Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Đoàn Nghệ thuật tỉnh Cao Bằng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,50%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 62,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.001.728.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.988.842.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,64%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Đoàn Nghệ thuật tỉnh Cao Bằng như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,50%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 62,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.001.728.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.988.842.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,64%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Đoàn Nghệ thuật tỉnh Cao Bằng như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 13 KHLCNT trong đó có 12 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 8 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Đoàn Nghệ thuật tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang phục, nhạc cụ, đạo cụ, phục vụ lễ ra mắt CLB hát Then, đàn tính, hát dân ca, dân vũ xóm Sóc Giang, xã Trường Hà; Tổ 7, xã Phục Hòa; xóm Huyền Du, xã Hạ Lang; xóm Long Hoa, xã Minh Tâm; xóm 2, xã Đông Khê..
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Lê Thị Hồng
15/12/2025 16:22
Đoàn Nghệ thuật tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm trang phục, nhạc cụ, đạo cụ, phục vụ lễ ra mắt CLB hát Then, đàn tính, hát dân ca, dân vũ xóm Sóc Giang, xã Trường Hà; Tổ 7, xã Phục Hòa; xóm Huyền Du, xã Hạ Lang; xóm Long Hoa, xã Minh Tâm; xóm 2, xã Đông Khê. với 1 gói thầu.
15/12/2025 15:40
Bên mời thầu Đoàn Nghệ thuật tỉnh Cao Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ xây dựng hình ảnh video và sản xuất sân khấu cho sự kiện chương trình nghệ thuật “Lễ hội về nguồn Pác Bó năm 2025” của chủ đầu tư Đoàn Nghệ thuật tỉnh Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG HOÀNG YẾN
26/02/2025 20:18
Bên mời thầu Đoàn Nghệ thuật tỉnh Cao Bằng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ xây dựng hình ảnh video và sản xuất sân khấu cho sự kiện chương trình nghệ thuật “Lễ hội về nguồn Pác Bó năm 2025” của chủ đầu tư Đoàn Nghệ thuật tỉnh Cao Bằng với 2 gói thầu.
26/02/2025 19:48
Bên mời thầu Đoàn Nghệ thuật tỉnh Cao Bằng đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ xây dựng hình ảnh video và sản xuất sân khấu cho sự kiện chương trình nghệ thuật “Lễ hội về nguồn Pác Bó năm 2025” của chủ đầu tư Đoàn Nghệ thuật tỉnh Cao Bằng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/02/2025 18:53
Bên mời thầu Đoàn Nghệ thuật tỉnh Cao Bằng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ xây dựng hình ảnh video và sản xuất sân khấu cho sự kiện chương trình nghệ thuật “Lễ hội về nguồn Pác Bó năm 2025” của chủ đầu tư Đoàn Nghệ thuật tỉnh Cao Bằng với 2 gói thầu.
18/02/2025 17:32
Bên mời thầu Đoàn Nghệ thuật tỉnh Cao Bằng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ xây dựng hình ảnh video và sản xuất sân khấu cho sự kiện chương trình nghệ thuật “Lễ hội về nguồn Pác Bó năm 2025” của chủ đầu tư Đoàn Nghệ thuật tỉnh Cao Bằng với 3 gói thầu.
18/02/2025 16:20
Bên mời thầu Đoàn Nghệ thuật tỉnh Cao Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ cho thuê đạo cụ, trang phục biểu diễn, xây dựng hình ảnh video và sản xuất sân khấu cho sự kiện chương trình nghệ thuật “Chào xuân Ất Tỵ năm 2025” của chủ đầu tư Đoàn Nghệ thuật tỉnh Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỆT PHƯỢNG 999
26/01/2025 23:55
Bên mời thầu Đoàn Nghệ thuật tỉnh Cao Bằng đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ cho thuê đạo cụ, trang phục biểu diễn, xây dựng hình ảnh video và sản xuất sân khấu cho sự kiện chương trình nghệ thuật “Chào xuân Ất Tỵ năm 2025” của chủ đầu tư Đoàn Nghệ thuật tỉnh Cao Bằng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/01/2025 15:33
Bên mời thầu Đoàn Nghệ thuật tỉnh Cao Bằng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ cho thuê đạo cụ, trang phục biểu diễn, xây dựng hình ảnh video và sản xuất sân khấu cho sự kiện chương trình nghệ thuật “Chào xuân Ất Tỵ năm 2025” của chủ đầu tư Đoàn Nghệ thuật tỉnh Cao Bằng với 3 gói thầu.
