Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Đoàn kinh tế quốc phòng 79 - Binh đoàn 15 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 36 nhà thầu.
- Đã công bố 13 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 25 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.863.186.569 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.309.902.771 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 29,70%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Đoàn kinh tế quốc phòng 79 - Binh đoàn 15 như sau:
- Có quan hệ với 36 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.863.186.569 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.309.902.771 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 29,70%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Đoàn kinh tế quốc phòng 79 - Binh đoàn 15 như sau:
- Là chủ đầu tư của 13 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 45 KHLCNT trong đó có 10 KHLCNT tự đăng tải, có 35 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 19 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 19 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Đoàn kinh tế quốc phòng 79 - Binh đoàn 15 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu BH-01: Bảo hiểm các công trình của chủ đầu tư Đoàn kinh tế quốc phòng 79 - Binh đoàn 15.
28/08/2026 08:49
Bên mời thầu Đoàn kinh tế quốc phòng 79 - Binh đoàn 15 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-06: Lựa chọn nhà thầu: Tư vấn, xây lắp, thiết bị của chủ đầu tư Đoàn kinh tế quốc phòng 79 - Binh đoàn 15.
28/08/2026 08:42
Bên mời thầu Đoàn kinh tế quốc phòng 79 - Binh đoàn 15 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-05: Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công - dự toán của chủ đầu tư Đoàn kinh tế quốc phòng 79 - Binh đoàn 15.
28/08/2026 08:36
Bên mời thầu Đoàn kinh tế quốc phòng 79 - Binh đoàn 15 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-03: Khoan địa chất của chủ đầu tư Đoàn kinh tế quốc phòng 79 - Binh đoàn 15.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Phú Thịnh Gia Lai
28/08/2026 08:32
Bên mời thầu Đoàn kinh tế quốc phòng 79 - Binh đoàn 15 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 1) dự án đầu tư xây dựng công trình (giai đoạn 4) Khu KTQP Nam Quảng Bình/Binh đoàn 15 của chủ đầu tư Đoàn kinh tế quốc phòng 79 - Binh đoàn 15 với 12 gói thầu.
27/08/2026 16:47
Bên mời thầu Đoàn kinh tế quốc phòng 79 - Binh đoàn 15 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-08: Tư vấn Kiểm toán độc lập công trình dự án của chủ đầu tư Đoàn kinh tế quốc phòng 79 - Binh đoàn 15.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN ACOM
18/08/2026 09:48
Bên mời thầu Đoàn kinh tế quốc phòng 79 - Binh đoàn 15 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 1) dự án đầu tư xây dựng công trình (giai đoạn 4) Khu KTQP Nam Quảng Bình/Binh đoàn 15 của chủ đầu tư Đoàn kinh tế quốc phòng 79 - Binh đoàn 15 với 13 gói thầu.
18/08/2026 09:05
Đoàn kinh tế quốc phòng 79 - Binh đoàn 15 đăng tải TBMT MS-02: Mua phân vô cơ phục vụ bón phân lần 2 vườn cây cao su kinh doanh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/08/2026 14:05
Đoàn kinh tế quốc phòng 79 - Binh đoàn 15 công bố kết quả gói thầu TV-02: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP XUÂN THẮNG
05/08/2026 20:49
Đoàn kinh tế quốc phòng 79 - Binh đoàn 15 đăng tải KHLCNT Mua phân vô cơ phục vụ bón phân lần 2 vườn cây cao su kinh doanh với 2 gói thầu.
04/08/2026 11:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Đoàn kinh tế quốc phòng 79 - Binh đoàn 15 công bố kết quả gói thầu Gói thầu BH-01: Bảo hiểm các công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần bảo hiểm quân đội
28/08/2026 08:49
Đoàn kinh tế quốc phòng 79 - Binh đoàn 15 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-06: Lựa chọn nhà thầu: Tư vấn, xây lắp, thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TỔNG HỢP TIẾN MINH
28/08/2026 08:42
Đoàn kinh tế quốc phòng 79 - Binh đoàn 15 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-05: Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công - dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THÀNH AN TÁM CHÍN
28/08/2026 08:36
Đoàn kinh tế quốc phòng 79 - Binh đoàn 15 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-03: Khoan địa chất.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Phú Thịnh Gia Lai
28/08/2026 08:32
Đoàn kinh tế quốc phòng 79 - Binh đoàn 15 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 1) dự án đầu tư xây dựng công trình (giai đoạn 4) Khu KTQP Nam Quảng Bình/Binh đoàn 15 với 12 gói thầu.
