Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Hạt Kiểm lâm khu vực Bắc Sông Hương như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 292.077.780 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 288.171.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,34%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Hạt Kiểm lâm khu vực Bắc Sông Hương như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 292.077.780 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 288.171.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,34%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm khu vực Bắc Sông Hương như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 16 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 9 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Hạt Kiểm lâm khu vực Bắc Sông Hương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Đóng mới 01 ghe nhôm có máy nổ cole, cần điều khiển.
04/08/2026 16:48
Hạt Kiểm lâm khu vực Bắc Sông Hương công bố kết quả gói thầu Gói thầu:Mua sắm mới 01 Máy photocopy và 1 Tivi 65 in.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TIN HỌC NGỌC VINH
23/06/2026 15:55
Hạt Kiểm lâm khu vực Bắc Sông Hương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Lắp đặt hệ thống điện năng lượng mặt trời.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH VIETTEL
23/06/2026 15:48
Hạt Kiểm lâm khu vực Bắc Sông Hương đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu với 1 gói thầu.
23/06/2026 15:17
Hạt Kiểm lâm khu vực Bắc Sông Hương đăng tải KHLCNT Phê duyệt kê hoạch lựa chọn nhà thầu với 1 gói thầu.
23/06/2026 15:09
Hạt Kiểm lâm khu vực Bắc Sông Hương đăng tải KHLCNT Đóng mới 01 ghe nhôm có máy nổ, cần điểu khiển với 1 gói thầu.
16/06/2026 15:45
Hạt Kiểm lâm khu vực Bắc Sông Hương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm tài sản, dụng cụ phục vụ công tác PCCCR gồm: Máy thổi gió cầm tay; Rựa cán dài và Bàn dập lửa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HOÀNG KIM
24/12/2025 14:37
Hạt Kiểm lâm khu vực Bắc Sông Hương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm tài sản phục vụ công tác PCCCR gồm: Thiết bị bay không người lái DJI Air 3S (DJI RC-N3), model CZ3SCL,remote RC151 ; Thẻ nhớ UHS-I uSD (MicroSD) card V30 - Catalyst - 512GB hiệu Exascend, model: EX512GUSDU1; Ổ cứng di động (EXTERNAL SSD) Lexar SL500 Portable SSD 4TB, up to 2000MB/s read, up to 1800MB/s write, USB 3.2 Gen 2x2 Type-C(LSL500X004T-RNBNG); Đầu đọc thẻ nhớ Lexar Professional SD USB 3.2 Gen 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH DSLR Đà Nẵng
23/12/2025 15:07
Hạt Kiểm lâm khu vực Bắc Sông Hương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Toàn bộ phần chi phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG KT
09/09/2025 15:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hạt Kiểm lâm khu vực Bắc Sông Hương đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán Mua sắm trang thiết bị phục vụ cho hoạt động của Hạt Kiểm lâm thị xã Hương Trà năm 2024 với 3 gói thầu.
27/09/2024 15:21
Hạt Kiểm lâm khu vực Bắc Sông Hương đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Sửa chữa văn phòng Hạt Kiểm lâm thị xã Hương Trà với 5 gói thầu.
19/08/2024 10:25
Hạt Kiểm lâm khu vực Bắc Sông Hương đăng tải KHLCNT Mua sắm dụng cụ phục vụ công tác QLBVR-PCCCR với 1 gói thầu.
24/12/2023 22:35
Hạt Kiểm lâm khu vực Bắc Sông Hương đăng tải KHLCNT Sửa chữa xe ô tô Ford Ranger với 1 gói thầu.
06/10/2023 22:02
Hạt Kiểm lâm khu vực Bắc Sông Hương công bố kết quả gói thầu Mua sắm nội thất Tủ hồ sơ, bàn tròn và giường gỗ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Thương Mại và Dịch vụ Sang Trọng
22/09/2023 22:55
Hạt Kiểm lâm khu vực Bắc Sông Hương công bố kết quả gói thầu Mua sắm tấm pin năng lượng mặt trời.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư Bách Anh Group
22/09/2023 22:44
Hạt Kiểm lâm khu vực Bắc Sông Hương công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư dây thừng neo đậu Bè.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng tổng hợp Trương Thị Hà
22/09/2023 22:38
Hạt Kiểm lâm khu vực Bắc Sông Hương công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin, thiết bị điều hòa và hệ thống Camera.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm máy tính và thiết bị văn phòng Ngọc Vinh Computer
12/09/2023 22:52
Hạt Kiểm lâm khu vực Bắc Sông Hương đăng tải KHLCNT Mua sắm nội thất, vật tư cho Văn phòng và Trạm năm 2023 với 3 gói thầu.
12/09/2023 22:16
Hạt Kiểm lâm khu vực Bắc Sông Hương đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin, thiết bị điều hòa và hệ thống Camera với 1 gói thầu.
29/08/2023 23:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hạt Kiểm lâm khu vực Bắc Sông Hương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Đóng mới 01 ghe nhôm có máy nổ cole, cần điều khiển.
04/08/2026 16:48
Hạt Kiểm lâm khu vực Bắc Sông Hương công bố kết quả gói thầu Gói thầu:Mua sắm mới 01 Máy photocopy và 1 Tivi 65 in.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TIN HỌC NGỌC VINH
23/06/2026 15:55
Hạt Kiểm lâm khu vực Bắc Sông Hương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Lắp đặt hệ thống điện năng lượng mặt trời.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH VIETTEL
23/06/2026 15:48
Hạt Kiểm lâm khu vực Bắc Sông Hương đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu với 1 gói thầu.
23/06/2026 15:17
Hạt Kiểm lâm khu vực Bắc Sông Hương đăng tải KHLCNT Phê duyệt kê hoạch lựa chọn nhà thầu với 1 gói thầu.
23/06/2026 15:09
Hạt Kiểm lâm khu vực Bắc Sông Hương đăng tải KHLCNT Đóng mới 01 ghe nhôm có máy nổ, cần điểu khiển với 1 gói thầu.
16/06/2026 15:45
Hạt Kiểm lâm khu vực Bắc Sông Hương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm tài sản, dụng cụ phục vụ công tác PCCCR gồm: Máy thổi gió cầm tay; Rựa cán dài và Bàn dập lửa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HOÀNG KIM
24/12/2025 14:37
Hạt Kiểm lâm khu vực Bắc Sông Hương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm tài sản phục vụ công tác PCCCR gồm: Thiết bị bay không người lái DJI Air 3S (DJI RC-N3), model CZ3SCL,remote RC151 ; Thẻ nhớ UHS-I uSD (MicroSD) card V30 - Catalyst - 512GB hiệu Exascend, model: EX512GUSDU1; Ổ cứng di động (EXTERNAL SSD) Lexar SL500 Portable SSD 4TB, up to 2000MB/s read, up to 1800MB/s write, USB 3.2 Gen 2x2 Type-C(LSL500X004T-RNBNG); Đầu đọc thẻ nhớ Lexar Professional SD USB 3.2 Gen 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH DSLR Đà Nẵng
23/12/2025 15:07
Hạt Kiểm lâm khu vực Bắc Sông Hương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Toàn bộ phần chi phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG KT
09/09/2025 15:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm khu vực Bắc Sông Hương đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 15 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm khu vực Bắc Sông Hương đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm khu vực Bắc Sông Hương đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm khu vực Bắc Sông Hương có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm khu vực Bắc Sông Hương có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Trăm thứ hoa không bằng thứ hoa con gái. "
Ngạn ngữ Trung Quốc
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.