Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Đài Khí tượng Thủy văn khu vực Đông Bắc như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 66 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 100 gói thầu, trong đó có 60 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 63 gói (với 66 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 66 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 45 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 45 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,85 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 72,73%, Xây lắp 18,18%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 9,09%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 43.995.834.426 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 42.259.993.572 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,95%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Đài Khí tượng Thủy văn khu vực Đông Bắc như sau:
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,85 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 72,73%, Xây lắp 18,18%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 9,09%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 43.995.834.426 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 42.259.993.572 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,95%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Đài Khí tượng Thủy văn khu vực Đông Bắc như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 60 KHLCNT trong đó có 60 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 54 TBMT trong đó tự mời thầu 53 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 1 gói thầu với 1 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Đài Khí tượng Thủy văn khu vực Đông Bắc đã đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư, dụng cụ môi trường của chủ đầu tư Đài Khí tượng Thủy văn khu vực Đông Bắc với 1 gói thầu.
01/09/2023 15:00
Bên mời thầu Đài Khí tượng Thủy văn khu vực Đông Bắc đã đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư môi trường của chủ đầu tư Đài Khí tượng Thủy văn khu vực Đông Bắc với 1 gói thầu.
01/09/2023 14:55
Bên mời thầu Đài Khí tượng Thủy văn khu vực Đông Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm phụ tùng, linh kiện cho hệ thống 338 điểm đo mưa, 22 điểm đo mặn năm 2023 của chủ đầu tư Đài Khí tượng Thủy văn khu vực Đông Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ KHÍ TƯỢNG THUỶ VĂN VÀ MÔI TRƯỜNG VIỆT NAM
26/05/2023 14:16
Bên mời thầu Đài Khí tượng Thủy văn khu vực Đông Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Đài Khí tượng Thủy văn khu vực Đông Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và đầu tư CONIMADI
24/05/2023 11:03
Bên mời thầu Đài Khí tượng Thủy văn khu vực Đông Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa trạm thủy văn Cao Kênh của chủ đầu tư Đài Khí tượng Thủy văn khu vực Đông Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN ĐỨC PHÁT
24/05/2023 10:30
Bên mời thầu Đài Khí tượng Thủy văn khu vực Đông Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Đài Khí tượng Thủy văn khu vực Đông Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG APECO-TL
24/05/2023 10:17
Bên mời thầu Đài Khí tượng Thủy văn khu vực Đông Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Đài Khí tượng Thủy văn khu vực Đông Bắc.
24/05/2023 10:10
Bên mời thầu Đài Khí tượng Thủy văn khu vực Đông Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa trạm Khí tượng Đình Lập của chủ đầu tư Đài Khí tượng Thủy văn khu vực Đông Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG - CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG
24/05/2023 10:09
Bên mời thầu Đài Khí tượng Thủy văn khu vực Đông Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo dưỡng và duy trì hệ thống 25 trạm Thủy văn và 03 Đài tỉnh tự động được đầu tư từ Dự án ODA Hàn Quốc năm 2023 của chủ đầu tư Đài Khí tượng Thủy văn khu vực Đông Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ HỆ THỐNG AKS VIỆT NAM
24/05/2023 08:31
Bên mời thầu Đài Khí tượng Thủy văn khu vực Đông Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo dưỡng và duy trì hệ thống 25 trạm Khí tượng và 03 Đài tỉnh tự động được đầu tư từ Dự án ODA Hàn Quốc năm 2023 của chủ đầu tư Đài Khí tượng Thủy văn khu vực Đông Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ HỆ THỐNG AKS VIỆT NAM
24/05/2023 08:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Đài Khí tượng Thủy văn khu vực Đông Bắc đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư, dụng cụ môi trường với 1 gói thầu.
01/09/2023 15:00
Đài Khí tượng Thủy văn khu vực Đông Bắc đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư môi trường với 1 gói thầu.
