Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty Thuỷ điện Hoà Bình như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 427 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 549 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 571 gói thầu, trong đó có 521 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1137 gói (với 1174 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 9 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 492 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 109 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 173 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 127 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 53,07%, Xây lắp 29,05%, Tư vấn 8,77%, Phi tư vấn 7,58%, Hỗn hợp 1,53%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.337.850.354.830 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.895.695.185.300 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,91%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty Thuỷ điện Hoà Bình như sau:
- Có quan hệ với 427 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 53,07%, Xây lắp 29,05%, Tư vấn 8,77%, Phi tư vấn 7,58%, Hỗn hợp 1,53%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.337.850.354.830 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.895.695.185.300 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,91%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công ty Thuỷ điện Hoà Bình như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 716 KHLCNT trong đó có 543 KHLCNT tự đăng tải, có 173 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 352 TBMT trong đó tự mời thầu 339 TBMT, có 13 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Công ty Thuỷ điện Hoà Bình đăng tải KHLCNT Sửa chữa lớn năm 2026 Danh mục: Máy tính và thiết bị mạng với 2 gói thầu.
26/08/2026 17:15
Công ty Thuỷ điện Hoà Bình đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư thiết bị dự phòng năm 2026 với 1 gói thầu.
19/08/2026 16:28
Công ty Thuỷ điện Hoà Bình đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư thiết bị dự phòng năm 2026 với 1 gói thầu.
19/08/2026 16:27
Công ty Thuỷ điện Hoà Bình đăng tải KHLCNT dự án: Lắp đặt hệ thống điện mặt trời mái nhà tự sản xuất, tự tiêu thụ với 4 gói thầu.
18/08/2026 15:08
Công ty Thuỷ điện Hoà Bình đăng tải KHLCNT Sửa chữa lớn năm 2026 Danh mục: Máy tính và thiết bị mạng với 2 gói thầu.
18/08/2026 09:01
Công ty Thuỷ điện Hoà Bình đăng tải KHLCNT Thi công hạng mục phụ trợ phục vụ thay thế cáp dầu 220kV tổ máy H7 với 1 gói thầu.
15/08/2026 09:08
Công ty Thuỷ điện Hoà Bình đăng tải KHLCNT Dự toán “Mua sắm Lõi lọc dầu online” với 1 gói thầu.
13/08/2026 15:48
Công ty Thuỷ điện Hoà Bình đăng tải KHLCNT Đại tu máy cắt đầu cực tổ máy H8 (SCL 2027) với 1 gói thầu.
12/08/2026 10:53
Công ty Thuỷ điện Hoà Bình đăng tải KHLCNT Mua sắm bánh xe công tác tổ máy H4 với 1 gói thầu.
07/08/2026 10:08
Công ty Thuỷ điện Hoà Bình đăng tải KHLCNT Dự toán “Mua sắm Que hàn bánh xe công tác” với 1 gói thầu.
30/07/2026 10:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Thuỷ điện Hoà Bình đăng tải KHLCNT Nâng cấp hệ thống cấp nước sản xuất và sinh hoạt cho nhà máy Thủy điện Hòa Bình với 4 gói thầu.
23/03/2026 14:53
Công ty Thuỷ điện Hoà Bình đăng tải KHLCNT Sửa chữa lớn 2025 danh mục 25-8 Hệ thống thiết bị quan trắc với 3 gói thầu.
01/07/2025 22:20
Công ty Thuỷ điện Hoà Bình đăng tải KHLCNT Dự án “Hệ thống chữa cháy tự động cho phòng thiết bị điều khiển và thiết
bị thông tin Nhà máy Thủy điện Hòa Bình” với 4 gói thầu.
18/06/2025 13:42
Công ty Thuỷ điện Hoà Bình đăng tải KHLCNT Thay thế nâng cấp tổng đài điều độ trưởng kíp với 3 gói thầu.
13/06/2025 16:24
Công ty Thuỷ điện Hoà Bình đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng tường hộ lan đường nội bộ Thủy điện Hòa Bình với 1 gói thầu.
09/06/2025 09:00
Công ty Thuỷ điện Hoà Bình đăng tải KHLCNT Cung cấp sơn, mỡ, hóa chất (SCTX 2025) với 1 gói thầu.
06/06/2025 08:10
Công ty Thuỷ điện Hoà Bình đăng tải KHLCNT Đánh giá và rà quét lỗ hổng an toàn thông tincho các hệ thống thông tin với 1 gói thầu.
01/06/2025 22:53
Công ty Thuỷ điện Hoà Bình đăng tải KHLCNT Quan trắc môi trường năm 2025 với 1 gói thầu.
27/05/2025 13:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Thuỷ điện Hoà Bình đăng tải KHLCNT Sửa chữa lớn năm 2026 Danh mục: Máy tính và thiết bị mạng với 2 gói thầu.
26/08/2026 17:15
Công ty Thuỷ điện Hoà Bình đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư thiết bị dự phòng năm 2026 với 1 gói thầu.
19/08/2026 16:28
Công ty Thuỷ điện Hoà Bình đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư thiết bị dự phòng năm 2026 với 1 gói thầu.
19/08/2026 16:27
Công ty Thuỷ điện Hoà Bình đăng tải KHLCNT dự án: Lắp đặt hệ thống điện mặt trời mái nhà tự sản xuất, tự tiêu thụ với 4 gói thầu.
18/08/2026 15:08
Công ty Thuỷ điện Hoà Bình đăng tải KHLCNT Sửa chữa lớn năm 2026 Danh mục: Máy tính và thiết bị mạng với 2 gói thầu.
18/08/2026 09:01
Công ty Thuỷ điện Hoà Bình đăng tải KHLCNT Thi công hạng mục phụ trợ phục vụ thay thế cáp dầu 220kV tổ máy H7 với 1 gói thầu.
15/08/2026 09:08
Công ty Thuỷ điện Hoà Bình đăng tải KHLCNT Dự toán “Mua sắm Lõi lọc dầu online” với 1 gói thầu.
13/08/2026 15:48
Công ty Thuỷ điện Hoà Bình đăng tải KHLCNT Đại tu máy cắt đầu cực tổ máy H8 (SCL 2027) với 1 gói thầu.
12/08/2026 10:53
Công ty Thuỷ điện Hoà Bình đăng tải KHLCNT Mua sắm bánh xe công tác tổ máy H4 với 1 gói thầu.
07/08/2026 10:08
Công ty Thuỷ điện Hoà Bình đăng tải KHLCNT Dự toán “Mua sắm Que hàn bánh xe công tác” với 1 gói thầu.
30/07/2026 10:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Thuỷ điện Hoà Bình đã đăng tải 549 KHLCNT, trong đó có 571 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Thuỷ điện Hoà Bình đã đăng tải 1174 TBMT trong 1137 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 339 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 835 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Thuỷ điện Hoà Bình đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Thuỷ điện Hoà Bình đã đăng tải 492 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 492 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 109 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Thuỷ điện Hoà Bình có quan hệ với 427 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Thuỷ điện Hoà Bình có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Thuỷ điện Hoà Bình có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Một quý ông là người không làm điều mình muốn làm, mà làm điều mình phải làm. "
Haruki Murakami
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.