Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Đoàn Nghi lễ Quân đội/Bộ Tổng Tham mưu như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 73 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 74 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 110 gói thầu, trong đó có 73 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 26 gói (với 33 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 78 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 53 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 32 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 32 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,61%, Xây lắp 30,30%, Tư vấn 6,06%, Phi tư vấn 3,03%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 99.966.754.476 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 96.773.885.276 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,19%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Đoàn Nghi lễ Quân đội/Bộ Tổng Tham mưu như sau:
- Có quan hệ với 73 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,61%, Xây lắp 30,30%, Tư vấn 6,06%, Phi tư vấn 3,03%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 99.966.754.476 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 96.773.885.276 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,19%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Đoàn Nghi lễ Quân đội/Bộ Tổng Tham mưu như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 164 KHLCNT trong đó có 73 KHLCNT tự đăng tải, có 91 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 35 TBMT trong đó tự mời thầu 33 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Đoàn Nghi lễ Quân đội/Bộ Tổng Tham mưu đăng tải KHLCNT mua sắm thuốc BHYT 10% của Phòng Hậu cần - Kỹ thuật năm 2026 với 1 gói thầu.
28/08/2026 14:58
Đoàn Nghi lễ Quân đội/Bộ Tổng Tham mưu công bố kết quả gói thầu Mua sắm doanh cụ đảm bảo thường xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NỘI THẤT BẢO LÂM
27/08/2026 09:15
Đoàn Nghi lễ Quân đội/Bộ Tổng Tham mưu công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư trang bị thiết bị sửa chữa hệ thống điện đơn vị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại tổng hợp dịch vụ Nga Kiên
27/08/2026 09:06
Đoàn Nghi lễ Quân đội/Bộ Tổng Tham mưu đăng tải KHLCNT Mua sắm doanh cụ đảm bảo thường xuyên với 1 gói thầu.
27/08/2026 08:58
Đoàn Nghi lễ Quân đội/Bộ Tổng Tham mưu đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư trang bị thiết bị sửa chữa hệ thống điện đơn vị với 1 gói thầu.
27/08/2026 08:51
Đoàn Nghi lễ Quân đội/Bộ Tổng Tham mưu công bố kết quả gói thầu Mua màn hình led phục vụ các Hội nghị năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TBA HÀ NỘI
20/08/2026 10:49
Đoàn Nghi lễ Quân đội/Bộ Tổng Tham mưu đăng tải KHLCNT Mua màn hình Led phục vụ các Hội nghị năm 2026 với 1 gói thầu.
19/08/2026 10:02
Đoàn Nghi lễ Quân đội/Bộ Tổng Tham mưu công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật chất
phục vụ các hoạt động VHVN quý 3 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRẦN HỮU KHÁNH
19/08/2026 09:53
Đoàn Nghi lễ Quân đội/Bộ Tổng Tham mưu đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất phục vụ các hoạt động VHVN quý 3 năm 2026 với 1 gói thầu.
19/08/2026 09:48
Đoàn Nghi lễ Quân đội/Bộ Tổng Tham mưu công bố kết quả gói thầu Mua sắm báo, tạp chí các cơ quan đơn vị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ BÁO CHÍ TÂN KINH BẮC
19/08/2026 09:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Đoàn Nghi lễ Quân đội/Bộ Tổng Tham mưu công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư trang thiết bị sửa chữa hệ thống điện nước tại đơn vị.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TỔNG HỢP ANH ĐỨC
02/07/2025 15:30
Đoàn Nghi lễ Quân đội/Bộ Tổng Tham mưu công bố kết quả gói thầu Mua văn phòng phẩm dàn nhạc phục vụ nhiệm vụ A50.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HIỀN LƯƠNG
01/07/2025 12:19
Đoàn Nghi lễ Quân đội/Bộ Tổng Tham mưu công bố kết quả gói thầu Mua vật chất huấn luyện nghiệp vụ (Giá kẹp bản nhạc).
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH - NGUYỄN THỊ OANH
27/06/2025 10:30
Đoàn Nghi lễ Quân đội/Bộ Tổng Tham mưu đăng tải KHLCNT Mua vật chất huấn luyện nghiệp vụ (Giá kẹp bản nhạc) với 1 gói thầu.
27/06/2025 10:18
Đoàn Nghi lễ Quân đội/Bộ Tổng Tham mưu công bố kết quả gói thầu Mua vật chất phục vụ huấn luyện tác chiến (Vẽ bản đồ Quân sự).
