Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Đại học Huế như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 62 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 34 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 34 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.555.973.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.555.973.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Đại học Huế như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.555.973.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.555.973.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Đại học Huế như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 9 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 12 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 11 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Đại học Huế đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Đại học Huế.
02/07/2025 14:54
Bên mời thầu Đại học Huế đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Đại học Huế.
02/07/2025 14:52
Bên mời thầu Đại học Huế đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02:Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Đại học Huế.
02/07/2025 11:09
Bên mời thầu Đại học Huế đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Đại học Huế.
02/07/2025 11:07
Bên mời thầu Đại học Huế đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Bảo hiểm công trình xây dựng của chủ đầu tư Đại học Huế.
02/07/2025 10:43
Bên mời thầu Đại học Huế đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Bảo hiểm công trình xây dựng của chủ đầu tư Đại học Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Sài Gòn - Hà Nội
02/07/2025 10:37
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẤU THẦU XÂY LẮP KK đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Tư vấn lập Báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Đại học Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN A DESIGN VIỆT NAM
28/06/2025 06:43
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 86 HUẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Đại học Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI KHÁNH VIỆT
23/06/2025 15:55
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 86 HUẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Đại học Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI KHÁNH VIỆT
17/06/2025 10:28
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 1 THỪA THIÊN HUẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 12: Tư vấn kiểm toán độc lập của chủ đầu tư Đại học Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN THÁI DƯƠNG
15/05/2025 16:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Đại học Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 1 THỪA THIÊN HUẾ
02/07/2025 14:54
Đại học Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 1 THỪA THIÊN HUẾ
02/07/2025 14:52
Đại học Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02:Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI XUÂN KHOA
02/07/2025 11:09
Đại học Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI XUÂN KHOA
02/07/2025 11:07
Đại học Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Bảo hiểm công trình xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Sài Gòn - Hà Nội
02/07/2025 10:43
Đại học Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Bảo hiểm công trình xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Sài Gòn - Hà Nội
02/07/2025 10:37
Đại học Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SONG TÝ
05/05/2025 14:58
Đại học Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập HSMT và ĐGHSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 86 HUẾ
05/05/2025 14:54
Đại học Huế đăng tải KHLCNT Dự án xây dựng Cải tạo Ký túc xá tập trung của sinh viên Đại học Huế với 7 gói thầu.
05/05/2025 14:48
Đại học Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SONG TÝ
05/05/2025 10:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Đại học Huế đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Đại học Huế.
02/07/2025 14:54
Bên mời thầu Đại học Huế đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Đại học Huế.
02/07/2025 14:52
Bên mời thầu Đại học Huế đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02:Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Đại học Huế.
02/07/2025 11:09
Bên mời thầu Đại học Huế đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Đại học Huế.
02/07/2025 11:07
Bên mời thầu Đại học Huế đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Bảo hiểm công trình xây dựng của chủ đầu tư Đại học Huế.
02/07/2025 10:43
Bên mời thầu Đại học Huế đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Bảo hiểm công trình xây dựng của chủ đầu tư Đại học Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Sài Gòn - Hà Nội
02/07/2025 10:37
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẤU THẦU XÂY LẮP KK đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Tư vấn lập Báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Đại học Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN A DESIGN VIỆT NAM
28/06/2025 06:43
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 86 HUẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Đại học Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI KHÁNH VIỆT
23/06/2025 15:55
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 86 HUẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Đại học Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI KHÁNH VIỆT
17/06/2025 10:28
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 1 THỪA THIÊN HUẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 12: Tư vấn kiểm toán độc lập của chủ đầu tư Đại học Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN THÁI DƯƠNG
15/05/2025 16:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Đại học Huế đã đăng tải 9 KHLCNT, trong đó có 62 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Đại học Huế đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Đại học Huế đã đăng tải 34 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 34 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 34 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Đại học Huế có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Đại học Huế có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Sống giàu có vẫn hay hơn là chết giàu có. "
Samuel Johnson
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".