Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cung thiếu nhi Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 39 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 42 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 16 gói (với 17 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,59%, Xây lắp 11,76%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 17,65%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.846.487.450 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.294.141.150 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,49%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cung thiếu nhi Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 39 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,59%, Xây lắp 11,76%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 17,65%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.846.487.450 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.294.141.150 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,49%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cung thiếu nhi Hà Nội như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 27 KHLCNT trong đó có 15 KHLCNT tự đăng tải, có 12 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 14 TBMT trong đó tự mời thầu 13 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 8 gói thầu, trong đó trúng 8 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (8)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (8)
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu
- Có quan hệ với 7 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Cung thiếu nhi Hà Nội công bố kết quả gói thầu sửa chữa tài sản công,
gói thầu: Sửa chữa màn hình Led phục vụ hoạt động tại Rạp Khăn quàng Đỏ
Cung Thiếu nhi Hà Nội cơ sở 1 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SUNMAX-LED
04/06/2026 11:35
Cung thiếu nhi Hà Nội công bố kết quả gói thầu chương trình nghệ thuật Đại nhạc hội “Thiếu nhi Việt Nam vững bước tiến vào kỷ nguyên mới”.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM dịch vụ sự kiện Hồng Lĩnh
29/05/2026 14:44
Cung thiếu nhi Hà Nội đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn đơn vị cung cấp các xuất ăn cho học sinh CLB Smartkids với 1 gói thầu.
28/05/2026 16:11
Cung thiếu nhi Hà Nội công bố kết quả gói thầu cung cấp và lắp đặt sàn gỗ một số phòng làm việc phục vụ hoạt động tại Cung Thiếu nhi Hà Nội cơ sở đường Phạm Hùng, phường Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT VÁN SÀN FULL LIFE
15/05/2026 14:33
Cung thiếu nhi Hà Nội công bố kết quả gói thầu Sửa chữa nhà A Cung Thiếu nhi Hà Nội (khu nhà truyền thống).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MẠNH HOÀNG
21/01/2026 16:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cung thiếu nhi Hà Nội công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt bộ máy tính, máy tính xách tay phục vụ hoạt động tại Cung Thiếu nhi Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại và công nghệ tin học Đức Duy
23/09/2025 11:09
Cung thiếu nhi Hà Nội đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt bộ máy tính, máy tính xách tay phục vụ hoạt động tại Cung Thiếu nhi Hà Nội với 1 gói thầu.
10/07/2025 16:33
Cung thiếu nhi Hà Nội đăng tải KHLCNT Mua sắm lắp đặt Bộ máy chiếu và màn chiếu phục vụ hoạt động tại Cung Thiếu nhi Hà Nội năm 2025 với 1 gói thầu.
09/07/2025 14:44
Cung thiếu nhi Hà Nội công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt sàn gỗ tại một số phòng học phục vụ hoạt động của Cung Thiếu nhi Hà Nội cơ sở 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT VÁN SÀN FULL LIFE
27/06/2025 09:56
Cung thiếu nhi Hà Nội công bố kết quả gói thầu Quản lý vận hành công trình Cung Thiểu nhi Hà Nội cơ sở 2 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ BẢO VỆ MINH LONG, CÔNG TY TNHH KINH DOANH DỊCH VỤ HOUSECARE VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ KINH DOANH DỊCH VỤ HOÀNG ĐẠT
02/01/2025 16:43
Cung thiếu nhi Hà Nội công bố KQMT gói thầu Quản lý vận hành công trình Cung Thiểu nhi Hà Nội cơ sở 2 năm 2025 với 2 nhà thầu tham gia.
28/12/2024 09:36
Cung thiếu nhi Hà Nội đăng tải TBMT Quản lý vận hành công trình Cung Thiểu nhi Hà Nội cơ sở 2 năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/12/2024 17:36
Cung thiếu nhi Hà Nội đăng tải KHLCNT Quản lý, vận hành công trình Cung thiếu nhi Hà Nội cơ sở 2 năm 2025 với 3 gói thầu.
18/12/2024 20:40
Cung thiếu nhi Hà Nội công bố kết quả gói thầu Phương án quản lý vận hành cung thiếu nhi Hà Nội tại cơ sở 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ KINH DOANH DỊCH VỤ HOÀNG ĐẠT, CÔNG TY TNHH KINH DOANH DỊCH VỤ HOUSECARE VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ BẢO VỆ MINH LONG
12/12/2024 10:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cung thiếu nhi Hà Nội công bố kết quả gói thầu sửa chữa tài sản công,
gói thầu: Sửa chữa màn hình Led phục vụ hoạt động tại Rạp Khăn quàng Đỏ
Cung Thiếu nhi Hà Nội cơ sở 1 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SUNMAX-LED
04/06/2026 11:35
Cung thiếu nhi Hà Nội công bố kết quả gói thầu chương trình nghệ thuật Đại nhạc hội “Thiếu nhi Việt Nam vững bước tiến vào kỷ nguyên mới”.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM dịch vụ sự kiện Hồng Lĩnh
29/05/2026 14:44
Cung thiếu nhi Hà Nội đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn đơn vị cung cấp các xuất ăn cho học sinh CLB Smartkids với 1 gói thầu.
28/05/2026 16:11
Cung thiếu nhi Hà Nội công bố kết quả gói thầu cung cấp và lắp đặt sàn gỗ một số phòng làm việc phục vụ hoạt động tại Cung Thiếu nhi Hà Nội cơ sở đường Phạm Hùng, phường Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT VÁN SÀN FULL LIFE
15/05/2026 14:33
Cung thiếu nhi Hà Nội công bố kết quả gói thầu Sửa chữa nhà A Cung Thiếu nhi Hà Nội (khu nhà truyền thống).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MẠNH HOÀNG
21/01/2026 16:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cung thiếu nhi Hà Nội đã đăng tải 16 KHLCNT, trong đó có 42 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cung thiếu nhi Hà Nội đã đăng tải 17 TBMT trong 16 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 13 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cung thiếu nhi Hà Nội đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cung thiếu nhi Hà Nội đã đăng tải 22 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cung thiếu nhi Hà Nội có quan hệ với 39 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cung thiếu nhi Hà Nội có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cung thiếu nhi Hà Nội có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Mỗi người trưởng thành đều sẽ chịu trách nhiệm về hành vi và tình cảm của mình, đều có cách xử lý, cách tiếp nhận của riêng mình, người khác không cần quá quan tâm. "
Lâm Địch Nhi