Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu HỌC VIỆN NGÂN HÀNG - PHÂN VIỆN PHÚ YÊN như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 30 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 30 gói thầu, trong đó có 30 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.639.046.914 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.589.720.323 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,36%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu HỌC VIỆN NGÂN HÀNG - PHÂN VIỆN PHÚ YÊN như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.639.046.914 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.589.720.323 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,36%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư HỌC VIỆN NGÂN HÀNG - PHÂN VIỆN PHÚ YÊN như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 45 KHLCNT trong đó có 30 KHLCNT tự đăng tải, có 15 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
HỌC VIỆN NGÂN HÀNG - PHÂN VIỆN PHÚ YÊN công bố kết quả gói thầu Làm công viên cây xanh phía đông, lối đi vào khu KTX sinh viên và HT 176 Phân viện Phú Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty tnhh phúc thiện py
16/08/2026 15:10
HỌC VIỆN NGÂN HÀNG - PHÂN VIỆN PHÚ YÊN công bố kết quả gói thầu Sơn lại mặt tiền và thay hệ thống cửa tầng 2, tầng 3 Nhà khách A1 Phân viện Phú Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV TÂN TRIỀU TIÊN
16/08/2026 15:10
HỌC VIỆN NGÂN HÀNG - PHÂN VIỆN PHÚ YÊN đăng tải KHLCNT Làm công viên cây xanh phía đông, lối đi vào khu KTX sinh viên và HT 176 Học viện Ngân hàng – Phân viện Phú Yên với 1 gói thầu.
16/08/2026 15:08
HỌC VIỆN NGÂN HÀNG - PHÂN VIỆN PHÚ YÊN đăng tải KHLCNT Sơn lại mặt tiền và thay hệ thống cửa tầng 2, tầng 3 Nhà khách A1 Học viện Ngân hàng – Phân viện Phú Yên với 1 gói thầu.
16/08/2026 15:07
HỌC VIỆN NGÂN HÀNG - PHÂN VIỆN PHÚ YÊN đăng tải KHLCNT Làm công viên cây xanh phía đông, lối đi vào khu KTX sinh viên và HT 176 Học viện Ngân hàng – Phân viện Phú Yên với 1 gói thầu.
15/08/2026 16:29
HỌC VIỆN NGÂN HÀNG - PHÂN VIỆN PHÚ YÊN đăng tải KHLCNT Sơn lại mặt tiền và thay hệ thống cửa tầng 2, tầng 3 Nhà khách A1 Học viện Ngân hàng – Phân viện Phú Yên với 1 gói thầu.
15/08/2026 09:27
HỌC VIỆN NGÂN HÀNG - PHÂN VIỆN PHÚ YÊN công bố kết quả gói thầu Bê tông hoá lối đi và cải tạo cảnh quan phía bắc đường nội bộ đoạn từ trạm điện đến nhà xe sinh viên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THIẾT BỊ TRUNG THỊNH
14/08/2026 16:19
HỌC VIỆN NGÂN HÀNG - PHÂN VIỆN PHÚ YÊN đăng tải KHLCNT Bê tông hoá lối đi và cải tạo cảnh quan phía bắc đường nội bộ đoạn từ trạm điện đến nhà xe sinh viên Học viện Ngân hàng – Phân viện Phú Yên với 1 gói thầu.
14/08/2026 16:09
HỌC VIỆN NGÂN HÀNG - PHÂN VIỆN PHÚ YÊN công bố kết quả gói thầu Gói thầu Thuê dịch vụ tổ chức Chương trình nghỉ mát năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ DU LỊCH BIỂN VIỆT TOUR
30/07/2026 17:26
HỌC VIỆN NGÂN HÀNG - PHÂN VIỆN PHÚ YÊN đăng tải KHLCNT Gói thầu Thuê dịch vụ tổ chức Chương trình nghỉ mát năm 2026 với 1 gói thầu.
