Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Đoàn Nghệ Thuật truyền thống Quảng Trị như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.802.190.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.699.394.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,67%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Đoàn Nghệ Thuật truyền thống Quảng Trị như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.802.190.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.699.394.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,67%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Đoàn Nghệ Thuật truyền thống Quảng Trị như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 10 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Đoàn Nghệ Thuật truyền thống Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê âm thanh, ánh sáng, màn hình LED và thiết kế, thi công sân khấu phục vụ hoạt động mừng Đảng, mừng Xuân năm 2025 của chủ đầu tư Đoàn Nghệ Thuật truyền thống Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MAI MEDIA
21/01/2025 14:14
Bên mời thầu Đoàn Nghệ Thuật truyền thống Quảng Trị đã đăng tải TBMT Thuê âm thanh, ánh sáng, màn hình LED và thiết kế, thi công sân khấu phục vụ hoạt động mừng Đảng, mừng Xuân năm 2025 của chủ đầu tư Đoàn Nghệ Thuật truyền thống Quảng Trị với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/01/2025 19:02
Bên mời thầu Đoàn Nghệ Thuật truyền thống Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Thuê âm thanh, ánh sáng, màn hình LED và thiết kế, thi công sân khấu phục vụ hoạt động mừng Đảng, mừng Xuân năm 2025 của chủ đầu tư Đoàn Nghệ Thuật truyền thống Quảng Trị với 3 gói thầu.
31/12/2024 14:13
Bên mời thầu Đoàn Nghệ Thuật truyền thống Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Thuê biên đạo dàn dựng múa các tiết mục tham gia liên hoan ca múa nhạc toàn quốc tại Bình Dương năm 2024 của chủ đầu tư Đoàn Nghệ Thuật truyền thống Quảng Trị với 1 gói thầu.
11/09/2024 09:54
Bên mời thầu Đoàn Nghệ Thuật truyền thống Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê phục trang, đạo cụ; thi công đạo cụ biểu diễn phục vụ Liên hoan ca múa nhạc toàn quốc tại Bình Dương năm 2024 của chủ đầu tư Đoàn Nghệ Thuật truyền thống Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔ CHỨC PHÁT TRIỂN SÁNG TẠO NGHỆ THUẬT HT MEDIA
11/09/2024 09:37
Bên mời thầu Đoàn Nghệ Thuật truyền thống Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Thuê phục trang, đạo cụ; thi công đạo cụ biểu diễn phục vụ Liên hoan ca múa nhạc toàn quốc tại Bình Dương năm 2024 của chủ đầu tư Đoàn Nghệ Thuật truyền thống Quảng Trị với 1 gói thầu.
05/09/2024 22:10
Bên mời thầu Đoàn Nghệ Thuật truyền thống Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Thuê ca sỹ tham gia biểu diễn trong chương trình nghệ thuật phục vụ Hội nghị công bố Quy hoạch tỉnh thời kỳ 2021-2030, tầm nhìn đến năm 2050 và Xúc tiến đầu tư Quảng Trị năm 2024 của chủ đầu tư Đoàn Nghệ Thuật truyền thống Quảng Trị với 1 gói thầu.
04/07/2024 11:50
Bên mời thầu Đoàn Nghệ Thuật truyền thống Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thuê hệ thống âm thanh, ánh sáng, màn hình Led, sân khấu phục vụ chương trình nghệ thuật chào năm mới Mừng Đảng quang vinh - Mừng Xuân Giáp Thìn năm 2024 của chủ đầu tư Đoàn Nghệ Thuật truyền thống Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN CÔNG NGHỆ TIN HỌC VIỆT ĐỨC
07/02/2024 12:47
Bên mời thầu Đoàn Nghệ Thuật truyền thống Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Đoàn Nghệ Thuật truyền thống Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ VIỆT NAM
18/01/2024 19:33
Bên mời thầu Đoàn Nghệ Thuật truyền thống Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Đoàn Nghệ Thuật truyền thống Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG VINALIGHT
18/01/2024 19:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Đoàn Nghệ Thuật truyền thống Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Thuê âm thanh, ánh sáng, màn hình LED và thiết kế, thi công sân khấu phục vụ hoạt động mừng Đảng, mừng Xuân năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MAI MEDIA
21/01/2025 14:14
Đoàn Nghệ Thuật truyền thống Quảng Trị công bố KQMT gói thầu Thuê âm thanh, ánh sáng, màn hình LED và thiết kế, thi công sân khấu phục vụ hoạt động mừng Đảng, mừng Xuân năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
11/01/2025 09:33
Đoàn Nghệ Thuật truyền thống Quảng Trị đăng tải TBMT Thuê âm thanh, ánh sáng, màn hình LED và thiết kế, thi công sân khấu phục vụ hoạt động mừng Đảng, mừng Xuân năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/01/2025 19:02
Đoàn Nghệ Thuật truyền thống Quảng Trị đăng tải KHLCNT Gói thầu: Thuê âm thanh, ánh sáng, màn hình LED và thiết kế, thi công sân khấu phục vụ hoạt động mừng Đảng, mừng Xuân năm 2025 với 3 gói thầu.
31/12/2024 14:13
Đoàn Nghệ Thuật truyền thống Quảng Trị đăng tải KHLCNT Thuê biên đạo dàn dựng múa các tiết mục tham gia liên hoan ca múa nhạc toàn quốc tại Bình Dương năm 2024 với 1 gói thầu.
