Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Học viện Phụ nữ Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 152 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 70 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 191 gói thầu, trong đó có 62 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 53 gói (với 59 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 98 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 44 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 109 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 105 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,30 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,37%, Xây lắp 30,51%, Tư vấn 16,95%, Phi tư vấn 6,78%, Hỗn hợp 3,39%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 125.498.758.314 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 106.598.768.344 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 15,06%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Học viện Phụ nữ Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 152 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,30 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,37%, Xây lắp 30,51%, Tư vấn 16,95%, Phi tư vấn 6,78%, Hỗn hợp 3,39%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 125.498.758.314 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 106.598.768.344 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 15,06%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Học viện Phụ nữ Việt Nam như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 86 KHLCNT trong đó có 63 KHLCNT tự đăng tải, có 23 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 69 TBMT trong đó tự mời thầu 55 TBMT, có 14 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 8 gói thầu, trong đó trúng 7 gói, trượt 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 77.94% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 97.12% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (3), Lâm Đồng (3), Tây Ninh (1), Cần Thơ (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (3), Bình Thuận (3), Tây Ninh (1), Sóc Trăng (1)
- Có quan hệ với 6 bên mời thầu
- Có quan hệ với 6 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 1 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng 0 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Học viện Phụ nữ Việt Nam công bố kết quả gói thầu Giám sát khảo sát địa chất giai đoạn thiết kế cơ sở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT KHẢO SÁT THIẾT KẾ XÂY DỰNG TRƯỜNG SƠN
14/08/2026 17:20
Học viện Phụ nữ Việt Nam công bố kết quả gói thầu Thẩm tra báo cáo nghiên cứu khả thi đầu tư xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng HNK Việt Nam
14/08/2026 17:18
Học viện Phụ nữ Việt Nam công bố kết quả gói thầu Khảo sát địa chất giai đoạn thiết kế cơ sở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ HẠ TẦNG VÀ XÂY DỰNG AN PHÁT
14/08/2026 17:15
Học viện Phụ nữ Việt Nam đăng tải KHLCNT Các gói thầu còn lại thuộc giai đoạn chuẩn bị dự án: Mở rộng cơ sở đào tạo Học viện Phụ nữ Việt Nam - Giai đoạn 2 với 3 gói thầu.
14/08/2026 17:12
Học viện Phụ nữ Việt Nam đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện các hạng mục bổ sung cơ sở vật chất tại Cơ sở Gia Lâm với 5 gói thầu.
07/08/2026 18:39
Học viện Phụ nữ Việt Nam đăng tải TBMT Dịch vụ vệ sinh cơ sở Gia Lâm theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/08/2026 16:54
Học viện Phụ nữ Việt Nam công bố kết quả gói thầu Lập báo cáo nghiên cứu khả thi đầu tư xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ICU
07/08/2026 15:09
Học viện Phụ nữ Việt Nam công bố kết quả gói thầu Thuê đơn vị xây dựng video học liệu điện tử.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ TRUYỀN THÔNG VTC NETVIET
07/08/2026 10:40
Học viện Phụ nữ Việt Nam đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị xây dựng video học liệu điện tử với 1 gói thầu.
07/08/2026 09:12
Học viện Phụ nữ Việt Nam đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu giai đoạn chuẩn bị dự án "Mở rộng cơ sở đào tạo Học viện Phụ nữ Việt Nam giai đoạn 2" với 3 gói thầu.
05/08/2026 11:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Học viện Phụ nữ Việt Nam công bố kết quả gói thầu In ấn giáo trình lần 2 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ IN TOÀN AN
09/12/2025 17:28
Học viện Phụ nữ Việt Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn gế, tủ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ HATTEN
16/10/2025 08:35
Học viện Phụ nữ Việt Nam công bố kết quả gói thầu Thiết kế, in ấn bộ dây đeo thẻ cho sinh viên K13.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢNG CÁO TRUYỀN THÔNG BÔNG SEN VIỆT
18/09/2025 15:49
Học viện Phụ nữ Việt Nam công bố kết quả gói thầu Bảo dưỡng hệ thống điều hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP VÀ DỊCH VỤ CƠ ĐIỆN QUỐC KHÁNH
01/08/2025 16:40
Học viện Phụ nữ Việt Nam công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ xin cấp Giấy phép môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG & MÔI TRƯỜNG VIỆT NAM XANH
01/08/2025 11:28
Học viện Phụ nữ Việt Nam công bố kết quả gói thầu Đấu nối nguồn cấp nước dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC SẠCH SỐ 2 HÀ NỘI
01/08/2025 10:54
Học viện Phụ nữ Việt Nam đăng tải KHLCNT Đấu nối nguồn cấp nước dự án và lập báo cáo đề xuất cấp giấy phép môi trường Dự án: Mở rộng cơ sở đào tạo Học viện Phụ nữ Việt Nam với 2 gói thầu.