15/01/2025 16:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Đoàn Nghệ thuật tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ xây dựng hình ảnh video và sản xuất sân khấu cho sự kiện chương trình nghệ thuật “Lễ hội về nguồn Pác Bó năm 2025”.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG HOÀNG YẾN
26/02/2025 20:18
Đoàn Nghệ thuật tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ xây dựng hình ảnh video và sản xuất sân khấu cho sự kiện chương trình nghệ thuật “Lễ hội về nguồn Pác Bó năm 2025” với 2 gói thầu.
26/02/2025 19:48
Đoàn Nghệ thuật tỉnh Cao Bằng công bố KQMT gói thầu Cung cấp dịch vụ xây dựng hình ảnh video và sản xuất sân khấu cho sự kiện chương trình nghệ thuật “Lễ hội về nguồn Pác Bó năm 2025” với 4 nhà thầu tham gia.
25/02/2025 11:14
Đoàn Nghệ thuật tỉnh Cao Bằng đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ xây dựng hình ảnh video và sản xuất sân khấu cho sự kiện chương trình nghệ thuật “Lễ hội về nguồn Pác Bó năm 2025” theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/02/2025 18:53
Đoàn Nghệ thuật tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ xây dựng hình ảnh video và sản xuất sân khấu cho sự kiện chương trình nghệ thuật “Lễ hội về nguồn Pác Bó năm 2025” với 2 gói thầu.
18/02/2025 17:32
Đoàn Nghệ thuật tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ xây dựng hình ảnh video và sản xuất sân khấu cho sự kiện chương trình nghệ thuật “Lễ hội về nguồn Pác Bó năm 2025” với 3 gói thầu.
18/02/2025 16:20
Đoàn Nghệ thuật tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ cho thuê đạo cụ, trang phục biểu diễn, xây dựng hình ảnh video và sản xuất sân khấu cho sự kiện chương trình nghệ thuật “Chào xuân Ất Tỵ năm 2025”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỆT PHƯỢNG 999
26/01/2025 23:55
Đoàn Nghệ thuật tỉnh Cao Bằng công bố KQMT gói thầu Cung cấp dịch vụ cho thuê đạo cụ, trang phục biểu diễn, xây dựng hình ảnh video và sản xuất sân khấu cho sự kiện chương trình nghệ thuật “Chào xuân Ất Tỵ năm 2025” với 1 nhà thầu tham gia.
23/01/2025 11:23
Đoàn Nghệ thuật tỉnh Cao Bằng đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ cho thuê đạo cụ, trang phục biểu diễn, xây dựng hình ảnh video và sản xuất sân khấu cho sự kiện chương trình nghệ thuật “Chào xuân Ất Tỵ năm 2025” theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/01/2025 15:33
Đoàn Nghệ thuật tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ cho thuê đạo cụ, trang phục biểu diễn, xây dựng hình ảnh video và sản xuất sân khấu cho sự kiện chương trình nghệ thuật “Chào xuân Ất Tỵ năm 2025” với 3 gói thầu.
15/01/2025 16:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Đoàn Nghệ thuật tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang phục, nhạc cụ, đạo cụ, phục vụ lễ ra mắt CLB hát Then, đàn tính, hát dân ca, dân vũ xóm Sóc Giang, xã Trường Hà; Tổ 7, xã Phục Hòa; xóm Huyền Du, xã Hạ Lang; xóm Long Hoa, xã Minh Tâm; xóm 2, xã Đông Khê..
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Lê Thị Hồng
15/12/2025 16:22
Đoàn Nghệ thuật tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm trang phục, nhạc cụ, đạo cụ, phục vụ lễ ra mắt CLB hát Then, đàn tính, hát dân ca, dân vũ xóm Sóc Giang, xã Trường Hà; Tổ 7, xã Phục Hòa; xóm Huyền Du, xã Hạ Lang; xóm Long Hoa, xã Minh Tâm; xóm 2, xã Đông Khê. với 1 gói thầu.
