Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu HỌC VIỆN CÁN BỘ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 198 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 109 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 229 gói thầu, trong đó có 104 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 63 gói (với 72 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 153 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 99 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 75 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 69 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 22,22%, Xây lắp 15,28%, Tư vấn 4,17%, Phi tư vấn 58,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 55.919.877.024 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 48.008.498.330 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,15%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu HỌC VIỆN CÁN BỘ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH như sau:
- Có quan hệ với 198 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 22,22%, Xây lắp 15,28%, Tư vấn 4,17%, Phi tư vấn 58,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 55.919.877.024 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 48.008.498.330 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,15%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư HỌC VIỆN CÁN BỘ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH như sau:
- Là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 173 KHLCNT trong đó có 107 KHLCNT tự đăng tải, có 66 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 92 TBMT trong đó tự mời thầu 72 TBMT, có 20 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 27 gói thầu, trong đó trúng 27 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 62.14% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 98.51% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (20), Không xác định (7)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (15), Bình Dương (1), Bà Rịa - Vũng Tàu (1), Không xác định (12)
- Có quan hệ với 9 bên mời thầu
- Có quan hệ với 19 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 4 gói thầu với 3 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
HỌC VIỆN CÁN BỘ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH công bố kết quả gói thầu PTV- Thuê dịch vụ quay, dựng video bài giảng chuyên đề phục vụ nghiên cứu, học tập Nghị quyết Hội nghị lần thứ ba Ban Chấp hành Trung ương Đảng khóa XIV trên nền tảng Bình dân học vụ số.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ỨNG DỤNG CÔNG NGHỆ VÀ TRUYỀN THÔNG ÂU LẠC
21/08/2026 16:19
HỌC VIỆN CÁN BỘ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH đăng tải KHLCNT Mua sắm loa và phụ kiện thiết bị âm thanh hội trường A5.8 với 1 gói thầu.
19/08/2026 17:18
HỌC VIỆN CÁN BỘ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH công bố kết quả gói thầu Vé máy bay.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Xây dựng Thương mại Du lịch Hồng Ngọc Hà
13/08/2026 10:00
HỌC VIỆN CÁN BỘ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH công bố kết quả gói thầu Chi phí thực hiện chương trình bồi dưỡng.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổ chức Cố vấn Giáo dục và Đào tạo TET Education group
13/08/2026 09:59
HỌC VIỆN CÁN BỘ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Xây dựng Thương mại Du lịch Hồng Ngọc Hà
13/08/2026 09:57
HỌC VIỆN CÁN BỘ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH đăng tải KHLCNT Bảo trì hệ thống BMS của Học viện và bảo trì hệ thống cửa ra vào khu vực Ký túc xá với 1 gói thầu.
12/08/2026 18:00
HỌC VIỆN CÁN BỘ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH đăng tải KHLCNT Gói thầu: Tổ chức lớp bồi dưỡng ngắn hạn ở nước ngoài Chuyên đề: “Kinh nghiệm lãnh đạo vận hành và quản trị chính quyền địa phương 2 cấp” tại Nhật Bản với 3 gói thầu.
03/08/2026 18:01
HỌC VIỆN CÁN BỘ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn giữa buổi lớp bồi dưỡng, cập nhật kiến thức, kỹ năng cho các đồng chí Thành ủy viên; cấp trưởng, cấp phó các cơ quan, sở, ban, ngành Thành phố; Thường trực Đảng ủy trực thuộc Thành ủy năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI KHÁCH SẠN AN GIA KHÁNH
03/08/2026 17:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
HỌC VIỆN CÁN BỘ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG NGUYÊN BẢO
01/08/2025 17:38
HỌC VIỆN CÁN BỘ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH công bố kết quả gói thầu Tư vấn thầm định giá thiết bị, phần mềm gói thầu lắp đặt wifi khu vực ký túc xá của Học viện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỊNH GIÁ BẾN THÀNH - HÀ NỘI
30/07/2025 08:33
HỌC VIỆN CÁN BỘ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MEKOFA
28/07/2025 15:03
HỌC VIỆN CÁN BỘ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo kinh tế kỹ thuật gói thầu lắp đặt wifi khu vức ký túc xá của Học viện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ TÂN THÁI MINH
28/07/2025 14:58
HỌC VIỆN CÁN BỘ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH công bố kết quả gói thầu Bảo trì cơ sở vật chất bị hư hỏng - Đợt 1/2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KHANG LONG
26/06/2025 10:45
HỌC VIỆN CÁN BỘ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Gói thầu Lắp đặt wifi khu vực ký túc xá Học viện với 3 gói thầu.
