Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Đoàn an dưỡng 20 Nha Trang như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.222.990.314 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.120.155.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,41%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Đoàn an dưỡng 20 Nha Trang như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.222.990.314 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.120.155.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,41%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Đoàn an dưỡng 20 Nha Trang như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 4 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Đoàn an dưỡng 20 Nha Trang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thuốc chữa bệnh cho đoàn an dưỡng 20 Nha Trang của chủ đầu tư Đoàn an dưỡng 20 Nha Trang.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THẢO VY
12/06/2025 16:43
Bên mời thầu Đoàn an dưỡng 20 Nha Trang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư phòng nghỉ cho đoàn an dưỡng 20 Nha Trang của chủ đầu tư Đoàn an dưỡng 20 Nha Trang.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THẢO VY
12/06/2025 16:13
Bên mời thầu Đoàn an dưỡng 20 Nha Trang đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc chữa bệnh cho đoàn an dưỡng 20 Nha Trang của chủ đầu tư Đoàn an dưỡng 20 Nha Trang với 1 gói thầu.
12/06/2025 16:03
Bên mời thầu Đoàn an dưỡng 20 Nha Trang đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư phòng nghỉ cho đoàn an dưỡng 20 Nha Trang của chủ đầu tư Đoàn an dưỡng 20 Nha Trang với 1 gói thầu.
12/06/2025 15:57
Bên mời thầu Đoàn an dưỡng 20 Nha Trang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TB-02:Cung cấp, lắp đặt doanh cụ của chủ đầu tư Đoàn an dưỡng 20 Nha Trang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG LA HOME
02/12/2024 15:54
Bên mời thầu Đoàn an dưỡng 20 Nha Trang đã đăng tải TBMT Gói thầu TB-02:Cung cấp, lắp đặt doanh cụ của chủ đầu tư Đoàn an dưỡng 20 Nha Trang với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
08/12/2023 15:25
Bên mời thầu Đoàn an dưỡng 20 Nha Trang đã đăng tải KHLCNT Bổ sung kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng nhà làm việc khối cơ quan hành chính và nhà AĐD Đoàn 20 Nha Trang/CCT/QC PK-KQ của chủ đầu tư Đoàn an dưỡng 20 Nha Trang với 1 gói thầu.
07/12/2023 17:12
Bên mời thầu Đoàn an dưỡng 20 Nha Trang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu02: Cung cấp vật chất học tập của chủ đầu tư Đoàn an dưỡng 20 Nha Trang.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HOÀN HẢO
25/03/2023 11:05
Bên mời thầu Công ty Cổ phần UNI- BVE đã đăng tải TBMT Gói thầu số 5: Mua sắm trang thiết bị vật chất phòng nghỉ của chủ đầu tư Đoàn an dưỡng 20 Nha Trang với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
03/11/2020 18:42
Bên mời thầu Công ty Cổ phần UNI- BVE đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Mua sắm trang thiết bị đồ điện cho Phòng nghỉ-Nhà ăn, nhà bếp của chủ đầu tư Đoàn an dưỡng 20 Nha Trang với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
03/11/2020 18:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Đoàn an dưỡng 20 Nha Trang công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc chữa bệnh cho đoàn an dưỡng 20 Nha Trang.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THẢO VY
12/06/2025 16:43
Đoàn an dưỡng 20 Nha Trang công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư phòng nghỉ cho đoàn an dưỡng 20 Nha Trang.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THẢO VY
12/06/2025 16:13
Đoàn an dưỡng 20 Nha Trang đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc chữa bệnh cho đoàn an dưỡng 20 Nha Trang với 1 gói thầu.
12/06/2025 16:03
Đoàn an dưỡng 20 Nha Trang đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư phòng nghỉ cho đoàn an dưỡng 20 Nha Trang với 1 gói thầu.
12/06/2025 15:57
Đoàn an dưỡng 20 Nha Trang công bố kết quả gói thầu Gói thầu TB-02:Cung cấp, lắp đặt doanh cụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG LA HOME
02/12/2024 15:54
Đoàn an dưỡng 20 Nha Trang công bố KQMT gói thầu Gói thầu TB-02:Cung cấp, lắp đặt doanh cụ với 4 nhà thầu tham gia.
