Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 72 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 135 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 213 gói thầu, trong đó có 129 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 68 gói (với 89 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 4 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 102 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 35 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 74 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 73 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,43 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,56%, Xây lắp 4,49%, Tư vấn 4,49%, Phi tư vấn 40,45%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 401.688.331.556 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 398.791.585.176 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,72%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước như sau:
- Có quan hệ với 72 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,43 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,56%, Xây lắp 4,49%, Tư vấn 4,49%, Phi tư vấn 40,45%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 401.688.331.556 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 398.791.585.176 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,72%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 71 KHLCNT trong đó có 71 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 33 TBMT trong đó tự mời thầu 33 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 20 gói thầu, trong đó trúng 20 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 89.46% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.5% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đồng Nai (12), Không xác định (8)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bình Phước (12), Không xác định (8)
- Có quan hệ với 9 bên mời thầu
- Có quan hệ với 10 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 6 gói thầu với 3 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua bản quyền phim "Duyên định kim tiền", "Đôi mắt của trái tim", "Hiệp thán giản bất tri" của chủ đầu tư Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG ROSES
25/06/2025 09:21
Bên mời thầu Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua bản quyền phim "Duyên định kim tiền", "Đôi mắt của trái tim", "Hiệp thán giản bất tri" của chủ đầu tư Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước với 1 gói thầu.
25/06/2025 09:06
Bên mời thầu Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Nhà bạt sự kiện, màn hình led, bàn, ghế đại biểu, cổng Inox, thảm đỏ, quạt hơi nước và background trang trí phục vụ Lễ kỷ niệm 100 năm Ngày Báo chí cách mạng Việt Nam (21-6-1925 – 21-6-2025) của chủ đầu tư Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TRUYỀN THÔNG SỰ KIỆN VÀ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN BẢO KHÁNH
18/06/2025 21:38
Bên mời thầu Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước đã đăng tải KHLCNT Nhà bạt sự kiện, màn hình led, bàn, ghế đại biểu, cổng inox, thảm đỏ, quạt hơi nước, background trang trí phục vụ Lễ kỷ niệm 100 năm Ngày Báo chí cách mạng Việt Nam (21-6-1925 – 21-6-2025) của chủ đầu tư Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước với 1 gói thầu.
18/06/2025 21:22
Bên mời thầu Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Đặt tiệc phục vụ Lễ kỷ niệm 100 năm Ngày Báo chí cách mạng Việt Nam (21-6-1925 – 21-6-2025) của chủ đầu tư Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: Vũ Quốc Huy
18/06/2025 19:40
Bên mời thầu Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước đã đăng tải TBMT Phát hành báo Bình phước thường kỳ và các ấn phẩm (phân phối đến độc giả, người tiêu dùng của chủ đầu tư Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/06/2025 17:37
Bên mời thầu Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước đã đăng tải KHLCNT Phát hành báo Bình Phước thường kỳ và các ấn phẩm (phân phối đến độc giả, người tiêu dùng) của chủ đầu tư Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước với 1 gói thầu.
16/06/2025 16:34
Bên mời thầu Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước đã đăng tải KHLCNT Phát hành báo Bình Phước thường kỳ và các ấn phẩm (phân phối đến độc giả, người tiêu dùng) của chủ đầu tư Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước với 1 gói thầu.
16/06/2025 11:07
Bên mời thầu Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định giá thiết bị trên xe truyền hình lưu động đã qua sử dụng của chủ đầu tư Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ LAHA
09/06/2025 17:55
Bên mời thầu Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bản quyền phim nước ngoài phát trên sóng kênh truyền hình Bình Phước của chủ đầu tư Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG HỎA THỔ
09/06/2025 17:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua bản quyền phim "Duyên định kim tiền", "Đôi mắt của trái tim", "Hiệp thán giản bất tri".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG ROSES
25/06/2025 09:21
Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua bản quyền phim "Duyên định kim tiền", "Đôi mắt của trái tim", "Hiệp thán giản bất tri" với 1 gói thầu.
25/06/2025 09:06
Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước công bố KQMT gói thầu Phát hành báo Bình phước thường kỳ và các ấn phẩm (phân phối đến độc giả, người tiêu dùng với 1 nhà thầu tham gia.
