Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Đoàn kinh tế quốc phòng 799/Quân khu 1 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 114 gói thầu, trong đó có 20 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 31 gói (với 39 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 38 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 80 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 74 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 15,38%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 17,95%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 225.899.629.211 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 222.182.998.693 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,65%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Đoàn kinh tế quốc phòng 799/Quân khu 1 như sau:
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 15,38%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 17,95%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 225.899.629.211 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 222.182.998.693 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,65%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Đoàn kinh tế quốc phòng 799/Quân khu 1 như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 37 KHLCNT trong đó có 20 KHLCNT tự đăng tải, có 17 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 47 TBMT trong đó tự mời thầu 38 TBMT, có 9 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Đoàn kinh tế quốc phòng 799/Quân khu 1 đăng tải TBMT Gói thầu TV-10: Khảo sát bước lập TKBVTC-TDT, thiết kế BVTC-TDT theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/08/2026 22:38
Đoàn kinh tế quốc phòng 799/Quân khu 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-14: Thẩm tra thiết kế BVTC, Dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm kiểm định chất lượng công trình xây dựng Cao Bằng
18/08/2026 16:15
Đoàn kinh tế quốc phòng 799/Quân khu 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-11: Đo đạc bản đồ địa chính và cắm mốc giới.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Điều tra, đo đạc, quy hoạch tài nguyên nông lâm nghiệp
18/08/2026 16:02
Đoàn kinh tế quốc phòng 799/Quân khu 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-09: Lập nhiệm vụ khảo sát xây dựng.
18/07/2026 09:41
Đoàn kinh tế quốc phòng 799/Quân khu 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-12: Lập HSMT, đánh giá HSDT các gói thầu tư vấn, xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BT349
17/07/2026 15:59
Chủ đầu tư Đoàn kinh tế quốc phòng 799/Quân khu 1 đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án ĐTXD các Khu KTQP/Quân khu 1. Dự án thành phần 2: ĐTXD Khu KTQP Bảo Lạc - Bảo Lâm và Khu KTQP Hà Quảng, tỉnh Cao Bằng/Quân khu 1.
10/07/2026 15:15
Chủ đầu tư Đoàn kinh tế quốc phòng 799/Quân khu 1 đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển ĐTXD các Khu KTQP/Quân khu 1. Dự án thành phần 2: ĐTXD Khu KTQP Bảo Lạc - Bảo Lâm và Khu KTQP Hà Quảng, tỉnh Cao Bằng/Quân khu 1.
08/07/2026 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Đoàn kinh tế quốc phòng 799/Quân khu 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu MSHH-08: Mua thức ăn chăn nuôi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NÔNG SẢN PHÚ GIA
03/12/2023 09:42
Đoàn kinh tế quốc phòng 799/Quân khu 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu XL-01: Thi công xây dựng lò sấy thuốc lá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HNT VIỆT NAM
15/11/2023 10:50
Đoàn kinh tế quốc phòng 799/Quân khu 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu MSHH-01: Mua trâu giống.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DU LỊCH VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ NÔNG LÂM NGHIỆP MINH LONG
13/11/2023 10:23
Đoàn kinh tế quốc phòng 799/Quân khu 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu MSHH-02: Mua bò giống.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ DỊCH VỤ TỔNG HỢP VÀ SẢN XUẤT NÔNG NGHIỆP LÚA VÀNG
13/11/2023 10:20
Đoàn kinh tế quốc phòng 799/Quân khu 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu XL-01: Thi công xây dựng Đường Tả Cáp - Nà Ca; từ Quốc lộ 4A đến Giằng Hán - Kéo Sỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP 86 ĐOÀN 799 QUÂN KHU I, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÚC THỊNH PHÁT LAND
12/11/2023 08:52
Đoàn kinh tế quốc phòng 799/Quân khu 1 công bố KQMT gói thầu Gói thầu XL-01: Thi công xây dựng lò sấy thuốc lá với 1 nhà thầu tham gia.
12/11/2023 07:35
Đoàn kinh tế quốc phòng 799/Quân khu 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-05: Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ CÔNG TRÌNH 136
11/11/2023 09:55
Đoàn kinh tế quốc phòng 799/Quân khu 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu XL-03: Thi công xây dựng công trình hỗn hợp (ổn định dân cư xóm Cô Mười và xóm Ngườm Vài).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP 86 ĐOÀN 799 QUÂN KHU I
10/11/2023 10:39
Đoàn kinh tế quốc phòng 799/Quân khu 1 công bố KQMT gói thầu Gói thầu MSHH-02: Mua bò giống với 1 nhà thầu tham gia.
09/11/2023 09:10
Đoàn kinh tế quốc phòng 799/Quân khu 1 công bố KQMT gói thầu Gói thầu MSHH-01: Mua trâu giống với 1 nhà thầu tham gia.
09/11/2023 08:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Đoàn kinh tế quốc phòng 799/Quân khu 1 đăng tải TBMT Gói thầu TV-10: Khảo sát bước lập TKBVTC-TDT, thiết kế BVTC-TDT theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/08/2026 22:38
Đoàn kinh tế quốc phòng 799/Quân khu 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-14: Thẩm tra thiết kế BVTC, Dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm kiểm định chất lượng công trình xây dựng Cao Bằng
18/08/2026 16:15
Đoàn kinh tế quốc phòng 799/Quân khu 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-11: Đo đạc bản đồ địa chính và cắm mốc giới.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Điều tra, đo đạc, quy hoạch tài nguyên nông lâm nghiệp
18/08/2026 16:02
Đoàn kinh tế quốc phòng 799/Quân khu 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-09: Lập nhiệm vụ khảo sát xây dựng.
18/07/2026 09:41
Đoàn kinh tế quốc phòng 799/Quân khu 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-12: Lập HSMT, đánh giá HSDT các gói thầu tư vấn, xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BT349
17/07/2026 15:59
Chủ đầu tư Đoàn kinh tế quốc phòng 799/Quân khu 1 đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án ĐTXD các Khu KTQP/Quân khu 1. Dự án thành phần 2: ĐTXD Khu KTQP Bảo Lạc - Bảo Lâm và Khu KTQP Hà Quảng, tỉnh Cao Bằng/Quân khu 1.
10/07/2026 15:15
Chủ đầu tư Đoàn kinh tế quốc phòng 799/Quân khu 1 đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển ĐTXD các Khu KTQP/Quân khu 1. Dự án thành phần 2: ĐTXD Khu KTQP Bảo Lạc - Bảo Lâm và Khu KTQP Hà Quảng, tỉnh Cao Bằng/Quân khu 1.
08/07/2026 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Đoàn kinh tế quốc phòng 799/Quân khu 1 đã đăng tải 25 KHLCNT, trong đó có 114 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Đoàn kinh tế quốc phòng 799/Quân khu 1 đã đăng tải 39 TBMT trong 31 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 38 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Đoàn kinh tế quốc phòng 799/Quân khu 1 đã đăng tải 38 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 38 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Đoàn kinh tế quốc phòng 799/Quân khu 1 có quan hệ với 29 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Đoàn kinh tế quốc phòng 799/Quân khu 1 có quan hệ với 15 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Đoàn kinh tế quốc phòng 799/Quân khu 1 có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bạn có thể học được từ thầy giáo, nhưng bạn sẽ phải tự học rất nhiều với bản thân, ngồi đơn độc trong một căn phòng. "
Dr Seuss
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".