Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty Cổ phần Nhiệt điện Hải Phòng như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 634 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 949 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 1586 gói thầu, trong đó có 930 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1481 gói (với 1539 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 6 gói.
- Có 20 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 927 gói, hủy thầu 4 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 196 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 584 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 481 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,74 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 53,48%, Xây lắp 21,25%, Tư vấn 5,00%, Phi tư vấn 19,62%, Hỗn hợp 0,65%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.492.398.651.185 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.680.686.157.594 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 56,66%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty Cổ phần Nhiệt điện Hải Phòng như sau:
- Có quan hệ với 634 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,74 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 53,48%, Xây lắp 21,25%, Tư vấn 5,00%, Phi tư vấn 19,62%, Hỗn hợp 0,65%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.492.398.651.185 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.680.686.157.594 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 56,66%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công ty Cổ phần Nhiệt điện Hải Phòng như sau:
- Là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 1192 KHLCNT trong đó có 943 KHLCNT tự đăng tải, có 249 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 832 TBMT trong đó tự mời thầu 819 TBMT, có 13 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Công ty Cổ phần Nhiệt điện Hải Phòng đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư thiết bị điện phục vụ sửa chữa thường xuyên đợt 5 với 1 gói thầu.
03/09/2026 10:27
Công ty Cổ phần Nhiệt điện Hải Phòng đăng tải KHLCNT Trang bị vật tư phục vụ công tác vệ sinh các đơn vị năm 2026 với 1 gói thầu.
03/09/2026 08:53
Công ty Cổ phần Nhiệt điện Hải Phòng đăng tải KHLCNT Cải tạo sửa chữa nhà tạm tại khu nhà ở thành nhà kho và một số chức năng khác với 1 gói thầu.
03/09/2026 08:32
Công ty Cổ phần Nhiệt điện Hải Phòng đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay thế hệ thống nước tưới tiêu nhà máy Nhiệt điện HP1 với 1 gói thầu.
28/08/2026 08:36
Công ty Cổ phần Nhiệt điện Hải Phòng đăng tải KHLCNT Cung cấp bi nghiền than phục vụ sản xuất đợt 1 năm 2026 với 1 gói thầu.
27/08/2026 09:37
Công ty Cổ phần Nhiệt điện Hải Phòng đăng tải KHLCNT Cung cấp dầu mỡ bôi trơn phục vụ sản xuất năm 2026-2027 với 1 gói thầu.
25/08/2026 15:10
Công ty Cổ phần Nhiệt điện Hải Phòng đăng tải KHLCNT Quan trắc môi trường lao động năm 2026 với 1 gói thầu.
25/08/2026 14:49
Công ty Cổ phần Nhiệt điện Hải Phòng đăng tải KHLCNT Sửa chữa các hư hỏng tại nhà trông giữ xe máy CBCNV Công ty với 1 gói thầu.
24/08/2026 10:10
Công ty Cổ phần Nhiệt điện Hải Phòng đăng tải KHLCNT Cung cấp hóa chất thí nghiệm Nhà máy Nhiệt điện Hải Phòng 1&2 năm 2026-2027 với 1 gói thầu.
24/08/2026 09:34
Công ty Cổ phần Nhiệt điện Hải Phòng đăng tải KHLCNT Thí nghiệm mẫu dầu máy biến áp, dầu thủy lực năm 2026 với 1 gói thầu.
24/08/2026 08:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Cổ phần Nhiệt điện Hải Phòng đăng tải KHLCNT Kiểm kê than tồn kho năm 2026 với 1 gói thầu.
03/04/2026 11:15
Công ty Cổ phần Nhiệt điện Hải Phòng đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư thiết bị Sửa chữa thường xuyên đợt 2 với 1 gói thầu.
19/08/2025 15:28
Công ty Cổ phần Nhiệt điện Hải Phòng đăng tải KHLCNT Cung cấp bi nghiền than phi 60 đợt 25 năm 2025 với 1 gói thầu.
02/07/2025 14:41
Công ty Cổ phần Nhiệt điện Hải Phòng đăng tải KHLCNT Tư vấn kiểm toán Báo cáo tài chính năm 2025 với 1 gói thầu.
26/06/2025 15:42
Công ty Cổ phần Nhiệt điện Hải Phòng đăng tải KHLCNT Cung cấp bi nghiền than phi 60 đợt 24 năm 2025 với 1 gói thầu.