27/08/2026 16:47
Đoàn kinh tế quốc phòng 79 - Binh đoàn 15 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-08: Tư vấn Kiểm toán độc lập công trình dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN ACOM
18/08/2026 09:48
Đoàn kinh tế quốc phòng 79 - Binh đoàn 15 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 1) dự án đầu tư xây dựng công trình (giai đoạn 4) Khu KTQP Nam Quảng Bình/Binh đoàn 15 với 13 gói thầu.
18/08/2026 09:05
Đoàn kinh tế quốc phòng 79 - Binh đoàn 15 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 1) dự án đầu tư xây dựng công trình (giai đoạn 4) Khu KTQP Nam Quảng Bình/Binh đoàn 15 với 13 gói thầu.
06/11/2025 22:36
Đoàn kinh tế quốc phòng 79 - Binh đoàn 15 công bố kết quả gói thầu TV-09: Tư vấn khảo sát, lập hồ sơ điều chỉnh báo cáo nghiên cứu khả thi dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ CÔNG NGHỆ TECHCO
23/10/2025 15:59
Đoàn kinh tế quốc phòng 79 - Binh đoàn 15 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu chuẩn bị điều chỉnh dự án đầu tư xây dựng công trình (giai đoạn 4) Khu KTQP Nam Quảng Bình với 1 gói thầu.
23/10/2025 15:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Đoàn kinh tế quốc phòng 79 - Binh đoàn 15 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu BH-01: Bảo hiểm các công trình của chủ đầu tư Đoàn kinh tế quốc phòng 79 - Binh đoàn 15.
28/08/2026 08:49
Bên mời thầu Đoàn kinh tế quốc phòng 79 - Binh đoàn 15 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-06: Lựa chọn nhà thầu: Tư vấn, xây lắp, thiết bị của chủ đầu tư Đoàn kinh tế quốc phòng 79 - Binh đoàn 15.
28/08/2026 08:42
Bên mời thầu Đoàn kinh tế quốc phòng 79 - Binh đoàn 15 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-05: Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công - dự toán của chủ đầu tư Đoàn kinh tế quốc phòng 79 - Binh đoàn 15.
28/08/2026 08:36
Bên mời thầu Đoàn kinh tế quốc phòng 79 - Binh đoàn 15 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-03: Khoan địa chất của chủ đầu tư Đoàn kinh tế quốc phòng 79 - Binh đoàn 15.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Phú Thịnh Gia Lai
28/08/2026 08:32
Bên mời thầu Đoàn kinh tế quốc phòng 79 - Binh đoàn 15 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 1) dự án đầu tư xây dựng công trình (giai đoạn 4) Khu KTQP Nam Quảng Bình/Binh đoàn 15 của chủ đầu tư Đoàn kinh tế quốc phòng 79 - Binh đoàn 15 với 12 gói thầu.
27/08/2026 16:47
Bên mời thầu Đoàn kinh tế quốc phòng 79 - Binh đoàn 15 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-08: Tư vấn Kiểm toán độc lập công trình dự án của chủ đầu tư Đoàn kinh tế quốc phòng 79 - Binh đoàn 15.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN ACOM
18/08/2026 09:48
Bên mời thầu Đoàn kinh tế quốc phòng 79 - Binh đoàn 15 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 1) dự án đầu tư xây dựng công trình (giai đoạn 4) Khu KTQP Nam Quảng Bình/Binh đoàn 15 của chủ đầu tư Đoàn kinh tế quốc phòng 79 - Binh đoàn 15 với 13 gói thầu.
18/08/2026 09:05
Đoàn kinh tế quốc phòng 79 - Binh đoàn 15 đăng tải TBMT MS-02: Mua phân vô cơ phục vụ bón phân lần 2 vườn cây cao su kinh doanh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/08/2026 14:05
Đoàn kinh tế quốc phòng 79 - Binh đoàn 15 công bố kết quả gói thầu TV-02: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP XUÂN THẮNG
05/08/2026 20:49
Đoàn kinh tế quốc phòng 79 - Binh đoàn 15 đăng tải KHLCNT Mua phân vô cơ phục vụ bón phân lần 2 vườn cây cao su kinh doanh với 2 gói thầu.
04/08/2026 11:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Đoàn kinh tế quốc phòng 79 - Binh đoàn 15 đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 25 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Đoàn kinh tế quốc phòng 79 - Binh đoàn 15 đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Đoàn kinh tế quốc phòng 79 - Binh đoàn 15 có quan hệ với 36 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Đoàn kinh tế quốc phòng 79 - Binh đoàn 15 có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Đoàn kinh tế quốc phòng 79 - Binh đoàn 15 có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Có một cách khen tặng người đàn bà mà họ thích nhất là nói xấu người đàn bà đối thủ của họ. Khen tặng người đàn bà mà đồng thời cũng khen tặng một người đàn bà khác, thì sự khen tặng của mình thành vô gía trị. "
Bà De Girardin