01/09/2023 14:55
Đài Khí tượng Thủy văn khu vực Đông Bắc công bố kết quả gói thầu Mua sắm phụ tùng, linh kiện cho hệ thống 338 điểm đo mưa, 22 điểm đo mặn năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ KHÍ TƯỢNG THUỶ VĂN VÀ MÔI TRƯỜNG VIỆT NAM
26/05/2023 14:16
Đài Khí tượng Thủy văn khu vực Đông Bắc công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và đầu tư CONIMADI
24/05/2023 11:03
Đài Khí tượng Thủy văn khu vực Đông Bắc công bố kết quả gói thầu Sửa chữa trạm thủy văn Cao Kênh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN ĐỨC PHÁT
24/05/2023 10:30
Đài Khí tượng Thủy văn khu vực Đông Bắc công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG APECO-TL
24/05/2023 10:17
Đài Khí tượng Thủy văn khu vực Đông Bắc công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG APECO-TL
24/05/2023 10:10
Đài Khí tượng Thủy văn khu vực Đông Bắc công bố kết quả gói thầu Sửa chữa trạm Khí tượng Đình Lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG - CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG
24/05/2023 10:09
Đài Khí tượng Thủy văn khu vực Đông Bắc công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo dưỡng và duy trì hệ thống 25 trạm Thủy văn và 03 Đài tỉnh tự động được đầu tư từ Dự án ODA Hàn Quốc năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ HỆ THỐNG AKS VIỆT NAM
24/05/2023 08:31
Đài Khí tượng Thủy văn khu vực Đông Bắc công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo dưỡng và duy trì hệ thống 25 trạm Khí tượng và 03 Đài tỉnh tự động được đầu tư từ Dự án ODA Hàn Quốc năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ HỆ THỐNG AKS VIỆT NAM
24/05/2023 08:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Đài Khí tượng Thủy văn khu vực Đông Bắc đã đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư, dụng cụ môi trường của chủ đầu tư Đài Khí tượng Thủy văn khu vực Đông Bắc với 1 gói thầu.
01/09/2023 15:00
Bên mời thầu Đài Khí tượng Thủy văn khu vực Đông Bắc đã đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư môi trường của chủ đầu tư Đài Khí tượng Thủy văn khu vực Đông Bắc với 1 gói thầu.
01/09/2023 14:55
Bên mời thầu Đài Khí tượng Thủy văn khu vực Đông Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm phụ tùng, linh kiện cho hệ thống 338 điểm đo mưa, 22 điểm đo mặn năm 2023 của chủ đầu tư Đài Khí tượng Thủy văn khu vực Đông Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ KHÍ TƯỢNG THUỶ VĂN VÀ MÔI TRƯỜNG VIỆT NAM
26/05/2023 14:16
Bên mời thầu Đài Khí tượng Thủy văn khu vực Đông Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Đài Khí tượng Thủy văn khu vực Đông Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và đầu tư CONIMADI
24/05/2023 11:03
Bên mời thầu Đài Khí tượng Thủy văn khu vực Đông Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa trạm thủy văn Cao Kênh của chủ đầu tư Đài Khí tượng Thủy văn khu vực Đông Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN ĐỨC PHÁT
24/05/2023 10:30
Bên mời thầu Đài Khí tượng Thủy văn khu vực Đông Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Đài Khí tượng Thủy văn khu vực Đông Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG APECO-TL
24/05/2023 10:17
Bên mời thầu Đài Khí tượng Thủy văn khu vực Đông Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Đài Khí tượng Thủy văn khu vực Đông Bắc.
24/05/2023 10:10
Bên mời thầu Đài Khí tượng Thủy văn khu vực Đông Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa trạm Khí tượng Đình Lập của chủ đầu tư Đài Khí tượng Thủy văn khu vực Đông Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG - CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG
24/05/2023 10:09
Bên mời thầu Đài Khí tượng Thủy văn khu vực Đông Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo dưỡng và duy trì hệ thống 25 trạm Thủy văn và 03 Đài tỉnh tự động được đầu tư từ Dự án ODA Hàn Quốc năm 2023 của chủ đầu tư Đài Khí tượng Thủy văn khu vực Đông Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ HỆ THỐNG AKS VIỆT NAM
24/05/2023 08:31
Bên mời thầu Đài Khí tượng Thủy văn khu vực Đông Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo dưỡng và duy trì hệ thống 25 trạm Khí tượng và 03 Đài tỉnh tự động được đầu tư từ Dự án ODA Hàn Quốc năm 2023 của chủ đầu tư Đài Khí tượng Thủy văn khu vực Đông Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ HỆ THỐNG AKS VIỆT NAM
24/05/2023 08:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Đài Khí tượng Thủy văn khu vực Đông Bắc đã đăng tải 66 KHLCNT, trong đó có 100 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Đài Khí tượng Thủy văn khu vực Đông Bắc đã đăng tải 66 TBMT trong 63 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 53 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 13 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Đài Khí tượng Thủy văn khu vực Đông Bắc đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Đài Khí tượng Thủy văn khu vực Đông Bắc đã đăng tải 66 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 66 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Đài Khí tượng Thủy văn khu vực Đông Bắc có quan hệ với 37 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Đài Khí tượng Thủy văn khu vực Đông Bắc có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Đài Khí tượng Thủy văn khu vực Đông Bắc có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Có chút tốt đẹp nào đó trong những kẻ tồi tệ nhất giữa chúng ta, và có chút ác độc nào đó trong những người tốt đẹp nhất giữ chúng ta. Khi ta phát hiện ra điều này, ta ít hướng tới căm ghét kẻ thù của mình hơn. "
Martin Luther King Jr.
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.