26/06/2025 14:44
Công ty Cổ phần Nhiệt điện Hải Phòng đăng tải KHLCNT Cung cấp bi nghiền than phi 60 đợt 23 năm 2025 với 1 gói thầu.
23/06/2025 10:53
Công ty Cổ phần Nhiệt điện Hải Phòng đăng tải KHLCNT Cung cấp bi nghiền than phi 60 đợt 23 năm 2026 với 1 gói thầu.
19/06/2025 11:14
Công ty Cổ phần Nhiệt điện Hải Phòng đăng tải KHLCNT Cung cấp bi nghiền than phi 60 đợt 22 năm 2025 với 1 gói thầu.
13/06/2025 09:50
Công ty Cổ phần Nhiệt điện Hải Phòng đăng tải KHLCNT Khơi thông, nạo vét hệ thống thoát nước bề mặt, nước thải công nghiệp, nước thải sinh hoạt, bể, hồ chứa của Nhà máy Nhiệt điện Hải Phòng 1&2 năm 2025 với 1 gói thầu.
10/06/2025 13:31
Công ty Cổ phần Nhiệt điện Hải Phòng đăng tải KHLCNT Cung cấp bi nghiền than phi 60 đợt 21 năm 2025 với 1 gói thầu.
05/06/2025 10:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Cổ phần Nhiệt điện Hải Phòng đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư thiết bị điện phục vụ sửa chữa thường xuyên đợt 5 với 1 gói thầu.
03/09/2026 10:27
Công ty Cổ phần Nhiệt điện Hải Phòng đăng tải KHLCNT Trang bị vật tư phục vụ công tác vệ sinh các đơn vị năm 2026 với 1 gói thầu.
03/09/2026 08:53
Công ty Cổ phần Nhiệt điện Hải Phòng đăng tải KHLCNT Cải tạo sửa chữa nhà tạm tại khu nhà ở thành nhà kho và một số chức năng khác với 1 gói thầu.
03/09/2026 08:32
Công ty Cổ phần Nhiệt điện Hải Phòng đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay thế hệ thống nước tưới tiêu nhà máy Nhiệt điện HP1 với 1 gói thầu.
28/08/2026 08:36
Công ty Cổ phần Nhiệt điện Hải Phòng đăng tải KHLCNT Cung cấp bi nghiền than phục vụ sản xuất đợt 1 năm 2026 với 1 gói thầu.
27/08/2026 09:37
Công ty Cổ phần Nhiệt điện Hải Phòng đăng tải KHLCNT Cung cấp dầu mỡ bôi trơn phục vụ sản xuất năm 2026-2027 với 1 gói thầu.
25/08/2026 15:10
Công ty Cổ phần Nhiệt điện Hải Phòng đăng tải KHLCNT Quan trắc môi trường lao động năm 2026 với 1 gói thầu.
25/08/2026 14:49
Công ty Cổ phần Nhiệt điện Hải Phòng đăng tải KHLCNT Sửa chữa các hư hỏng tại nhà trông giữ xe máy CBCNV Công ty với 1 gói thầu.
24/08/2026 10:10
Công ty Cổ phần Nhiệt điện Hải Phòng đăng tải KHLCNT Cung cấp hóa chất thí nghiệm Nhà máy Nhiệt điện Hải Phòng 1&2 năm 2026-2027 với 1 gói thầu.
24/08/2026 09:34
Công ty Cổ phần Nhiệt điện Hải Phòng đăng tải KHLCNT Thí nghiệm mẫu dầu máy biến áp, dầu thủy lực năm 2026 với 1 gói thầu.
24/08/2026 08:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Nhiệt điện Hải Phòng đã đăng tải 949 KHLCNT, trong đó có 1586 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Nhiệt điện Hải Phòng đã đăng tải 6 TBMST. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Nhiệt điện Hải Phòng đã đăng tải 1539 TBMT trong 1481 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 819 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 720 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Nhiệt điện Hải Phòng đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Nhiệt điện Hải Phòng đã đăng tải 927 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 927 gói, hủy thầu 4 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 196 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Nhiệt điện Hải Phòng có quan hệ với 634 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Nhiệt điện Hải Phòng có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Nhiệt điện Hải Phòng có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Sự lạc quan khi áp dụng vào cuộc sống sẽ đem lại sức mạnh và sự bình yên trong nội tâm. "
Norman Vincent Peale
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.