Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Đơn vị mua thuốc tập trung cấp địa phương như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 1 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 34.596.063.586 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 528.157.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 98,47%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Đơn vị mua thuốc tập trung cấp địa phương như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 34.596.063.586 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 528.157.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 98,47%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Đơn vị mua thuốc tập trung cấp địa phương như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 1 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Đơn vị mua thuốc tập trung cấp địa phương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hóa chất, sinh phẩm cho các cơ sở y tế trên địa bàn tỉnh Ninh Bình năm 2018-2020 của chủ đầu tư Đơn vị mua thuốc tập trung cấp địa phương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VÀ THƯƠNG MẠI THÀNH LONG
18/12/2018 16:32
Bên mời thầu Đơn vị mua thuốc tập trung cấp địa phương đã đăng tải TBMT Mua hóa chất, sinh phẩm cho các cơ sở y tế trên địa bàn tỉnh Ninh Bình năm 2018-2020 của chủ đầu tư Đơn vị mua thuốc tập trung cấp địa phương với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
11/09/2018 15:50
Bên mời thầu Đơn vị mua thuốc tập trung cấp địa phương đã đăng tải KHLCNT Điều chỉnh kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Mua hóa chất, sinh phẩm cho các cơ sở y tế trên địa bàn tỉnh Ninh Bình năm 2017-2019 của chủ đầu tư Đơn vị mua thuốc tập trung cấp địa phương với 1 gói thầu.
06/09/2018 10:42
Bên mời thầu Đơn vị mua thuốc tập trung cấp địa phương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thuốc cổ truyền, thuốc dược liệu của chủ đầu tư Đơn vị mua thuốc tập trung cấp địa phương.
30/05/2017 15:50
Bên mời thầu Đơn vị mua thuốc tập trung cấp địa phương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thuốc biệt dược gốc hoặc tương đương điều trị của chủ đầu tư Đơn vị mua thuốc tập trung cấp địa phương.
30/05/2017 15:44
Bên mời thầu Đơn vị mua thuốc tập trung cấp địa phương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thuốc Generic của chủ đầu tư Đơn vị mua thuốc tập trung cấp địa phương.
- Nhà thầu trúng thầu: CN Cty TNHH DP Đô Thành
30/05/2017 15:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Đơn vị mua thuốc tập trung cấp địa phương công bố kết quả gói thầu Mua hóa chất, sinh phẩm cho các cơ sở y tế trên địa bàn tỉnh Ninh Bình năm 2018-2020.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VÀ THƯƠNG MẠI THÀNH LONG
18/12/2018 16:32
Đơn vị mua thuốc tập trung cấp địa phương đăng tải TBMT Mua hóa chất, sinh phẩm cho các cơ sở y tế trên địa bàn tỉnh Ninh Bình năm 2018-2020 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
11/09/2018 15:50
Đơn vị mua thuốc tập trung cấp địa phương đăng tải KHLCNT Điều chỉnh kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Mua hóa chất, sinh phẩm cho các cơ sở y tế trên địa bàn tỉnh Ninh Bình năm 2017-2019 với 1 gói thầu.
06/09/2018 10:42
Đơn vị mua thuốc tập trung cấp địa phương công bố kết quả gói thầu Gói thầu thuốc cổ truyền, thuốc dược liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: Cty CP DP Hà Nam Ninh
30/05/2017 15:50
Đơn vị mua thuốc tập trung cấp địa phương công bố kết quả gói thầu Gói thầu thuốc biệt dược gốc hoặc tương đương điều trị.
- Nhà thầu trúng thầu: Cty CP DP Bến Tre
30/05/2017 15:44
Đơn vị mua thuốc tập trung cấp địa phương công bố kết quả gói thầu Gói thầu thuốc Generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CN Cty TNHH DP Đô Thành
30/05/2017 15:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Đơn vị mua thuốc tập trung cấp địa phương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hóa chất, sinh phẩm cho các cơ sở y tế trên địa bàn tỉnh Ninh Bình năm 2018-2020 của chủ đầu tư Đơn vị mua thuốc tập trung cấp địa phương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VÀ THƯƠNG MẠI THÀNH LONG
18/12/2018 16:32
Bên mời thầu Đơn vị mua thuốc tập trung cấp địa phương đã đăng tải TBMT Mua hóa chất, sinh phẩm cho các cơ sở y tế trên địa bàn tỉnh Ninh Bình năm 2018-2020 của chủ đầu tư Đơn vị mua thuốc tập trung cấp địa phương với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
11/09/2018 15:50
Bên mời thầu Đơn vị mua thuốc tập trung cấp địa phương đã đăng tải KHLCNT Điều chỉnh kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Mua hóa chất, sinh phẩm cho các cơ sở y tế trên địa bàn tỉnh Ninh Bình năm 2017-2019 của chủ đầu tư Đơn vị mua thuốc tập trung cấp địa phương với 1 gói thầu.
06/09/2018 10:42
Bên mời thầu Đơn vị mua thuốc tập trung cấp địa phương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thuốc cổ truyền, thuốc dược liệu của chủ đầu tư Đơn vị mua thuốc tập trung cấp địa phương.
30/05/2017 15:50
Bên mời thầu Đơn vị mua thuốc tập trung cấp địa phương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thuốc biệt dược gốc hoặc tương đương điều trị của chủ đầu tư Đơn vị mua thuốc tập trung cấp địa phương.
30/05/2017 15:44
Bên mời thầu Đơn vị mua thuốc tập trung cấp địa phương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thuốc Generic của chủ đầu tư Đơn vị mua thuốc tập trung cấp địa phương.
- Nhà thầu trúng thầu: CN Cty TNHH DP Đô Thành
30/05/2017 15:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Đơn vị mua thuốc tập trung cấp địa phương đã đăng tải 1 KHLCNT, trong đó có 1 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Đơn vị mua thuốc tập trung cấp địa phương đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Đơn vị mua thuốc tập trung cấp địa phương đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Đơn vị mua thuốc tập trung cấp địa phương có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Đơn vị mua thuốc tập trung cấp địa phương có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Con người đau khổ vì họ bị mắc kẹt trong quan điểm. Chỉ khi nào chúng ta giải phóng được những quan điểm đó, chúng ta mới tự do và không còn đau khổ. "
Thiền sư Thích Nhất Hạnh
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.