Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Đoàn kinh tế quốc phòng 4/Quân khu 4 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 32 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 51 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 31 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,09 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 15,38%, Xây lắp 61,54%, Tư vấn 23,08%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 81.661.570.613 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 77.646.440.838 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,92%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Đoàn kinh tế quốc phòng 4/Quân khu 4 như sau:
- Có quan hệ với 32 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,09 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 15,38%, Xây lắp 61,54%, Tư vấn 23,08%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 81.661.570.613 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 77.646.440.838 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,92%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Đoàn kinh tế quốc phòng 4/Quân khu 4 như sau:
- Là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 21 KHLCNT trong đó có 12 KHLCNT tự đăng tải, có 9 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 18 TBMT trong đó tự mời thầu 12 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Đoàn kinh tế quốc phòng 4/Quân khu 4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số TV-14: Tư vấn thẩm định giá doanh cụ, thiết bị trại cây giống.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THẨM ĐỊNH GIÁ THỊNH VIỆT
23/07/2026 20:49
Đoàn kinh tế quốc phòng 4/Quân khu 4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số XL-06: Thi công xây dựng hạng mục Khắc phục hậu quả thiên tai Đường vào bản Phá Mựt, xã Nhôn Mai, tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI VÀ XÂY LẮP TRUNG TÂM
23/07/2026 20:46
Đoàn kinh tế quốc phòng 4/Quân khu 4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số TV-17: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công - Tổng dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THƯƠNG MẠI THANH TÂN
23/07/2026 20:31
Đoàn kinh tế quốc phòng 4/Quân khu 4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số MS-01: Mua sắm con giống, thức ăn trại chăn nuôi tại xã Mường Ải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NGA CHÍN
18/07/2026 06:51
Đoàn kinh tế quốc phòng 4/Quân khu 4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số PTV-02: Bảo hiểm công trình Khắc phục hậu quả thiên tai Đường vào bản Phá Mựt, xã Nhôn Mai, tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần bảo hiểm quân đội
14/07/2026 06:36
Đoàn kinh tế quốc phòng 4/Quân khu 4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số TV-11: Tư vấn giám sát thi công xây dựng hạng mục Khắc phục hậu quả thiên tai Đường vào bản Phá Mựt, xã Nhôn Mai, tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THƯƠNG MẠI THANH TÂN
13/07/2026 21:52
Đoàn kinh tế quốc phòng 4/Quân khu 4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số TV-10: Tư vấn lập HSYC, đánh giá HSĐX thi công xây dựng hạng mục Khắc phục hậu quả thiên tai Đường vào bản Phá Mựt, xã Nhôn Mai, tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚC DUY
11/07/2026 16:22
Đoàn kinh tế quốc phòng 4/Quân khu 4 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 5) dự án Đầu tư xây dựng công trình (giai đoạn 2) Khu kinh tế - Quốc phòng Kỳ Sơn, tỉnh Nghệ An/Quân khu 4 với 5 gói thầu.
11/07/2026 16:15
Đoàn kinh tế quốc phòng 4/Quân khu 4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số TV-09: Thẩm định giá con giống, thức ăn trại chăn nuôi tại xã Mường Ải, huyện Kỳ Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ DỊCH VỤ THẨM ĐỊNH GIÁ ĐÔNG Á
18/06/2026 07:10
Đoàn kinh tế quốc phòng 4/Quân khu 4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số TV-08: Thẩm tra hiết kế BVTC - DT hạng mục khắc phục hậu quả thiên tai Đường vào bản Phá Mựt, xã Nhôn Mai, tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THƯƠNG MẠI THANH TÂN
18/06/2026 07:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Đoàn kinh tế quốc phòng 4/Quân khu 4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-01: Tư vấn thẩm định giá vật tư, con giống.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN TÀI CHÍNH VÀ ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM
16/05/2025 13:57
Đoàn kinh tế quốc phòng 4/Quân khu 4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-02: Tư vấn khảo sát, lập hồ sơ dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN GOLDEN WAY
16/05/2025 13:56
