Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 38/BỘ ĐỘI BIÊN PHÒNG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 37 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 55 gói thầu, trong đó có 32 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 18 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 38 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 24 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 17 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 16 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,82 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 44,44%, Xây lắp 27,78%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 27,78%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.267.644.567 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.679.903.701 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,54%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 38/BỘ ĐỘI BIÊN PHÒNG như sau:
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,82 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 44,44%, Xây lắp 27,78%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 27,78%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.267.644.567 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.679.903.701 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,54%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 38/BỘ ĐỘI BIÊN PHÒNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 54 KHLCNT trong đó có 33 KHLCNT tự đăng tải, có 21 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 21 TBMT trong đó tự mời thầu 16 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 38/BỘ ĐỘI BIÊN PHÒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 26.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PARADOR VIỆT NAM
22/08/2026 10:15
HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 38/BỘ ĐỘI BIÊN PHÒNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư kỹ thuật chuyên ngành tàu thuyền.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ thương mại đầu tư Phú Mỹ
04/08/2026 14:52
HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 38/BỘ ĐỘI BIÊN PHÒNG đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư kỹ thuật chuyên ngành tàu thuyền với 1 gói thầu.
31/07/2026 13:50
HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 38/BỘ ĐỘI BIÊN PHÒNG đăng tải KHLCNT Sửa chữa thân vỏ xuồng ST 660 (BP 29-10-02) với 1 gói thầu.
29/07/2026 14:37
HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 38/BỘ ĐỘI BIÊN PHÒNG đăng tải TBMT Gói thầu số 26 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/07/2026 19:20
HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 38/BỘ ĐỘI BIÊN PHÒNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 6 Dự án Xây dựng doanh trại Hải đoàn Biên phòng 38 với 1 gói thầu.
20/07/2026 08:59
HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 38/BỘ ĐỘI BIÊN PHÒNG công bố kết quả gói thầu Mua nhiên liệu quý II năm 2026 (Lần 2).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VẬN TẢI MINH MINH
25/06/2026 16:33
HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 38/BỘ ĐỘI BIÊN PHÒNG đăng tải TBMT Mua nhiên liệu quý II năm 2026 (Lần 2) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/06/2026 06:31
HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 38/BỘ ĐỘI BIÊN PHÒNG đăng tải KHLCNT Mua nhiên liệu quý II năm 2026 (Lần 2) với 1 gói thầu.
31/05/2026 22:50
HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 38/BỘ ĐỘI BIÊN PHÒNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư kỹ thuật phục vụ sữa chữa máy chính tàu BP 29-01-02.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VĂN CƠ
28/05/2026 17:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 38/BỘ ĐỘI BIÊN PHÒNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư sữa chữa bộ lai máy nén khí/Tàu BP 29-01-03.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÊ THỊ BÍCH NGỌC
30/06/2025 13:42
HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 38/BỘ ĐỘI BIÊN PHÒNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư sữa chữa máy chính, máy phụ Tàu BP 29-01-06.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÊ THỊ BÍCH NGỌC
30/06/2025 13:42
HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 38/BỘ ĐỘI BIÊN PHÒNG đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư sữa chữa máy chính, máy phụ Tàu BP 29-01-06 với 1 gói thầu.
25/06/2025 15:57
HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 38/BỘ ĐỘI BIÊN PHÒNG công bố kết quả gói thầu Mua xăng dầu quý II năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VẬN TẢI MINH MINH
16/05/2025 10:23
HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 38/BỘ ĐỘI BIÊN PHÒNG công bố KQMT gói thầu Mua xăng dầu quý II năm 2025 với 2 nhà thầu tham gia.
25/04/2025 14:00
HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 38/BỘ ĐỘI BIÊN PHÒNG đăng tải TBMT Mua xăng dầu quý II năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/04/2025 14:29
HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 38/BỘ ĐỘI BIÊN PHÒNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÊ THỊ BÍCH NGỌC
15/04/2025 10:45
HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 38/BỘ ĐỘI BIÊN PHÒNG đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư kỹ thuật với 1 gói thầu.
11/04/2025 09:43
HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 38/BỘ ĐỘI BIÊN PHÒNG đăng tải KHLCNT Mua xăng dầu quý II năm 2025 với 1 gói thầu.
11/04/2025 08:41
HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 38/BỘ ĐỘI BIÊN PHÒNG đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư sữa chữa bộ lai máy nén khí/Tàu BP 29-01-03 với 1 gói thầu.
06/04/2025 14:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 38/BỘ ĐỘI BIÊN PHÒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 26.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PARADOR VIỆT NAM
22/08/2026 10:15
HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 38/BỘ ĐỘI BIÊN PHÒNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư kỹ thuật chuyên ngành tàu thuyền.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ thương mại đầu tư Phú Mỹ
04/08/2026 14:52
HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 38/BỘ ĐỘI BIÊN PHÒNG đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư kỹ thuật chuyên ngành tàu thuyền với 1 gói thầu.
31/07/2026 13:50
HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 38/BỘ ĐỘI BIÊN PHÒNG đăng tải KHLCNT Sửa chữa thân vỏ xuồng ST 660 (BP 29-10-02) với 1 gói thầu.
29/07/2026 14:37
HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 38/BỘ ĐỘI BIÊN PHÒNG đăng tải TBMT Gói thầu số 26 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/07/2026 19:20
HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 38/BỘ ĐỘI BIÊN PHÒNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 6 Dự án Xây dựng doanh trại Hải đoàn Biên phòng 38 với 1 gói thầu.
20/07/2026 08:59
HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 38/BỘ ĐỘI BIÊN PHÒNG công bố kết quả gói thầu Mua nhiên liệu quý II năm 2026 (Lần 2).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VẬN TẢI MINH MINH
25/06/2026 16:33
HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 38/BỘ ĐỘI BIÊN PHÒNG đăng tải TBMT Mua nhiên liệu quý II năm 2026 (Lần 2) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/06/2026 06:31
HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 38/BỘ ĐỘI BIÊN PHÒNG đăng tải KHLCNT Mua nhiên liệu quý II năm 2026 (Lần 2) với 1 gói thầu.
31/05/2026 22:50
HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 38/BỘ ĐỘI BIÊN PHÒNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư kỹ thuật phục vụ sữa chữa máy chính tàu BP 29-01-02.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VĂN CƠ
28/05/2026 17:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 38/BỘ ĐỘI BIÊN PHÒNG đã đăng tải 37 KHLCNT, trong đó có 55 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 38/BỘ ĐỘI BIÊN PHÒNG đã đăng tải 18 TBMT trong 15 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 16 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 38/BỘ ĐỘI BIÊN PHÒNG đã đăng tải 38 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 38 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 24 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 38/BỘ ĐỘI BIÊN PHÒNG có quan hệ với 33 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 38/BỘ ĐỘI BIÊN PHÒNG có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 38/BỘ ĐỘI BIÊN PHÒNG có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bạn luôn có thể tìm thấy mặt trời trong mình chỉ cần bạn tìm kiếm. "
Maxwell Maltz
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.