24/06/2025 11:57
Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước công bố kết quả gói thầu Nhà bạt sự kiện, màn hình led, bàn, ghế đại biểu, cổng Inox, thảm đỏ, quạt hơi nước và background trang trí phục vụ Lễ kỷ niệm 100 năm Ngày Báo chí cách mạng Việt Nam (21-6-1925 – 21-6-2025).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TRUYỀN THÔNG SỰ KIỆN VÀ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN BẢO KHÁNH
18/06/2025 21:38
Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước công bố kết quả gói thầu Đặt tiệc phục vụ Lễ kỷ niệm 100 năm Ngày Báo chí cách mạng Việt Nam (21-6-1925 – 21-6-2025).
- Nhà thầu trúng thầu: Vũ Quốc Huy
18/06/2025 19:40
Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước đăng tải TBMT Phát hành báo Bình phước thường kỳ và các ấn phẩm (phân phối đến độc giả, người tiêu dùng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/06/2025 17:37
Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước đăng tải KHLCNT Phát hành báo Bình Phước thường kỳ và các ấn phẩm (phân phối đến độc giả, người tiêu dùng) với 1 gói thầu.
16/06/2025 16:34
Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước đăng tải KHLCNT Phát hành báo Bình Phước thường kỳ và các ấn phẩm (phân phối đến độc giả, người tiêu dùng) với 1 gói thầu.
16/06/2025 11:07
Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước công bố kết quả gói thầu Thẩm định giá thiết bị trên xe truyền hình lưu động đã qua sử dụng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ LAHA
09/06/2025 17:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua bản quyền phim "Duyên định kim tiền", "Đôi mắt của trái tim", "Hiệp thán giản bất tri" của chủ đầu tư Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG ROSES
25/06/2025 09:21
Bên mời thầu Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua bản quyền phim "Duyên định kim tiền", "Đôi mắt của trái tim", "Hiệp thán giản bất tri" của chủ đầu tư Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước với 1 gói thầu.
25/06/2025 09:06
Bên mời thầu Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Nhà bạt sự kiện, màn hình led, bàn, ghế đại biểu, cổng Inox, thảm đỏ, quạt hơi nước và background trang trí phục vụ Lễ kỷ niệm 100 năm Ngày Báo chí cách mạng Việt Nam (21-6-1925 – 21-6-2025) của chủ đầu tư Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TRUYỀN THÔNG SỰ KIỆN VÀ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN BẢO KHÁNH
18/06/2025 21:38
Bên mời thầu Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước đã đăng tải KHLCNT Nhà bạt sự kiện, màn hình led, bàn, ghế đại biểu, cổng inox, thảm đỏ, quạt hơi nước, background trang trí phục vụ Lễ kỷ niệm 100 năm Ngày Báo chí cách mạng Việt Nam (21-6-1925 – 21-6-2025) của chủ đầu tư Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước với 1 gói thầu.
18/06/2025 21:22
Bên mời thầu Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Đặt tiệc phục vụ Lễ kỷ niệm 100 năm Ngày Báo chí cách mạng Việt Nam (21-6-1925 – 21-6-2025) của chủ đầu tư Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: Vũ Quốc Huy
18/06/2025 19:40
Bên mời thầu Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước đã đăng tải TBMT Phát hành báo Bình phước thường kỳ và các ấn phẩm (phân phối đến độc giả, người tiêu dùng của chủ đầu tư Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/06/2025 17:37
Bên mời thầu Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước đã đăng tải KHLCNT Phát hành báo Bình Phước thường kỳ và các ấn phẩm (phân phối đến độc giả, người tiêu dùng) của chủ đầu tư Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước với 1 gói thầu.
16/06/2025 16:34
Bên mời thầu Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước đã đăng tải KHLCNT Phát hành báo Bình Phước thường kỳ và các ấn phẩm (phân phối đến độc giả, người tiêu dùng) của chủ đầu tư Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước với 1 gói thầu.
16/06/2025 11:07
Bên mời thầu Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định giá thiết bị trên xe truyền hình lưu động đã qua sử dụng của chủ đầu tư Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ LAHA
09/06/2025 17:55
Bên mời thầu Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bản quyền phim nước ngoài phát trên sóng kênh truyền hình Bình Phước của chủ đầu tư Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG HỎA THỔ
09/06/2025 17:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước đã đăng tải 135 KHLCNT, trong đó có 213 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước đã đăng tải 89 TBMT trong 68 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 33 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 56 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước đã đăng tải 102 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 102 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 35 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước có quan hệ với 72 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước có quan hệ với 42 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Người nói yêu bạn, chưa chắc có thể đợi được bạn. Nhưng người đợi được bạn, chắc chắn sẽ rất yêu bạn… "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.