Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Học viện Chính trị khu vực I như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 77 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 123 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 183 gói thầu, trong đó có 122 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 36 gói (với 40 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 90 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 57 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 92 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 92 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,77 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 47,50%, Xây lắp 10,00%, Tư vấn 2,50%, Phi tư vấn 40,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 62.914.171.809 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 58.693.051.612 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,71%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Học viện Chính trị khu vực I như sau:
- Có quan hệ với 77 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,77 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 47,50%, Xây lắp 10,00%, Tư vấn 2,50%, Phi tư vấn 40,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 62.914.171.809 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 58.693.051.612 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,71%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Học viện Chính trị khu vực I như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 173 KHLCNT trong đó có 110 KHLCNT tự đăng tải, có 63 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 52 TBMT trong đó tự mời thầu 40 TBMT, có 12 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 12 gói thầu, trong đó trúng 10 gói, trượt 1 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 90% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 98.04% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Cao Bằng (7), Hà Nội (2), Toàn quốc (1), Không xác định (2)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Cao Bằng (7), Hà Nội (2), Toàn quốc (1), Không xác định (2)
- Có quan hệ với 7 bên mời thầu
- Có quan hệ với 8 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 1 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng 0 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 12 gói thầu với 3 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Học viện Chính trị khu vực I công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt hệ thống điều hòa nhiệt độ trung tâm tầng 2 nhà ký túc xá A9.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LUCKY SKY VIỆT NAM
25/08/2026 16:17
Học viện Chính trị khu vực I công bố kết quả gói thầu Sơn, sửa nhà ăn, A6, A8, Hội trường phục vụ học viên Lào.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHIỆP TRƯỜNG THÀNH
24/08/2026 16:32
Học viện Chính trị khu vực I đăng tải KHLCNT Sơn, sửa nhà ăn, A6, A8, Hội trường phục vụ học viên Lào với 1 gói thầu.
24/08/2026 16:28
Học viện Chính trị khu vực I công bố kết quả gói thầu Trồng bổ sung cây khu vực cạnh giảng đường A8.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ CÂY CẢNH NAM TOÀN
13/08/2026 11:16
Học viện Chính trị khu vực I đăng tải KHLCNT Trồng bổ sung cây khu vực cạnh giảng đường A8 với 1 gói thầu.
13/08/2026 11:03
Học viện Chính trị khu vực I công bố kết quả gói thầu Sửa chữa ngoại cảnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG SI GROUP
05/08/2026 14:55
Học viện Chính trị khu vực I đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt hệ thống điều hòa nhiệt độ trung tâm tầng 2 nhà ký túc xá A9 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/07/2026 16:40
Học viện Chính trị khu vực I công bố kết quả gói thầu Sửa chữa ký túc xá và nhà làm việc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tổng thầu xây dựng HVC
07/07/2026 14:29
Học viện Chính trị khu vực I đăng tải KHLCNT Sửa chữa các ký túc xá và nhà làm việc với 1 gói thầu.
06/07/2026 15:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Học viện Chính trị khu vực I công bố kết quả gói thầu Sửa chữa điều hòa nhà A1, nhà A3, nhà A7, nhà B2, giảng đường, nhà ăn Lào..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 286
02/07/2025 16:23
Học viện Chính trị khu vực I đăng tải KHLCNT Sửa chữa điều hòa nhà A1, nhà A3, nhà A7, nhà B2, giảng đường, nhà ăn Lào với 1 gói thầu.
02/07/2025 15:02
Học viện Chính trị khu vực I công bố KQMT gói thầu Mua sắm xe ô tô 47 chỗ chuyên dùng với 1 nhà thầu tham gia.
27/06/2025 15:08
Học viện Chính trị khu vực I công bố kết quả gói thầu Tủ trưng bày hiện vật phòng Truyền thống.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MỸ THUẬT ỨNG DỤNG S.VIỆT
25/06/2025 17:02
Học viện Chính trị khu vực I đăng tải KHLCNT Tủ trưng bày hiện vật phòng Truyền thống với 1 gói thầu.
23/06/2025 15:05
Học viện Chính trị khu vực I đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô 47 chỗ chuyên dùng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/06/2025 14:43
Học viện Chính trị khu vực I đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô 47 chỗ chuyên dùng với 3 gói thầu.
11/06/2025 10:45
Học viện Chính trị khu vực I công bố kết quả gói thầu Lắt đặt hệ thống chiếu sáng vườn hoa tượng Bác Hồ, sân thể thao, vườn giữa nhà A3 và A4, sửa chữa đường nước sinh hoạt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHIỆP TRƯỜNG THÀNH
05/06/2025 15:53
Học viện Chính trị khu vực I đăng tải KHLCNT Lắt đặt hệ thống chiếu sáng vườn hoa tượng Bác Hồ, sân thể thao, vườn giữa nhà A3 và A4, sửa chữa đường nước sinh hoạt với 1 gói thầu.
05/06/2025 15:48
Học viện Chính trị khu vực I công bố kết quả gói thầu Bảo dưỡng điều hòa trung tâm nhà A5 và nhà thư viện (A6).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ KHANG ĐỨC
03/06/2025 14:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Học viện Chính trị khu vực I công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt hệ thống điều hòa nhiệt độ trung tâm tầng 2 nhà ký túc xá A9.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LUCKY SKY VIỆT NAM
25/08/2026 16:17
Học viện Chính trị khu vực I công bố kết quả gói thầu Sơn, sửa nhà ăn, A6, A8, Hội trường phục vụ học viên Lào.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHIỆP TRƯỜNG THÀNH
24/08/2026 16:32
Học viện Chính trị khu vực I đăng tải KHLCNT Sơn, sửa nhà ăn, A6, A8, Hội trường phục vụ học viên Lào với 1 gói thầu.
24/08/2026 16:28
Học viện Chính trị khu vực I công bố kết quả gói thầu Trồng bổ sung cây khu vực cạnh giảng đường A8.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ CÂY CẢNH NAM TOÀN
13/08/2026 11:16
Học viện Chính trị khu vực I đăng tải KHLCNT Trồng bổ sung cây khu vực cạnh giảng đường A8 với 1 gói thầu.
13/08/2026 11:03
Học viện Chính trị khu vực I công bố kết quả gói thầu Sửa chữa ngoại cảnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG SI GROUP
05/08/2026 14:55
Học viện Chính trị khu vực I đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt hệ thống điều hòa nhiệt độ trung tâm tầng 2 nhà ký túc xá A9 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/07/2026 16:40
Học viện Chính trị khu vực I công bố kết quả gói thầu Sửa chữa ký túc xá và nhà làm việc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tổng thầu xây dựng HVC
07/07/2026 14:29
Học viện Chính trị khu vực I đăng tải KHLCNT Sửa chữa các ký túc xá và nhà làm việc với 1 gói thầu.
06/07/2026 15:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Học viện Chính trị khu vực I đã đăng tải 123 KHLCNT, trong đó có 183 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Học viện Chính trị khu vực I đã đăng tải 40 TBMT trong 36 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 40 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Học viện Chính trị khu vực I đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Học viện Chính trị khu vực I đã đăng tải 90 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 90 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 57 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Học viện Chính trị khu vực I có quan hệ với 77 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Học viện Chính trị khu vực I có quan hệ với 28 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Học viện Chính trị khu vực I có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Có thể kích động nhưng không thể phạm tội, có thể phẫn nộ nhưng không thể phẫn nộ suốt ngày. "
Bacon (Anh)
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.