Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Học viện Hải quân như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 35 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 23 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 36 gói thầu, trong đó có 23 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 21 gói (với 26 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,88 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 43.646.306.328 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 40.165.803.880 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,97%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Học viện Hải quân như sau:
- Có quan hệ với 35 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,88 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 43.646.306.328 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 40.165.803.880 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,97%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Học viện Hải quân như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 23 KHLCNT trong đó có 23 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 24 TBMT trong đó tự mời thầu 24 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Học viện Hải quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, trang thiết bị; phần mềm; phim huấn luyện và triển khai lắp đặt phòng học chuyên dùng Công tác đảng, công tác chính trị của chủ đầu tư Học viện Hải quân.
19/10/2022 14:01
Bên mời thầu Học viện Hải quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dùngchung năm 2022 của chủ đầu tư Học viện Hải quân.
05/10/2022 10:37
Bên mời thầu Học viện Hải quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy làm đậu công nghiệp và thiết bị chế biến thực phẩm của chủ đầu tư Học viện Hải quân.
05/10/2022 10:18
Bên mời thầu Học viện Hải quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Tivi đầu karaoke của chủ đầu tư Học viện Hải quân.
05/09/2022 09:00
Bên mời thầu Học viện Hải quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, linh kiện của chủ đầu tư Học viện Hải quân.
29/07/2022 09:33
Bên mời thầu Học viện Hải quân đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp trang thiết bị thường xuyên phục vụ đào tạo năm 2020 của chủ đầu tư Học viện Hải quân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIN HỌC VÀ TRUYỀN THÔNG MINH TRÚC
29/07/2022 09:19
Bên mời thầu Học viện Hải quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư, trang bị công nghệ thông tin của chủ đầu tư Học viện Hải quân.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Hiệu buôn Anh Tài
29/07/2022 09:07
Bên mời thầu Học viện Hải quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm các thiết bị CNTT của chủ đầu tư Học viện Hải quân.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Hiệu buôn Anh Tài
29/07/2022 08:59
Bên mời thầu Học viện Hải quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang bị công nghệ thông tin và phần mềm của chủ đầu tư Học viện Hải quân.
29/07/2022 08:51
Bên mời thầu Học viện Hải quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, linh kiện điện tử của chủ đầu tư Học viện Hải quân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT CAO VINTECH
29/07/2022 08:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Học viện Hải quân công bố kết quả gói thầu Cung cấp trang thiết bị thường xuyên phục vụ đào tạo năm 2020.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIN HỌC VÀ TRUYỀN THÔNG MINH TRÚC
29/07/2022 09:19
Học viện Hải quân công bố kết quả gói thầu Mua xăng RON 95-III và dầu Điêsel 0,05S năm 2021.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VẬN TẢI THƯƠNG MẠI HUY HOÀNG
21/09/2021 16:15
Học viện Hải quân công bố KQMT gói thầu Mua xăng RON 95-III và dầu Điêsel 0,05S năm 2021 với 4 nhà thầu tham gia.
15/09/2021 08:33
Học viện Hải quân đăng tải TBMT Mua xăng RON 95-III và dầu Điêsel 0,05S năm 2021 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/08/2021 14:26
Học viện Hải quân đăng tải KHLCNT Mua xăng RON 95-III và dầu Điêsel 0,05S năm 2021 với 1 gói thầu.
20/08/2021 11:00
Học viện Hải quân công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư, thiết bị và triển khai lắp đặt trang thiết bị dùng chung phục vụ đào tạo năm 2021.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐIỆN TỬ TIN HỌC VIỄN THÔNG THẾ HỆ MỚI
16/07/2021 15:58
Học viện Hải quân công bố KQMT gói thầu Cung cấp vật tư, thiết bị và triển khai lắp đặt trang thiết bị dùng chung phục vụ đào tạo năm 2021 với 2 nhà thầu tham gia.
13/07/2021 07:38
Học viện Hải quân công bố kết quả gói thầu Cung cấp văn phòng phẩm phục vụ đào tạo học kỳ 1, năm học 2021-2022.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Hiệu buôn Anh Tài
09/07/2021 10:25
Học viện Hải quân đăng tải TBMT Cung cấp vật tư, thiết bị và triển khai lắp đặt trang thiết bị dùng chung phục vụ đào tạo năm 2021 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/07/2021 07:10
Học viện Hải quân đăng tải KHLCNT Mua trang thiết bị dùng chung phục vụ đào tạo năm 2021 với 1 gói thầu.
05/07/2021 16:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Học viện Hải quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, trang thiết bị; phần mềm; phim huấn luyện và triển khai lắp đặt phòng học chuyên dùng Công tác đảng, công tác chính trị của chủ đầu tư Học viện Hải quân.
19/10/2022 14:01
Bên mời thầu Học viện Hải quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dùngchung năm 2022 của chủ đầu tư Học viện Hải quân.
05/10/2022 10:37
Bên mời thầu Học viện Hải quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy làm đậu công nghiệp và thiết bị chế biến thực phẩm của chủ đầu tư Học viện Hải quân.
05/10/2022 10:18
Bên mời thầu Học viện Hải quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Tivi đầu karaoke của chủ đầu tư Học viện Hải quân.
05/09/2022 09:00
Bên mời thầu Học viện Hải quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, linh kiện của chủ đầu tư Học viện Hải quân.
29/07/2022 09:33
Bên mời thầu Học viện Hải quân đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp trang thiết bị thường xuyên phục vụ đào tạo năm 2020 của chủ đầu tư Học viện Hải quân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIN HỌC VÀ TRUYỀN THÔNG MINH TRÚC
29/07/2022 09:19
Bên mời thầu Học viện Hải quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư, trang bị công nghệ thông tin của chủ đầu tư Học viện Hải quân.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Hiệu buôn Anh Tài
29/07/2022 09:07
Bên mời thầu Học viện Hải quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm các thiết bị CNTT của chủ đầu tư Học viện Hải quân.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Hiệu buôn Anh Tài
29/07/2022 08:59
Bên mời thầu Học viện Hải quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang bị công nghệ thông tin và phần mềm của chủ đầu tư Học viện Hải quân.
29/07/2022 08:51
Bên mời thầu Học viện Hải quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, linh kiện điện tử của chủ đầu tư Học viện Hải quân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT CAO VINTECH
29/07/2022 08:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Học viện Hải quân đã đăng tải 23 KHLCNT, trong đó có 36 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Học viện Hải quân đã đăng tải 26 TBMT trong 21 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 24 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Học viện Hải quân đã đăng tải 22 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Học viện Hải quân có quan hệ với 35 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Học viện Hải quân có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Có hai bi kịch trong đời. Một là đánh mất sự khát khao của con tim. Hai là đạt được nó. "
George Bernard Shaw
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.