20/06/2025 16:41
HỌC VIỆN CÁN BỘ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bảo trì cơ sở vật chất bị hư hỏng - Đợt 1/2025 với 1 gói thầu.
19/06/2025 17:18
HỌC VIỆN CÁN BỘ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH công bố kết quả gói thầu Tư vấn đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG TRƯỜNG AN
19/06/2025 16:57
HỌC VIỆN CÁN BỘ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG TRƯỜNG AN
19/06/2025 16:53
HỌC VIỆN CÁN BỘ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH công bố kết quả gói thầu Cung cấp túi giấy, bộ sổ tay da và viết in logo Học viện Cán bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ IN ẤN PHẠM HIỀN
13/06/2025 17:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
HỌC VIỆN CÁN BỘ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH công bố kết quả gói thầu PTV- Thuê dịch vụ quay, dựng video bài giảng chuyên đề phục vụ nghiên cứu, học tập Nghị quyết Hội nghị lần thứ ba Ban Chấp hành Trung ương Đảng khóa XIV trên nền tảng Bình dân học vụ số.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ỨNG DỤNG CÔNG NGHỆ VÀ TRUYỀN THÔNG ÂU LẠC
21/08/2026 16:19
HỌC VIỆN CÁN BỘ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH đăng tải KHLCNT Mua sắm loa và phụ kiện thiết bị âm thanh hội trường A5.8 với 1 gói thầu.
19/08/2026 17:18
HỌC VIỆN CÁN BỘ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH công bố kết quả gói thầu Vé máy bay.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Xây dựng Thương mại Du lịch Hồng Ngọc Hà
13/08/2026 10:00
HỌC VIỆN CÁN BỘ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH công bố kết quả gói thầu Chi phí thực hiện chương trình bồi dưỡng.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổ chức Cố vấn Giáo dục và Đào tạo TET Education group
13/08/2026 09:59
HỌC VIỆN CÁN BỘ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Xây dựng Thương mại Du lịch Hồng Ngọc Hà
13/08/2026 09:57
HỌC VIỆN CÁN BỘ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH đăng tải KHLCNT Bảo trì hệ thống BMS của Học viện và bảo trì hệ thống cửa ra vào khu vực Ký túc xá với 1 gói thầu.
12/08/2026 18:00
HỌC VIỆN CÁN BỘ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH đăng tải KHLCNT Gói thầu: Tổ chức lớp bồi dưỡng ngắn hạn ở nước ngoài Chuyên đề: “Kinh nghiệm lãnh đạo vận hành và quản trị chính quyền địa phương 2 cấp” tại Nhật Bản với 3 gói thầu.
03/08/2026 18:01
HỌC VIỆN CÁN BỘ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn giữa buổi lớp bồi dưỡng, cập nhật kiến thức, kỹ năng cho các đồng chí Thành ủy viên; cấp trưởng, cấp phó các cơ quan, sở, ban, ngành Thành phố; Thường trực Đảng ủy trực thuộc Thành ủy năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI KHÁCH SẠN AN GIA KHÁNH
03/08/2026 17:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu HỌC VIỆN CÁN BỘ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH đã đăng tải 109 KHLCNT, trong đó có 229 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu HỌC VIỆN CÁN BỘ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH đã đăng tải 72 TBMT trong 63 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 72 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu HỌC VIỆN CÁN BỘ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu HỌC VIỆN CÁN BỘ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH đã đăng tải 153 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 153 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 99 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu HỌC VIỆN CÁN BỘ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH có quan hệ với 198 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu HỌC VIỆN CÁN BỘ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH có quan hệ với 29 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu HỌC VIỆN CÁN BỘ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người ta coi khinh người đàn ông ghen vợ vì đó là bằng chứng cho thấy anh ta không thật yêu vợ và có quan niệm xấu về bản thân cũng như về vợ mình. "
Descarter
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.