11/09/2024 09:54
Đoàn Nghệ Thuật truyền thống Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Thuê phục trang, đạo cụ; thi công đạo cụ biểu diễn phục vụ Liên hoan ca múa nhạc toàn quốc tại Bình Dương năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔ CHỨC PHÁT TRIỂN SÁNG TẠO NGHỆ THUẬT HT MEDIA
11/09/2024 09:37
Đoàn Nghệ Thuật truyền thống Quảng Trị đăng tải KHLCNT Thuê phục trang, đạo cụ; thi công đạo cụ biểu diễn phục vụ Liên hoan ca múa nhạc toàn quốc tại Bình Dương năm 2024 với 1 gói thầu.
05/09/2024 22:10
Đoàn Nghệ Thuật truyền thống Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thuê hệ thống âm thanh, ánh sáng, màn hình Led, sân khấu phục vụ chương trình nghệ thuật chào năm mới Mừng Đảng quang vinh - Mừng Xuân Giáp Thìn năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN CÔNG NGHỆ TIN HỌC VIỆT ĐỨC
07/02/2024 12:47
Đoàn Nghệ Thuật truyền thống Quảng Trị công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Thuê hệ thống âm thanh, ánh sáng, màn hình Led, sân khấu phục vụ chương trình nghệ thuật chào năm mới Mừng Đảng quang vinh - Mừng Xuân Giáp Thìn năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
25/01/2024 10:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Đoàn Nghệ Thuật truyền thống Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê âm thanh, ánh sáng, màn hình LED và thiết kế, thi công sân khấu phục vụ hoạt động mừng Đảng, mừng Xuân năm 2025 của chủ đầu tư Đoàn Nghệ Thuật truyền thống Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MAI MEDIA
21/01/2025 14:14
Bên mời thầu Đoàn Nghệ Thuật truyền thống Quảng Trị đã đăng tải TBMT Thuê âm thanh, ánh sáng, màn hình LED và thiết kế, thi công sân khấu phục vụ hoạt động mừng Đảng, mừng Xuân năm 2025 của chủ đầu tư Đoàn Nghệ Thuật truyền thống Quảng Trị với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/01/2025 19:02
Bên mời thầu Đoàn Nghệ Thuật truyền thống Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Thuê âm thanh, ánh sáng, màn hình LED và thiết kế, thi công sân khấu phục vụ hoạt động mừng Đảng, mừng Xuân năm 2025 của chủ đầu tư Đoàn Nghệ Thuật truyền thống Quảng Trị với 3 gói thầu.
31/12/2024 14:13
Bên mời thầu Đoàn Nghệ Thuật truyền thống Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Thuê biên đạo dàn dựng múa các tiết mục tham gia liên hoan ca múa nhạc toàn quốc tại Bình Dương năm 2024 của chủ đầu tư Đoàn Nghệ Thuật truyền thống Quảng Trị với 1 gói thầu.
11/09/2024 09:54
Bên mời thầu Đoàn Nghệ Thuật truyền thống Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê phục trang, đạo cụ; thi công đạo cụ biểu diễn phục vụ Liên hoan ca múa nhạc toàn quốc tại Bình Dương năm 2024 của chủ đầu tư Đoàn Nghệ Thuật truyền thống Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔ CHỨC PHÁT TRIỂN SÁNG TẠO NGHỆ THUẬT HT MEDIA
11/09/2024 09:37
Bên mời thầu Đoàn Nghệ Thuật truyền thống Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Thuê phục trang, đạo cụ; thi công đạo cụ biểu diễn phục vụ Liên hoan ca múa nhạc toàn quốc tại Bình Dương năm 2024 của chủ đầu tư Đoàn Nghệ Thuật truyền thống Quảng Trị với 1 gói thầu.
05/09/2024 22:10
Bên mời thầu Đoàn Nghệ Thuật truyền thống Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Thuê ca sỹ tham gia biểu diễn trong chương trình nghệ thuật phục vụ Hội nghị công bố Quy hoạch tỉnh thời kỳ 2021-2030, tầm nhìn đến năm 2050 và Xúc tiến đầu tư Quảng Trị năm 2024 của chủ đầu tư Đoàn Nghệ Thuật truyền thống Quảng Trị với 1 gói thầu.
04/07/2024 11:50
Bên mời thầu Đoàn Nghệ Thuật truyền thống Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thuê hệ thống âm thanh, ánh sáng, màn hình Led, sân khấu phục vụ chương trình nghệ thuật chào năm mới Mừng Đảng quang vinh - Mừng Xuân Giáp Thìn năm 2024 của chủ đầu tư Đoàn Nghệ Thuật truyền thống Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN CÔNG NGHỆ TIN HỌC VIỆT ĐỨC
07/02/2024 12:47
Bên mời thầu Đoàn Nghệ Thuật truyền thống Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Đoàn Nghệ Thuật truyền thống Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ VIỆT NAM
18/01/2024 19:33
Bên mời thầu Đoàn Nghệ Thuật truyền thống Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Đoàn Nghệ Thuật truyền thống Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG VINALIGHT
18/01/2024 19:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Đoàn Nghệ Thuật truyền thống Quảng Trị đã đăng tải 11 KHLCNT, trong đó có 18 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Đoàn Nghệ Thuật truyền thống Quảng Trị đã đăng tải 6 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Đoàn Nghệ Thuật truyền thống Quảng Trị đã đăng tải 9 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Đoàn Nghệ Thuật truyền thống Quảng Trị có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Đoàn Nghệ Thuật truyền thống Quảng Trị có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Đoàn Nghệ Thuật truyền thống Quảng Trị có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Tôi thích ngày mưa! Tôi sẽ cuộn tròn thân mình trong chăn ấm, đọc một chút gì đó dễ chịu, nghe một chút gì đó dễ chịu… Và tha hồ nghe tiếng của lòng mình… "
Hồ Minh Thông
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.