28/07/2025 16:38
Học viện Phụ nữ Việt Nam công bố kết quả gói thầu Máy ảnh chuyên nghiệp, phụ kiện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI NHẤT VINH
21/07/2025 16:58
Học viện Phụ nữ Việt Nam công bố kết quả gói thầu Nâng cấp, cải tạo khu thực hành du lịch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC NỘI THẤT 567
19/07/2025 12:27
Học viện Phụ nữ Việt Nam công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐẠI VIỆT
19/07/2025 12:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Học viện Phụ nữ Việt Nam công bố kết quả gói thầu Giám sát khảo sát địa chất giai đoạn thiết kế cơ sở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT KHẢO SÁT THIẾT KẾ XÂY DỰNG TRƯỜNG SƠN
14/08/2026 17:20
Học viện Phụ nữ Việt Nam công bố kết quả gói thầu Thẩm tra báo cáo nghiên cứu khả thi đầu tư xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng HNK Việt Nam
14/08/2026 17:18
Học viện Phụ nữ Việt Nam công bố kết quả gói thầu Khảo sát địa chất giai đoạn thiết kế cơ sở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ HẠ TẦNG VÀ XÂY DỰNG AN PHÁT
14/08/2026 17:15
Học viện Phụ nữ Việt Nam đăng tải KHLCNT Các gói thầu còn lại thuộc giai đoạn chuẩn bị dự án: Mở rộng cơ sở đào tạo Học viện Phụ nữ Việt Nam - Giai đoạn 2 với 3 gói thầu.
14/08/2026 17:12
Học viện Phụ nữ Việt Nam đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện các hạng mục bổ sung cơ sở vật chất tại Cơ sở Gia Lâm với 5 gói thầu.
07/08/2026 18:39
Học viện Phụ nữ Việt Nam đăng tải TBMT Dịch vụ vệ sinh cơ sở Gia Lâm theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/08/2026 16:54
Học viện Phụ nữ Việt Nam công bố kết quả gói thầu Lập báo cáo nghiên cứu khả thi đầu tư xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ICU
07/08/2026 15:09
Học viện Phụ nữ Việt Nam công bố kết quả gói thầu Thuê đơn vị xây dựng video học liệu điện tử.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ TRUYỀN THÔNG VTC NETVIET
07/08/2026 10:40
Học viện Phụ nữ Việt Nam đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị xây dựng video học liệu điện tử với 1 gói thầu.
07/08/2026 09:12
Học viện Phụ nữ Việt Nam đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu giai đoạn chuẩn bị dự án "Mở rộng cơ sở đào tạo Học viện Phụ nữ Việt Nam giai đoạn 2" với 3 gói thầu.
05/08/2026 11:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Học viện Phụ nữ Việt Nam đã đăng tải 70 KHLCNT, trong đó có 191 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Học viện Phụ nữ Việt Nam đã đăng tải 59 TBMT trong 53 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 55 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Học viện Phụ nữ Việt Nam đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Học viện Phụ nữ Việt Nam đã đăng tải 98 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 98 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 44 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Học viện Phụ nữ Việt Nam có quan hệ với 152 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Học viện Phụ nữ Việt Nam có quan hệ với 34 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Học viện Phụ nữ Việt Nam có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Mưa cũng là những giọt nước mắt. … Đàn ông sẽ không bao giờ hiểu được trong những giọt nước mắt chứa đựng bao nhiêu tình cảm và suy nghĩ phức tạp của phụ nữ, cũng không bao giờ hiểu được khi chia tay phụ nữ khóc phần nhiều là vì chính bản thân họ. Vì những lời thề non hẹn bể yếu ớt. Vì nỗi đau và sự tuyệt vọng tràn ngập trong lòng. Vì sự phẫn nộ cho cái giá đã bỏ ra không đáng có. Vì tương lai mờ mịt và bất định. "
Thuần Gian Khuynh Thành