15/12/2025 15:40
Bên mời thầu Đoàn Nghệ thuật tỉnh Cao Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ xây dựng hình ảnh video và sản xuất sân khấu cho sự kiện chương trình nghệ thuật “Lễ hội về nguồn Pác Bó năm 2025” của chủ đầu tư Đoàn Nghệ thuật tỉnh Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG HOÀNG YẾN
26/02/2025 20:18
Bên mời thầu Đoàn Nghệ thuật tỉnh Cao Bằng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ xây dựng hình ảnh video và sản xuất sân khấu cho sự kiện chương trình nghệ thuật “Lễ hội về nguồn Pác Bó năm 2025” của chủ đầu tư Đoàn Nghệ thuật tỉnh Cao Bằng với 2 gói thầu.
26/02/2025 19:48
Bên mời thầu Đoàn Nghệ thuật tỉnh Cao Bằng đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ xây dựng hình ảnh video và sản xuất sân khấu cho sự kiện chương trình nghệ thuật “Lễ hội về nguồn Pác Bó năm 2025” của chủ đầu tư Đoàn Nghệ thuật tỉnh Cao Bằng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/02/2025 18:53
Bên mời thầu Đoàn Nghệ thuật tỉnh Cao Bằng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ xây dựng hình ảnh video và sản xuất sân khấu cho sự kiện chương trình nghệ thuật “Lễ hội về nguồn Pác Bó năm 2025” của chủ đầu tư Đoàn Nghệ thuật tỉnh Cao Bằng với 2 gói thầu.
18/02/2025 17:32
Bên mời thầu Đoàn Nghệ thuật tỉnh Cao Bằng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ xây dựng hình ảnh video và sản xuất sân khấu cho sự kiện chương trình nghệ thuật “Lễ hội về nguồn Pác Bó năm 2025” của chủ đầu tư Đoàn Nghệ thuật tỉnh Cao Bằng với 3 gói thầu.
18/02/2025 16:20
Bên mời thầu Đoàn Nghệ thuật tỉnh Cao Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ cho thuê đạo cụ, trang phục biểu diễn, xây dựng hình ảnh video và sản xuất sân khấu cho sự kiện chương trình nghệ thuật “Chào xuân Ất Tỵ năm 2025” của chủ đầu tư Đoàn Nghệ thuật tỉnh Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỆT PHƯỢNG 999
26/01/2025 23:55
Bên mời thầu Đoàn Nghệ thuật tỉnh Cao Bằng đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ cho thuê đạo cụ, trang phục biểu diễn, xây dựng hình ảnh video và sản xuất sân khấu cho sự kiện chương trình nghệ thuật “Chào xuân Ất Tỵ năm 2025” của chủ đầu tư Đoàn Nghệ thuật tỉnh Cao Bằng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/01/2025 15:33
Bên mời thầu Đoàn Nghệ thuật tỉnh Cao Bằng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ cho thuê đạo cụ, trang phục biểu diễn, xây dựng hình ảnh video và sản xuất sân khấu cho sự kiện chương trình nghệ thuật “Chào xuân Ất Tỵ năm 2025” của chủ đầu tư Đoàn Nghệ thuật tỉnh Cao Bằng với 3 gói thầu.
15/01/2025 16:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Đoàn Nghệ thuật tỉnh Cao Bằng đã đăng tải 13 KHLCNT, trong đó có 19 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Đoàn Nghệ thuật tỉnh Cao Bằng đã đăng tải 8 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 8 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Đoàn Nghệ thuật tỉnh Cao Bằng đã đăng tải 9 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Đoàn Nghệ thuật tỉnh Cao Bằng có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Đoàn Nghệ thuật tỉnh Cao Bằng có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Đoàn Nghệ thuật tỉnh Cao Bằng có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Kỳ tích là con cưng của tín ngưỡng. "
Geothe (Đức)
Sự kiện ngoài nước: "Hiệp ước bắc Kinh" giữa triều đình Mãn Thanh với 8 nước đế quốc đàn áp Nghĩa Hoà Đoàn được ký kết ngày 7-9-1901. Nhà Thanh nhận bồi thường chiến phí 450 triệu lạng bạc, trả trong 39 năm, lãi xuất 4% mỗi năm, tất cả thành một tỷ lạng bạc; triệt hạ các pháo đài ở cửa biển Đại Cô và trên đường về Bắc Kinh; để quân đội ngoại quốc đóng dọc đường xe lửa Bắc Kinh - Thiên Tân và các nước ngoài được lập sứ quán ở Bắc Kinh. Qua hiệp ước này, Trung Quốc thực sự trở thành một nước nửa thuộc địa.