20/07/2026 16:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
HỌC VIỆN NGÂN HÀNG - PHÂN VIỆN PHÚ YÊN công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo vệ, chăm sóc cây xanh, vệ sinh, phục vụ giảng đường Học viện Ngân hàng - Phân viện Phú Yên năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂM SINH PHÚ
12/03/2026 16:49
HỌC VIỆN NGÂN HÀNG - PHÂN VIỆN PHÚ YÊN công bố KQMT gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo vệ, chăm sóc cây xanh, vệ sinh, phục vụ giảng đường Học viện Ngân hàng - Phân viện Phú Yên năm 2025 với 4 nhà thầu tham gia.
26/04/2025 16:53
HỌC VIỆN NGÂN HÀNG - PHÂN VIỆN PHÚ YÊN đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ bảo vệ, chăm sóc cây xanh, vệ sinh, phục vụ giảng đường Học viện Ngân hàng - Phân viện Phú Yên năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/04/2025 17:55
HỌC VIỆN NGÂN HÀNG - PHÂN VIỆN PHÚ YÊN đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo vệ, chăm sóc cây xanh, vệ sinh, phục vụ giảng đường Học viện Ngân hàng - Phân viện Phú Yên năm 2025 với 1 gói thầu.
21/04/2025 10:49
HỌC VIỆN NGÂN HÀNG - PHÂN VIỆN PHÚ YÊN công bố kết quả gói thầu Gói thầu cải tạo cảnh quan phía mặt tiền Học viện Ngân hàng – Phân viện Phú Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THANH THIỆN
11/04/2025 13:51
HỌC VIỆN NGÂN HÀNG - PHÂN VIỆN PHÚ YÊN công bố kết quả gói thầu gói thầu Cung cấp suất ăn cho đêm Gala Dinner của đoàn sinh viên thuộc Viện Đào tạo Quốc tế - Học viện Ngân hàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ SWOTRAVEL
11/04/2025 10:27
HỌC VIỆN NGÂN HÀNG - PHÂN VIỆN PHÚ YÊN công bố kết quả gói thầu Gói thầu Cung cấp suất ăn hàng ngày cho đoàn sinh viên thuộc Viện Đào tạo Quốc tế - Học viện Ngân hàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIA ĐÌNH VÀ NHỮNG NGƯỜI BẠN
10/04/2025 16:44
HỌC VIỆN NGÂN HÀNG - PHÂN VIỆN PHÚ YÊN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4 Cung cấp chỗ ở hàng ngày cho đoàn sinh viên thuộc Viện Đào tạo Quốc tế - Học viện Ngân hàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BIỂN PHÚ YÊN
10/04/2025 16:36
HỌC VIỆN NGÂN HÀNG - PHÂN VIỆN PHÚ YÊN công bố kết quả gói thầu HỌC VIỆN NGÂN HÀNG - PHÂN VIỆN PHÚ YÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BIỂN PHÚ YÊN
10/04/2025 16:32
HỌC VIỆN NGÂN HÀNG - PHÂN VIỆN PHÚ YÊN công bố kết quả gói thầu gói thầu cung cấp dịch vụ trải nghiệm thực tế tại Nha Trang cho đoàn sinh viên Viện Đào tạo Quốc tế - Học viện Ngân hàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH - KHOÁNG NÓNG NHA TRANG SEAFOODS F17
10/04/2025 15:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
HỌC VIỆN NGÂN HÀNG - PHÂN VIỆN PHÚ YÊN công bố kết quả gói thầu Làm công viên cây xanh phía đông, lối đi vào khu KTX sinh viên và HT 176 Phân viện Phú Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty tnhh phúc thiện py
16/08/2026 15:10
HỌC VIỆN NGÂN HÀNG - PHÂN VIỆN PHÚ YÊN công bố kết quả gói thầu Sơn lại mặt tiền và thay hệ thống cửa tầng 2, tầng 3 Nhà khách A1 Phân viện Phú Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV TÂN TRIỀU TIÊN
16/08/2026 15:10
HỌC VIỆN NGÂN HÀNG - PHÂN VIỆN PHÚ YÊN đăng tải KHLCNT Làm công viên cây xanh phía đông, lối đi vào khu KTX sinh viên và HT 176 Học viện Ngân hàng – Phân viện Phú Yên với 1 gói thầu.
