Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục y tế Giao thông vận tải như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 98 gói thầu, trong đó có 25 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 86 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 86 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 54,55%, Xây lắp 45,45%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.551.232.106 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.483.879.454 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,71%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục y tế Giao thông vận tải như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 54,55%, Xây lắp 45,45%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.551.232.106 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.483.879.454 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,71%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục y tế Giao thông vận tải như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 26 KHLCNT trong đó có 25 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục y tế Giao thông vận tải đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ tổ chức, Hội nghị, Hội thảo về phòng, chống tác hại của thuốc lá của chủ đầu tư Cục y tế Giao thông vận tải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ HOÀ BÌNH
17/10/2024 15:34
Bên mời thầu Cục y tế Giao thông vận tải đã đăng tải KHLCNT Hoạt động phòng chống tác hại của thuốc lá năm 2024 của Cục Y tế Giao thông vận tải (lần 2) của chủ đầu tư Cục y tế Giao thông vận tải với 1 gói thầu.
15/10/2024 15:10
Bên mời thầu Cục y tế Giao thông vận tải đã đăng tải kết quả gói thầu Sản xuất áo in thông điệp về phòng, chống tác hại của thuốc lá của chủ đầu tư Cục y tế Giao thông vận tải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BIUNI
11/10/2024 16:38
Bên mời thầu Cục y tế Giao thông vận tải đã đăng tải kết quả gói thầu Tuyên truyền về phòng, chống tác hại của thuốc lá trên Báo Giao thông của chủ đầu tư Cục y tế Giao thông vận tải.
- Nhà thầu trúng thầu: BÁO GIAO THÔNG
12/07/2024 11:25
Bên mời thầu Cục y tế Giao thông vận tải đã đăng tải kết quả gói thầu Tuyên truyền về phòng, chống tác hại của thuốc lá trên Tạp chí Giao thông vận tải của chủ đầu tư Cục y tế Giao thông vận tải.
- Nhà thầu trúng thầu: Tạp chí Giao thông vận tải
12/07/2024 11:20
Bên mời thầu Cục y tế Giao thông vận tải đã đăng tải KHLCNT Hoạt động Phòng, chống tác hại thuốc lá năm 2024 của Cục Y tế Giao thông vận tải của chủ đầu tư Cục y tế Giao thông vận tải với 3 gói thầu.
09/07/2024 16:57
Bên mời thầu Cục y tế Giao thông vận tải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cải tạo sửa chữa Văn phòng Cục Y tế GTVT của chủ đầu tư Cục y tế Giao thông vận tải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ KỸ THUẬT CSC CHUNG ĐỨC
02/11/2023 13:43
Bên mời thầu Cục y tế Giao thông vận tải đã đăng tải kết quả gói thầu Tuyên truyền về phòng chống tác hại thuốc lá trên Tạp trí Giao thông vận tải của chủ đầu tư Cục y tế Giao thông vận tải.
- Nhà thầu trúng thầu: Tạp chí Giao thông vận tải
16/10/2023 17:13
Bên mời thầu Cục y tế Giao thông vận tải đã đăng tải kết quả gói thầu Truyên truyền về phòng chống tác hại thuốc lá trên báo giấy Báo Giao thông của chủ đầu tư Cục y tế Giao thông vận tải.
- Nhà thầu trúng thầu: BÁO GIAO THÔNG
16/10/2023 17:02
Bên mời thầu Cục y tế Giao thông vận tải đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Cải tạo sửa chữa Văn phòng Cục Y tế GTVT của chủ đầu tư Cục y tế Giao thông vận tải với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/10/2023 18:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục y tế Giao thông vận tải công bố kết quả gói thầu Dịch vụ tổ chức, Hội nghị, Hội thảo về phòng, chống tác hại của thuốc lá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ HOÀ BÌNH
17/10/2024 15:34
Cục y tế Giao thông vận tải đăng tải KHLCNT Hoạt động phòng chống tác hại của thuốc lá năm 2024 của Cục Y tế Giao thông vận tải (lần 2) với 1 gói thầu.
15/10/2024 15:10
Cục y tế Giao thông vận tải công bố kết quả gói thầu Sản xuất áo in thông điệp về phòng, chống tác hại của thuốc lá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BIUNI
11/10/2024 16:38
Cục y tế Giao thông vận tải công bố kết quả gói thầu Tuyên truyền về phòng, chống tác hại của thuốc lá trên Báo Giao thông.
- Nhà thầu trúng thầu: BÁO GIAO THÔNG
12/07/2024 11:25
Cục y tế Giao thông vận tải công bố kết quả gói thầu Tuyên truyền về phòng, chống tác hại của thuốc lá trên Tạp chí Giao thông vận tải.
