi và phát triển thương mại điện tử, công nghệ số theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/08/2026 10:30
Cục Thương mại điện tử và Kinh tế số công bố kết quả gói thầu Duy trì và vận hành hệ thống quảng bá, kết nối mua sắm trực tuyến xuyên biên giới trong ASEAN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ HẢI PHÒNG
03/08/2026 09:23
Cục Thương mại điện tử và Kinh tế số công bố kết quả gói thầu Điều tra, thu thập số liệu thị trường thương mại điện tử, xây dựng Sách trắng thương mại điện tử Việt Nam năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ỨNG DỤNG VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ T&T VIỆT NAM
27/07/2026 15:10
Cục Thương mại điện tử và Kinh tế số đăng tải TBMT Truyền thông quảng cáo nâng cao nhận thức trong thương mại điện tử theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/07/2026 17:33
Cục Thương mại điện tử và Kinh tế số công bố kết quả gói thầu Hội thảo giới thiệu và In ấn Báo cáo nghiên cứu phát triển thị trường thương mại điện tử thân thiện với người cao tuổi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ TỔ CHỨC HỘI THẢO MAI NGUYỄN
14/07/2026 17:49
Cục Thương mại điện tử và Kinh tế số công bố kết quả gói thầu Hoạt động triển khai Chương trình ngày mua sắm trực tuyến ASEAN năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG VÀ MARKETING HMB
06/07/2026 13:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thương mại điện tử và Kinh tế số đã đăng tải 54 KHLCNT, trong đó có 300 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thương mại điện tử và Kinh tế số đã đăng tải 205 TBMT trong 190 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 195 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thương mại điện tử và Kinh tế số đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thương mại điện tử và Kinh tế số đã đăng tải 255 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 255 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 85 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thương mại điện tử và Kinh tế số có quan hệ với 193 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thương mại điện tử và Kinh tế số có quan hệ với 26 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thương mại điện tử và Kinh tế số có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chữ nhẫn là chữ tượng vàng Ai mà nhẫn được thì càng sống lâu. "
Khuyết Danh