16/08/2026 15:08
HỌC VIỆN NGÂN HÀNG - PHÂN VIỆN PHÚ YÊN đăng tải KHLCNT Sơn lại mặt tiền và thay hệ thống cửa tầng 2, tầng 3 Nhà khách A1 Học viện Ngân hàng – Phân viện Phú Yên với 1 gói thầu.
16/08/2026 15:07
HỌC VIỆN NGÂN HÀNG - PHÂN VIỆN PHÚ YÊN đăng tải KHLCNT Làm công viên cây xanh phía đông, lối đi vào khu KTX sinh viên và HT 176 Học viện Ngân hàng – Phân viện Phú Yên với 1 gói thầu.
15/08/2026 16:29
HỌC VIỆN NGÂN HÀNG - PHÂN VIỆN PHÚ YÊN đăng tải KHLCNT Sơn lại mặt tiền và thay hệ thống cửa tầng 2, tầng 3 Nhà khách A1 Học viện Ngân hàng – Phân viện Phú Yên với 1 gói thầu.
15/08/2026 09:27
HỌC VIỆN NGÂN HÀNG - PHÂN VIỆN PHÚ YÊN công bố kết quả gói thầu Bê tông hoá lối đi và cải tạo cảnh quan phía bắc đường nội bộ đoạn từ trạm điện đến nhà xe sinh viên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THIẾT BỊ TRUNG THỊNH
14/08/2026 16:19
HỌC VIỆN NGÂN HÀNG - PHÂN VIỆN PHÚ YÊN đăng tải KHLCNT Bê tông hoá lối đi và cải tạo cảnh quan phía bắc đường nội bộ đoạn từ trạm điện đến nhà xe sinh viên Học viện Ngân hàng – Phân viện Phú Yên với 1 gói thầu.
14/08/2026 16:09
HỌC VIỆN NGÂN HÀNG - PHÂN VIỆN PHÚ YÊN công bố kết quả gói thầu Gói thầu Thuê dịch vụ tổ chức Chương trình nghỉ mát năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ DU LỊCH BIỂN VIỆT TOUR
30/07/2026 17:26
HỌC VIỆN NGÂN HÀNG - PHÂN VIỆN PHÚ YÊN đăng tải KHLCNT Gói thầu Thuê dịch vụ tổ chức Chương trình nghỉ mát năm 2026 với 1 gói thầu.
20/07/2026 16:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu HỌC VIỆN NGÂN HÀNG - PHÂN VIỆN PHÚ YÊN đã đăng tải 30 KHLCNT, trong đó có 30 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu HỌC VIỆN NGÂN HÀNG - PHÂN VIỆN PHÚ YÊN đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu HỌC VIỆN NGÂN HÀNG - PHÂN VIỆN PHÚ YÊN đã đăng tải 16 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu HỌC VIỆN NGÂN HÀNG - PHÂN VIỆN PHÚ YÊN có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu HỌC VIỆN NGÂN HÀNG - PHÂN VIỆN PHÚ YÊN có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu HỌC VIỆN NGÂN HÀNG - PHÂN VIỆN PHÚ YÊN có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Con người có thể làm được những chuyện đáng kinh ngạc và tiếp thu khối lượng kiến thức không lổ mà vẫn không hiểu được bản thân mình. Nhưng đau khổ khiến người ta nhìn vào bên trong bản thân. Nếu thành công, thì bên trong con người sẽ là khởi đầu của sự học hỏi. "
Soren Kierkegaard
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.