- Nhà thầu trúng thầu: Tạp chí Giao thông vận tải
12/07/2024 11:20
Cục y tế Giao thông vận tải đăng tải KHLCNT Hoạt động Phòng, chống tác hại thuốc lá năm 2024 của Cục Y tế Giao thông vận tải với 3 gói thầu.
09/07/2024 16:57
Cục y tế Giao thông vận tải công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cải tạo sửa chữa Văn phòng Cục Y tế GTVT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ KỸ THUẬT CSC CHUNG ĐỨC
02/11/2023 13:43
Cục y tế Giao thông vận tải công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Cải tạo sửa chữa Văn phòng Cục Y tế GTVT với 1 nhà thầu tham gia.
16/10/2023 18:18
Cục y tế Giao thông vận tải công bố kết quả gói thầu Tuyên truyền về phòng chống tác hại thuốc lá trên Tạp trí Giao thông vận tải.
- Nhà thầu trúng thầu: Tạp chí Giao thông vận tải
16/10/2023 17:13
Cục y tế Giao thông vận tải công bố kết quả gói thầu Truyên truyền về phòng chống tác hại thuốc lá trên báo giấy Báo Giao thông.
- Nhà thầu trúng thầu: BÁO GIAO THÔNG
16/10/2023 17:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục y tế Giao thông vận tải đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ tổ chức, Hội nghị, Hội thảo về phòng, chống tác hại của thuốc lá của chủ đầu tư Cục y tế Giao thông vận tải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ HOÀ BÌNH
17/10/2024 15:34
Bên mời thầu Cục y tế Giao thông vận tải đã đăng tải KHLCNT Hoạt động phòng chống tác hại của thuốc lá năm 2024 của Cục Y tế Giao thông vận tải (lần 2) của chủ đầu tư Cục y tế Giao thông vận tải với 1 gói thầu.
15/10/2024 15:10
Bên mời thầu Cục y tế Giao thông vận tải đã đăng tải kết quả gói thầu Sản xuất áo in thông điệp về phòng, chống tác hại của thuốc lá của chủ đầu tư Cục y tế Giao thông vận tải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BIUNI
11/10/2024 16:38
Bên mời thầu Cục y tế Giao thông vận tải đã đăng tải kết quả gói thầu Tuyên truyền về phòng, chống tác hại của thuốc lá trên Báo Giao thông của chủ đầu tư Cục y tế Giao thông vận tải.
- Nhà thầu trúng thầu: BÁO GIAO THÔNG
12/07/2024 11:25
Bên mời thầu Cục y tế Giao thông vận tải đã đăng tải kết quả gói thầu Tuyên truyền về phòng, chống tác hại của thuốc lá trên Tạp chí Giao thông vận tải của chủ đầu tư Cục y tế Giao thông vận tải.
- Nhà thầu trúng thầu: Tạp chí Giao thông vận tải
12/07/2024 11:20
Bên mời thầu Cục y tế Giao thông vận tải đã đăng tải KHLCNT Hoạt động Phòng, chống tác hại thuốc lá năm 2024 của Cục Y tế Giao thông vận tải của chủ đầu tư Cục y tế Giao thông vận tải với 3 gói thầu.
09/07/2024 16:57
Bên mời thầu Cục y tế Giao thông vận tải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cải tạo sửa chữa Văn phòng Cục Y tế GTVT của chủ đầu tư Cục y tế Giao thông vận tải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ KỸ THUẬT CSC CHUNG ĐỨC
02/11/2023 13:43
Bên mời thầu Cục y tế Giao thông vận tải đã đăng tải kết quả gói thầu Tuyên truyền về phòng chống tác hại thuốc lá trên Tạp trí Giao thông vận tải của chủ đầu tư Cục y tế Giao thông vận tải.
- Nhà thầu trúng thầu: Tạp chí Giao thông vận tải
16/10/2023 17:13
Bên mời thầu Cục y tế Giao thông vận tải đã đăng tải kết quả gói thầu Truyên truyền về phòng chống tác hại thuốc lá trên báo giấy Báo Giao thông của chủ đầu tư Cục y tế Giao thông vận tải.
- Nhà thầu trúng thầu: BÁO GIAO THÔNG
16/10/2023 17:02
Bên mời thầu Cục y tế Giao thông vận tải đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Cải tạo sửa chữa Văn phòng Cục Y tế GTVT của chủ đầu tư Cục y tế Giao thông vận tải với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/10/2023 18:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục y tế Giao thông vận tải đã đăng tải 25 KHLCNT, trong đó có 98 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục y tế Giao thông vận tải đã đăng tải 11 TBMT trong 11 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục y tế Giao thông vận tải đã đăng tải 23 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục y tế Giao thông vận tải có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục y tế Giao thông vận tải có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục y tế Giao thông vận tải có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Kẻ ngu xuẩn chẳng tha thứ cũng chẳng quên; kẻ ngây thơ tha thứ và quên; kẻ sáng suốt tha thứ nhưng không quên. "
Thomas Szasz