14/12/2023 16:25
Đoàn an dưỡng 20 Nha Trang đăng tải TBMT Gói thầu TB-02:Cung cấp, lắp đặt doanh cụ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
08/12/2023 15:25
Đoàn an dưỡng 20 Nha Trang đăng tải KHLCNT Bổ sung kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng nhà làm việc khối cơ quan hành chính và nhà AĐD Đoàn 20 Nha Trang/CCT/QC PK-KQ với 1 gói thầu.
07/12/2023 17:12
Đoàn an dưỡng 20 Nha Trang công bố kết quả gói thầu Gói thầu02: Cung cấp vật chất học tập.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HOÀN HẢO
25/03/2023 11:05
Đoàn an dưỡng 20 Nha Trang đăng tải KHLCNT Cung cấp vật chất học tập với 1 gói thầu.
25/03/2023 10:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Đoàn an dưỡng 20 Nha Trang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thuốc chữa bệnh cho đoàn an dưỡng 20 Nha Trang của chủ đầu tư Đoàn an dưỡng 20 Nha Trang.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THẢO VY
12/06/2025 16:43
Bên mời thầu Đoàn an dưỡng 20 Nha Trang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư phòng nghỉ cho đoàn an dưỡng 20 Nha Trang của chủ đầu tư Đoàn an dưỡng 20 Nha Trang.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THẢO VY
12/06/2025 16:13
Bên mời thầu Đoàn an dưỡng 20 Nha Trang đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc chữa bệnh cho đoàn an dưỡng 20 Nha Trang của chủ đầu tư Đoàn an dưỡng 20 Nha Trang với 1 gói thầu.
12/06/2025 16:03
Bên mời thầu Đoàn an dưỡng 20 Nha Trang đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư phòng nghỉ cho đoàn an dưỡng 20 Nha Trang của chủ đầu tư Đoàn an dưỡng 20 Nha Trang với 1 gói thầu.
12/06/2025 15:57
Bên mời thầu Đoàn an dưỡng 20 Nha Trang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TB-02:Cung cấp, lắp đặt doanh cụ của chủ đầu tư Đoàn an dưỡng 20 Nha Trang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG LA HOME
02/12/2024 15:54
Bên mời thầu Đoàn an dưỡng 20 Nha Trang đã đăng tải TBMT Gói thầu TB-02:Cung cấp, lắp đặt doanh cụ của chủ đầu tư Đoàn an dưỡng 20 Nha Trang với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
08/12/2023 15:25
Bên mời thầu Đoàn an dưỡng 20 Nha Trang đã đăng tải KHLCNT Bổ sung kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng nhà làm việc khối cơ quan hành chính và nhà AĐD Đoàn 20 Nha Trang/CCT/QC PK-KQ của chủ đầu tư Đoàn an dưỡng 20 Nha Trang với 1 gói thầu.
07/12/2023 17:12
Bên mời thầu Đoàn an dưỡng 20 Nha Trang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu02: Cung cấp vật chất học tập của chủ đầu tư Đoàn an dưỡng 20 Nha Trang.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HOÀN HẢO
25/03/2023 11:05
Bên mời thầu Công ty Cổ phần UNI- BVE đã đăng tải TBMT Gói thầu số 5: Mua sắm trang thiết bị vật chất phòng nghỉ của chủ đầu tư Đoàn an dưỡng 20 Nha Trang với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
03/11/2020 18:42
Bên mời thầu Công ty Cổ phần UNI- BVE đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Mua sắm trang thiết bị đồ điện cho Phòng nghỉ-Nhà ăn, nhà bếp của chủ đầu tư Đoàn an dưỡng 20 Nha Trang với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
03/11/2020 18:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Đoàn an dưỡng 20 Nha Trang đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 4 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Đoàn an dưỡng 20 Nha Trang đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Đoàn an dưỡng 20 Nha Trang đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Đoàn an dưỡng 20 Nha Trang có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Đoàn an dưỡng 20 Nha Trang có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thù ghét là sâu mọt đục khoét người ta, làm cho người ta chóng xấu, chóng già, chóng chết. Yêu thương và tha thứ là suối nước cam lồ tưới vào lòng người, làm cho người tươi đẹp, trẻ dai và sống mãi. "
Khuyết Danh