Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ĐOÀN TNCS HỒ CHÍ MINH TỈNH QUẢNG NGÃI như sau:
- Có quan hệ với 0 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 734.277.642 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 733.156.285 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ĐOÀN TNCS HỒ CHÍ MINH TỈNH QUẢNG NGÃI như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 734.277.642 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 733.156.285 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ĐOÀN TNCS HỒ CHÍ MINH TỈNH QUẢNG NGÃI như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 4 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ĐOÀN TNCS HỒ CHÍ MINH TỈNH QUẢNG NGÃI đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư ĐOÀN TNCS HỒ CHÍ MINH TỈNH QUẢNG NGÃI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NGÂN KHÁNH
08/05/2026 09:53
Bên mời thầu ĐOÀN TNCS HỒ CHÍ MINH TỈNH QUẢNG NGÃI đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ĐOÀN TNCS HỒ CHÍ MINH TỈNH QUẢNG NGÃI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC XÂY DỰNG PHỐ GIA
08/05/2026 09:44
Bên mời thầu ĐOÀN TNCS HỒ CHÍ MINH TỈNH QUẢNG NGÃI đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát của chủ đầu tư ĐOÀN TNCS HỒ CHÍ MINH TỈNH QUẢNG NGÃI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 39
08/05/2026 09:39
ĐOÀN TNCS HỒ CHÍ MINH TỈNH QUẢNG NGÃI đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo trụ sở làm việc Tỉnh Đoàn Quảng Ngãi với 3 gói thầu.
24/04/2026 09:02
ĐOÀN TNCS HỒ CHÍ MINH TỈNH QUẢNG NGÃI công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế - Kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiến trúc xây dựng và môi trường DTN
01/04/2026 15:33
ĐOÀN TNCS HỒ CHÍ MINH TỈNH QUẢNG NGÃI công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế và dự toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG LONG ẤN
01/04/2026 15:23
ĐOÀN TNCS HỒ CHÍ MINH TỈNH QUẢNG NGÃI đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bước chuẩn bị dự án, Công trình: Sửa chữa, cải tạo trụ sở làm việc Tỉnh Đoàn Quảng Ngãi với 2 gói thầu.
19/03/2026 08:32
ĐOÀN TNCS HỒ CHÍ MINH TỈNH QUẢNG NGÃI đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bước chuẩn bị dự án, Công trình: Sửa chữa, cải tạo trụ sở làm việc Tỉnh Đoàn Quảng Ngãi với 2 gói thầu.
18/03/2026 17:33
ĐOÀN TNCS HỒ CHÍ MINH TỈNH QUẢNG NGÃI công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ trang trí, khánh tiết, cổng chào, sân khấu, hội trường phục vụ tổ chức Đại hội đại biểu Đoàn TNCS Hồ Chí Minh tỉnh Quảng Ngãi lần thứ nhất, nhiệm kỳ 2025-2030.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TỔ CHỨC SỰ KIỆN THANH NIÊN TN
05/12/2025 10:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ĐOÀN TNCS HỒ CHÍ MINH TỈNH QUẢNG NGÃI công bố kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NGÂN KHÁNH
08/05/2026 09:53
ĐOÀN TNCS HỒ CHÍ MINH TỈNH QUẢNG NGÃI công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC XÂY DỰNG PHỐ GIA
08/05/2026 09:44
ĐOÀN TNCS HỒ CHÍ MINH TỈNH QUẢNG NGÃI công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 39
08/05/2026 09:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ĐOÀN TNCS HỒ CHÍ MINH TỈNH QUẢNG NGÃI đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư ĐOÀN TNCS HỒ CHÍ MINH TỈNH QUẢNG NGÃI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NGÂN KHÁNH
08/05/2026 09:53
Bên mời thầu ĐOÀN TNCS HỒ CHÍ MINH TỈNH QUẢNG NGÃI đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ĐOÀN TNCS HỒ CHÍ MINH TỈNH QUẢNG NGÃI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC XÂY DỰNG PHỐ GIA
08/05/2026 09:44
Bên mời thầu ĐOÀN TNCS HỒ CHÍ MINH TỈNH QUẢNG NGÃI đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát của chủ đầu tư ĐOÀN TNCS HỒ CHÍ MINH TỈNH QUẢNG NGÃI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 39
08/05/2026 09:39
ĐOÀN TNCS HỒ CHÍ MINH TỈNH QUẢNG NGÃI đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo trụ sở làm việc Tỉnh Đoàn Quảng Ngãi với 3 gói thầu.
24/04/2026 09:02
ĐOÀN TNCS HỒ CHÍ MINH TỈNH QUẢNG NGÃI công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế - Kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiến trúc xây dựng và môi trường DTN
01/04/2026 15:33
ĐOÀN TNCS HỒ CHÍ MINH TỈNH QUẢNG NGÃI công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế và dự toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG LONG ẤN
01/04/2026 15:23
ĐOÀN TNCS HỒ CHÍ MINH TỈNH QUẢNG NGÃI đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bước chuẩn bị dự án, Công trình: Sửa chữa, cải tạo trụ sở làm việc Tỉnh Đoàn Quảng Ngãi với 2 gói thầu.
19/03/2026 08:32
ĐOÀN TNCS HỒ CHÍ MINH TỈNH QUẢNG NGÃI đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bước chuẩn bị dự án, Công trình: Sửa chữa, cải tạo trụ sở làm việc Tỉnh Đoàn Quảng Ngãi với 2 gói thầu.
18/03/2026 17:33
ĐOÀN TNCS HỒ CHÍ MINH TỈNH QUẢNG NGÃI công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ trang trí, khánh tiết, cổng chào, sân khấu, hội trường phục vụ tổ chức Đại hội đại biểu Đoàn TNCS Hồ Chí Minh tỉnh Quảng Ngãi lần thứ nhất, nhiệm kỳ 2025-2030.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TỔ CHỨC SỰ KIỆN THANH NIÊN TN
05/12/2025 10:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ĐOÀN TNCS HỒ CHÍ MINH TỈNH QUẢNG NGÃI đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ĐOÀN TNCS HỒ CHÍ MINH TỈNH QUẢNG NGÃI có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Bạn bè có ích không phải chỉ bởi họ sẽ lắng nghe ta, mà còn bởi họ sẽ cười nhạo ta; Qua họ, chúng ta học được đôi chút khách quan, đôi chút khiêm tốn, đôi chút nhã nhặn; Chúng ta học được những nguyên tắc của cuộc đời và trở thành người chơi tốt hơn trong cuộc chơi. "
Will Durant
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.