Đoàn kinh tế quốc phòng 4/Quân khu 4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số TV-02: Thẩm tra TKBVTC-TDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂN BẢO THẮNG
07/12/2024 17:00
Đoàn kinh tế quốc phòng 4/Quân khu 4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số TV-01: Khảo sát địa hình và lập Báo cáo KT-KT ĐTXD.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THƯƠNG MẠI THANH TÂN
07/12/2024 16:54
Đoàn kinh tế quốc phòng 4/Quân khu 4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số TV-05: Kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN ACA MIỀN TRUNG
07/12/2024 16:05
Đoàn kinh tế quốc phòng 4/Quân khu 4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu XL-05: Xây dựng đường vào bản Phá Mựt, xã Nhôn Mai và đường vào bản Piêng Coọc, xã Mai Sơn, huyện Tương Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI VÀ XÂY LẮP TRUNG TÂM
25/11/2024 10:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Đoàn kinh tế quốc phòng 4/Quân khu 4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số TV-14: Tư vấn thẩm định giá doanh cụ, thiết bị trại cây giống.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THẨM ĐỊNH GIÁ THỊNH VIỆT
23/07/2026 20:49
Đoàn kinh tế quốc phòng 4/Quân khu 4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số XL-06: Thi công xây dựng hạng mục Khắc phục hậu quả thiên tai Đường vào bản Phá Mựt, xã Nhôn Mai, tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI VÀ XÂY LẮP TRUNG TÂM
23/07/2026 20:46
Đoàn kinh tế quốc phòng 4/Quân khu 4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số TV-17: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công - Tổng dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THƯƠNG MẠI THANH TÂN
23/07/2026 20:31
Đoàn kinh tế quốc phòng 4/Quân khu 4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số MS-01: Mua sắm con giống, thức ăn trại chăn nuôi tại xã Mường Ải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NGA CHÍN
18/07/2026 06:51
Đoàn kinh tế quốc phòng 4/Quân khu 4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số PTV-02: Bảo hiểm công trình Khắc phục hậu quả thiên tai Đường vào bản Phá Mựt, xã Nhôn Mai, tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần bảo hiểm quân đội
14/07/2026 06:36
Đoàn kinh tế quốc phòng 4/Quân khu 4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số TV-11: Tư vấn giám sát thi công xây dựng hạng mục Khắc phục hậu quả thiên tai Đường vào bản Phá Mựt, xã Nhôn Mai, tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THƯƠNG MẠI THANH TÂN
13/07/2026 21:52
Đoàn kinh tế quốc phòng 4/Quân khu 4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số TV-10: Tư vấn lập HSYC, đánh giá HSĐX thi công xây dựng hạng mục Khắc phục hậu quả thiên tai Đường vào bản Phá Mựt, xã Nhôn Mai, tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚC DUY
11/07/2026 16:22
Đoàn kinh tế quốc phòng 4/Quân khu 4 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 5) dự án Đầu tư xây dựng công trình (giai đoạn 2) Khu kinh tế - Quốc phòng Kỳ Sơn, tỉnh Nghệ An/Quân khu 4 với 5 gói thầu.
11/07/2026 16:15
Đoàn kinh tế quốc phòng 4/Quân khu 4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số TV-09: Thẩm định giá con giống, thức ăn trại chăn nuôi tại xã Mường Ải, huyện Kỳ Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ DỊCH VỤ THẨM ĐỊNH GIÁ ĐÔNG Á
18/06/2026 07:10
Đoàn kinh tế quốc phòng 4/Quân khu 4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số TV-08: Thẩm tra hiết kế BVTC - DT hạng mục khắc phục hậu quả thiên tai Đường vào bản Phá Mựt, xã Nhôn Mai, tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THƯƠNG MẠI THANH TÂN
18/06/2026 07:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Đoàn kinh tế quốc phòng 4/Quân khu 4 đã đăng tải 18 KHLCNT, trong đó có 51 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Đoàn kinh tế quốc phòng 4/Quân khu 4 đã đăng tải 13 TBMT trong 12 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 12 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Đoàn kinh tế quốc phòng 4/Quân khu 4 đã đăng tải 31 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 31 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Đoàn kinh tế quốc phòng 4/Quân khu 4 có quan hệ với 32 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Đoàn kinh tế quốc phòng 4/Quân khu 4 có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Đoàn kinh tế quốc phòng 4/Quân khu 4 có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Đừng phán xét cuộc sống chỉ bởi một lúc khó khăn. Hãy kiên nhẫn vượt qua những lúc khốn khó và những lúc tươi đẹp hơn chắc chắn sẽ đến vào một lúc nào đó. "
Luôn mỉm cười với cuộc sống
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.