Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Đoàn an dưỡng 18 Vĩnh Yên như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 33 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 18 gói (với 22 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 24 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 72,73%, Xây lắp 27,27%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.773.781.643 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 26.432.313.040 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,83%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Đoàn an dưỡng 18 Vĩnh Yên như sau:
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 72,73%, Xây lắp 27,27%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.773.781.643 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 26.432.313.040 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,83%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Đoàn an dưỡng 18 Vĩnh Yên như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 33 KHLCNT trong đó có 16 KHLCNT tự đăng tải, có 17 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 22 TBMT trong đó tự mời thầu 22 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Đoàn an dưỡng 18 Vĩnh Yên công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật chất quân y quý 3.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CAO NGỌC TÚ - BẰNG LUÂN
19/08/2026 22:41
Đoàn an dưỡng 18 Vĩnh Yên công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang bị an dưỡng Quý 3/2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CAO NGỌC TÚ - BẰNG LUÂN
19/08/2026 22:28
Đoàn an dưỡng 18 Vĩnh Yên đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất quân y quý 3 với 1 gói thầu.
19/08/2026 22:14
Đoàn an dưỡng 18 Vĩnh Yên đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị an dưỡng Quý 3/2026 với 1 gói thầu.
19/08/2026 22:09
Đoàn an dưỡng 18 Vĩnh Yên công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư thiết bị chính trị phục vụ công tác quản lý.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VŨ THẾ PHƯƠNG
18/08/2026 22:31
Đoàn an dưỡng 18 Vĩnh Yên công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản và thiết bị quý 3 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ THU THẢO
18/08/2026 22:17
Đoàn an dưỡng 18 Vĩnh Yên công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư phục vụ hoạt động văn hóa câu lạc bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRẦN THỊ KIM DUNG
18/08/2026 22:08
Đoàn an dưỡng 18 Vĩnh Yên đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư phục vụ hoạt động văn hóa câu lạc bộ với 1 gói thầu.
18/08/2026 21:53
Đoàn an dưỡng 18 Vĩnh Yên đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản và thiết bị quý 3 năm 2026 với 1 gói thầu.
18/08/2026 21:48
Đoàn an dưỡng 18 Vĩnh Yên đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư thiết bị chính trị phục vụ công tác quản lý với 1 gói thầu.
18/08/2026 21:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Đoàn an dưỡng 18 Vĩnh Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm tài sản và thiết bị Chính trị năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Chu Thị Phượng
14/06/2025 09:13
Đoàn an dưỡng 18 Vĩnh Yên công bố KQMT gói thầu Gói thầu: Mua sắm tài sản và thiết bị Chính trị năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
10/06/2025 09:41
Đoàn an dưỡng 18 Vĩnh Yên đăng tải TBMT Gói thầu: Mua sắm tài sản và thiết bị Chính trị năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/06/2025 21:44
Đoàn an dưỡng 18 Vĩnh Yên đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản và thiết bị Chính trị năm 2025 với 2 gói thầu.
03/06/2025 16:32
Đoàn an dưỡng 18 Vĩnh Yên công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư quân y.
- Nhà thầu trúng thầu: NGÔ THỊ THANH TRÀ
06/03/2025 22:28
Đoàn an dưỡng 18 Vĩnh Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu XD-01: Thi công khắc phục hậu quả của cơn bão số 03 tại Đoàn an điều dưỡng 18/Cục CT PK-KQ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV 821
28/02/2025 17:59
Đoàn an dưỡng 18 Vĩnh Yên công bố KQMT gói thầu Mua sắm vật tư quân y với 1 nhà thầu tham gia.
23/02/2025 16:09
Đoàn an dưỡng 18 Vĩnh Yên công bố KQMT gói thầu Gói thầu XD-01: Thi công khắc phục hậu quả của cơn bão số 03 tại Đoàn an điều dưỡng 18/Cục CT PK-KQ với 2 nhà thầu tham gia.
19/02/2025 10:03
Đoàn an dưỡng 18 Vĩnh Yên đăng tải TBMT Mua sắm vật tư quân y theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/02/2025 23:58
Đoàn an dưỡng 18 Vĩnh Yên đăng tải KHLCNT Bảo đảm vật chất quân y quý 1 năm 2025 với 1 gói thầu.
17/02/2025 21:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Đoàn an dưỡng 18 Vĩnh Yên công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật chất quân y quý 3.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CAO NGỌC TÚ - BẰNG LUÂN
19/08/2026 22:41
Đoàn an dưỡng 18 Vĩnh Yên công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang bị an dưỡng Quý 3/2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CAO NGỌC TÚ - BẰNG LUÂN
19/08/2026 22:28
Đoàn an dưỡng 18 Vĩnh Yên đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất quân y quý 3 với 1 gói thầu.
19/08/2026 22:14
Đoàn an dưỡng 18 Vĩnh Yên đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị an dưỡng Quý 3/2026 với 1 gói thầu.
19/08/2026 22:09
Đoàn an dưỡng 18 Vĩnh Yên công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư thiết bị chính trị phục vụ công tác quản lý.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VŨ THẾ PHƯƠNG
18/08/2026 22:31
Đoàn an dưỡng 18 Vĩnh Yên công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản và thiết bị quý 3 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ THU THẢO
18/08/2026 22:17
Đoàn an dưỡng 18 Vĩnh Yên công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư phục vụ hoạt động văn hóa câu lạc bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRẦN THỊ KIM DUNG
18/08/2026 22:08
Đoàn an dưỡng 18 Vĩnh Yên đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư phục vụ hoạt động văn hóa câu lạc bộ với 1 gói thầu.
18/08/2026 21:53
Đoàn an dưỡng 18 Vĩnh Yên đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản và thiết bị quý 3 năm 2026 với 1 gói thầu.
18/08/2026 21:48
Đoàn an dưỡng 18 Vĩnh Yên đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư thiết bị chính trị phục vụ công tác quản lý với 1 gói thầu.
18/08/2026 21:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Đoàn an dưỡng 18 Vĩnh Yên đã đăng tải 16 KHLCNT, trong đó có 33 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Đoàn an dưỡng 18 Vĩnh Yên đã đăng tải 22 TBMT trong 18 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 22 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Đoàn an dưỡng 18 Vĩnh Yên đã đăng tải 24 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 24 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Đoàn an dưỡng 18 Vĩnh Yên có quan hệ với 34 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Đoàn an dưỡng 18 Vĩnh Yên có quan hệ với 15 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Đoàn an dưỡng 18 Vĩnh Yên có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Với một người có ham muốn dục vọng, thì gọi là thích. Vì một người mà kiềm chế dục vọng, mới gọi là yêu. "
Lam Lam