Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Học viện Chính trị khu vực I như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 93 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 105 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 249 gói thầu, trong đó có 105 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 116 gói (với 130 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 83 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 173 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 165 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,90 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 56,92%, Xây lắp 14,62%, Tư vấn 0,77%, Phi tư vấn 26,15%, Hỗn hợp 1,54%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 129.779.523.519 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 125.779.175.370 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,08%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Học viện Chính trị khu vực I như sau:
- Có quan hệ với 93 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,90 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 56,92%, Xây lắp 14,62%, Tư vấn 0,77%, Phi tư vấn 26,15%, Hỗn hợp 1,54%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 129.779.523.519 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 125.779.175.370 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,08%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Học viện Chính trị khu vực I như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 108 KHLCNT trong đó có 105 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 108 TBMT trong đó tự mời thầu 106 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Học viện Chính trị khu vực I đã đăng tải kết quả gói thầu Tạp chí giáo dục lý luận tiếng Việt và tiếng Anh năm 2022-2023 của chủ đầu tư Học viện Chính trị khu vực I.
02/11/2022 08:36
Bên mời thầu Học viện Chính trị khu vực I đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Học viện Chính trị khu vực I.
14/10/2022 10:31
Bên mời thầu Học viện Chính trị khu vực I đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức xe ô tô đưa đón cán bộ, giảng viên đi thực hiện nhiệm vụ tại các địa phương năm 2022-2024 của chủ đầu tư Học viện Chính trị khu vực I.
11/10/2022 15:20
Bên mời thầu Học viện Chính trị khu vực I đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm ô tô chuyên dùng của chủ đầu tư Học viện Chính trị khu vực I.
03/10/2022 15:56
Bên mời thầu Học viện Chính trị khu vực I đã đăng tải TBMT Mua sắm ô tô chuyên dùng của chủ đầu tư Học viện Chính trị khu vực I với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
21/09/2022 15:30
Bên mời thầu Học viện Chính trị khu vực I đã đăng tải TBMT Tạp chí giáo dục lý luận tiếng Việt và tiếng Anh năm 2022-2023 của chủ đầu tư Học viện Chính trị khu vực I với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/09/2022 17:17
Bên mời thầu Học viện Chính trị khu vực I đã đăng tải TBMT Mua sắm ô tô chuyên dùng của chủ đầu tư Học viện Chính trị khu vực I với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/09/2022 15:07
Bên mời thầu Học viện Chính trị khu vực I đã đăng tải KHLCNT Tạp chí giáo dục lý luận tiếng Việt và tiếng Anh năm 2022-2023 của chủ đầu tư Học viện Chính trị khu vực I với 2 gói thầu.
14/09/2022 08:58
Bên mời thầu Học viện Chính trị khu vực I đã đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô của Học viện Chính trị khu vực I của chủ đầu tư Học viện Chính trị khu vực I với 3 gói thầu.
13/09/2022 15:36
Bên mời thầu Học viện Chính trị khu vực I đã đăng tải TBMT Tổ chức xe ô tô đưa đón cán bộ, giảng viên đi thực hiện nhiệm vụ tại các địa phương năm 2022-2024 của chủ đầu tư Học viện Chính trị khu vực I với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/09/2022 11:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Học viện Chính trị khu vực I công bố kết quả gói thầu Tạp chí giáo dục lý luận tiếng Việt và tiếng Anh năm 2022-2023.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Đông Nam
02/11/2022 08:36
Học viện Chính trị khu vực I công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ ĐIỆN VÀ XÂY DỰNG ASEAN 8.8
14/10/2022 10:31
Học viện Chính trị khu vực I công bố kết quả gói thầu Tổ chức xe ô tô đưa đón cán bộ, giảng viên đi thực hiện nhiệm vụ tại các địa phương năm 2022-2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH AUTO Hùng Minh
11/10/2022 15:20
Học viện Chính trị khu vực I công bố kết quả gói thầu Mua sắm ô tô chuyên dùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TOYOTA MỸ ĐÌNH
03/10/2022 15:56
Học viện Chính trị khu vực I công bố KQMT gói thầu Mua sắm ô tô chuyên dùng với 1 nhà thầu tham gia.