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRẦN THỊ NGỌC LAN
27/06/2025 10:06
Đoàn Nghi lễ Quân đội/Bộ Tổng Tham mưu đăng tải KHLCNT Mua vật chất phục vụ huấn luyện tác chiến (Vẽ bản đồ Quân sự) với 1 gói thầu.
27/06/2025 10:01
Đoàn Nghi lễ Quân đội/Bộ Tổng Tham mưu công bố kết quả gói thầu Mua tủ đựng nhạc cụ sắt sơn tĩnh điện, giá để nhạc cụ sắt sơn tĩnh điện
phục vụ nhiệm vụ A50.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NỘI THẤT BẢO LÂM
26/06/2025 15:00
Đoàn Nghi lễ Quân đội/Bộ Tổng Tham mưu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm huân chương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một thành viên Cơ khí 17
24/06/2025 15:17
Đoàn Nghi lễ Quân đội/Bộ Tổng Tham mưu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm mũ kêpi, quân hiệu, cấp hiệu, dây lưng, cành tùng đơn NL, dây chiến thắng NL, giầy da NL.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN 26
24/06/2025 15:16
Đoàn Nghi lễ Quân đội/Bộ Tổng Tham mưu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm quân phục nghiệp vụ nghi lễ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN X20
24/06/2025 15:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Đoàn Nghi lễ Quân đội/Bộ Tổng Tham mưu đăng tải KHLCNT mua sắm thuốc BHYT 10% của Phòng Hậu cần - Kỹ thuật năm 2026 với 1 gói thầu.
28/08/2026 14:58
Đoàn Nghi lễ Quân đội/Bộ Tổng Tham mưu công bố kết quả gói thầu Mua sắm doanh cụ đảm bảo thường xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NỘI THẤT BẢO LÂM
27/08/2026 09:15
Đoàn Nghi lễ Quân đội/Bộ Tổng Tham mưu công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư trang bị thiết bị sửa chữa hệ thống điện đơn vị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại tổng hợp dịch vụ Nga Kiên
27/08/2026 09:06
Đoàn Nghi lễ Quân đội/Bộ Tổng Tham mưu đăng tải KHLCNT Mua sắm doanh cụ đảm bảo thường xuyên với 1 gói thầu.
27/08/2026 08:58
Đoàn Nghi lễ Quân đội/Bộ Tổng Tham mưu đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư trang bị thiết bị sửa chữa hệ thống điện đơn vị với 1 gói thầu.
27/08/2026 08:51
Đoàn Nghi lễ Quân đội/Bộ Tổng Tham mưu công bố kết quả gói thầu Mua màn hình led phục vụ các Hội nghị năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TBA HÀ NỘI
20/08/2026 10:49
Đoàn Nghi lễ Quân đội/Bộ Tổng Tham mưu đăng tải KHLCNT Mua màn hình Led phục vụ các Hội nghị năm 2026 với 1 gói thầu.
19/08/2026 10:02
Đoàn Nghi lễ Quân đội/Bộ Tổng Tham mưu công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật chất
phục vụ các hoạt động VHVN quý 3 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRẦN HỮU KHÁNH
19/08/2026 09:53
Đoàn Nghi lễ Quân đội/Bộ Tổng Tham mưu đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất phục vụ các hoạt động VHVN quý 3 năm 2026 với 1 gói thầu.
19/08/2026 09:48
Đoàn Nghi lễ Quân đội/Bộ Tổng Tham mưu công bố kết quả gói thầu Mua sắm báo, tạp chí các cơ quan đơn vị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ BÁO CHÍ TÂN KINH BẮC
19/08/2026 09:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Đoàn Nghi lễ Quân đội/Bộ Tổng Tham mưu đã đăng tải 74 KHLCNT, trong đó có 110 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Đoàn Nghi lễ Quân đội/Bộ Tổng Tham mưu đã đăng tải 33 TBMT trong 26 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 33 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Đoàn Nghi lễ Quân đội/Bộ Tổng Tham mưu đã đăng tải 78 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 78 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 53 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Đoàn Nghi lễ Quân đội/Bộ Tổng Tham mưu có quan hệ với 73 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Đoàn Nghi lễ Quân đội/Bộ Tổng Tham mưu có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Đoàn Nghi lễ Quân đội/Bộ Tổng Tham mưu có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hãy tin một nửa những gì anh thấy tận mắt và đừng tin những gì anh nghe được. "
D. Crai
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"