26/09/2022 17:07
Học viện Chính trị khu vực I công bố KQMT gói thầu Tạp chí giáo dục lý luận tiếng Việt và tiếng Anh năm 2022-2023 với 2 nhà thầu tham gia.
22/09/2022 17:30
Học viện Chính trị khu vực I đăng tải TBMT Mua sắm ô tô chuyên dùng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
21/09/2022 15:30
Học viện Chính trị khu vực I công bố KQMT gói thầu Tổ chức xe ô tô đưa đón cán bộ, giảng viên đi thực hiện nhiệm vụ tại các địa phương năm 2022-2024 với 1 nhà thầu tham gia.
16/09/2022 16:31
Học viện Chính trị khu vực I đăng tải TBMT Tạp chí giáo dục lý luận tiếng Việt và tiếng Anh năm 2022-2023 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/09/2022 17:17
Học viện Chính trị khu vực I đăng tải TBMT Mua sắm ô tô chuyên dùng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/09/2022 15:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Học viện Chính trị khu vực I đã đăng tải kết quả gói thầu Tạp chí giáo dục lý luận tiếng Việt và tiếng Anh năm 2022-2023 của chủ đầu tư Học viện Chính trị khu vực I.
02/11/2022 08:36
Bên mời thầu Học viện Chính trị khu vực I đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Học viện Chính trị khu vực I.
14/10/2022 10:31
Bên mời thầu Học viện Chính trị khu vực I đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức xe ô tô đưa đón cán bộ, giảng viên đi thực hiện nhiệm vụ tại các địa phương năm 2022-2024 của chủ đầu tư Học viện Chính trị khu vực I.
11/10/2022 15:20
Bên mời thầu Học viện Chính trị khu vực I đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm ô tô chuyên dùng của chủ đầu tư Học viện Chính trị khu vực I.
03/10/2022 15:56
Bên mời thầu Học viện Chính trị khu vực I đã đăng tải TBMT Mua sắm ô tô chuyên dùng của chủ đầu tư Học viện Chính trị khu vực I với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
21/09/2022 15:30
Bên mời thầu Học viện Chính trị khu vực I đã đăng tải TBMT Tạp chí giáo dục lý luận tiếng Việt và tiếng Anh năm 2022-2023 của chủ đầu tư Học viện Chính trị khu vực I với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/09/2022 17:17
Bên mời thầu Học viện Chính trị khu vực I đã đăng tải TBMT Mua sắm ô tô chuyên dùng của chủ đầu tư Học viện Chính trị khu vực I với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/09/2022 15:07
Bên mời thầu Học viện Chính trị khu vực I đã đăng tải KHLCNT Tạp chí giáo dục lý luận tiếng Việt và tiếng Anh năm 2022-2023 của chủ đầu tư Học viện Chính trị khu vực I với 2 gói thầu.
14/09/2022 08:58
Bên mời thầu Học viện Chính trị khu vực I đã đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô của Học viện Chính trị khu vực I của chủ đầu tư Học viện Chính trị khu vực I với 3 gói thầu.
13/09/2022 15:36
Bên mời thầu Học viện Chính trị khu vực I đã đăng tải TBMT Tổ chức xe ô tô đưa đón cán bộ, giảng viên đi thực hiện nhiệm vụ tại các địa phương năm 2022-2024 của chủ đầu tư Học viện Chính trị khu vực I với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/09/2022 11:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Học viện Chính trị khu vực I đã đăng tải 105 KHLCNT, trong đó có 249 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Học viện Chính trị khu vực I đã đăng tải 130 TBMT trong 116 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 106 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 24 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Học viện Chính trị khu vực I đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Học viện Chính trị khu vực I đã đăng tải 83 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 83 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Học viện Chính trị khu vực I có quan hệ với 93 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Học viện Chính trị khu vực I có quan hệ với 15 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Học viện Chính trị khu vực I có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Lời khuyên tốt nhất mà tôi từng biết về chủ đề tập trung là: Dù bạn đang ở bất cứ đâu, hãy ở đó đi. "
Jim Rohn
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.