Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu HỌC VIỆN QUỐC PHÒNG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 79 nhà thầu.
- Đã công bố 14 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 50 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 156 gói thầu, trong đó có 26 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 55 gói (với 61 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 137 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 88 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 24 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 22 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 36,07%, Xây lắp 29,51%, Tư vấn 26,23%, Phi tư vấn 8,20%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 657.914.622.243 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 653.427.388.960 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,68%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu HỌC VIỆN QUỐC PHÒNG như sau:
- Có quan hệ với 79 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 36,07%, Xây lắp 29,51%, Tư vấn 26,23%, Phi tư vấn 8,20%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 657.914.622.243 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 653.427.388.960 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,68%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư HỌC VIỆN QUỐC PHÒNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 14 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 44 KHLCNT trong đó có 40 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 61 TBMT trong đó tự mời thầu 60 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
HỌC VIỆN QUỐC PHÒNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 3 với 6 gói thầu.
13/04/2026 14:11
HỌC VIỆN QUỐC PHÒNG công bố kết quả gói thầu Đóng mới doanh cụ, sửa chữa và thay thế khuôn cửa năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TOÀN THỊNH
04/11/2025 09:28
HỌC VIỆN QUỐC PHÒNG đăng tải TBMT Đóng mới doanh cụ, sửa chữa và thay thế khuôn cửa năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/09/2025 15:32
HỌC VIỆN QUỐC PHÒNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán: Đóng mới doanh cụ, sửa chữa và thay thế khuôn cửa năm 2025 với 3 gói thầu.
22/09/2025 07:35
HỌC VIỆN QUỐC PHÒNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI ĐẠI CƯỜNG
18/09/2025 16:30
HỌC VIỆN QUỐC PHÒNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚC KHANG HTCT
18/09/2025 16:28
HỌC VIỆN QUỐC PHÒNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán: Đóng mới doanh cụ, sửa chữa và thay thế khuôn cửa năm 2025 với 3 gói thầu.
15/09/2025 13:49
Bên mời thầu HỌC VIỆN QUỐC PHÒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công, lắp đặt trang trí mỹ thuật chi tiết và hoàn thiện trưng bày của chủ đầu tư HỌC VIỆN QUỐC PHÒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỸ THUẬT ỨNG DỤNG VÀ TRUYỀN THÔNG NGỌC KIÊN
08/01/2025 14:10
Bên mời thầu HỌC VIỆN QUỐC PHÒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Đảm bảo trang thiết bị Giảng đường số 01, 02 Nhà Trung tâm mô phỏng của chủ đầu tư HỌC VIỆN QUỐC PHÒNG.
25/12/2024 15:44
Bên mời thầu HỌC VIỆN QUỐC PHÒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị, nội thất Phòng phương pháp 615, Nhà S2 và mua máy văn phòng phục vụ công tác huấn luyện - đào tạo của chủ đầu tư HỌC VIỆN QUỐC PHÒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ SHT
25/12/2024 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
HỌC VIỆN QUỐC PHÒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công, lắp đặt trang trí mỹ thuật chi tiết và hoàn thiện trưng bày.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỸ THUẬT ỨNG DỤNG VÀ TRUYỀN THÔNG NGỌC KIÊN
08/01/2025 14:10
HỌC VIỆN QUỐC PHÒNG công bố kết quả gói thầu Đảm bảo trang thiết bị Giảng đường số 01, 02 Nhà Trung tâm mô phỏng.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Phương Liên
25/12/2024 15:44
HỌC VIỆN QUỐC PHÒNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị, nội thất Phòng phương pháp 615, Nhà S2 và mua máy văn phòng phục vụ công tác huấn luyện - đào tạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ SHT
25/12/2024 15:15
HỌC VIỆN QUỐC PHÒNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị; đóng bàn ghế, cải tạo, ốp vách, trang trí nội thất, lắp rèm tại phòng bảo vệ luận văn, luận án, phòng họp hội đồng Tầng 5 Nhà H và Thư viện Trung tâm Phức hợp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TOÀN THỊNH
24/12/2024 18:02
HỌC VIỆN QUỐC PHÒNG công bố KQMT gói thầu Đảm bảo trang thiết bị Giảng đường số 01, 02 Nhà Trung tâm mô phỏng với 1 nhà thầu tham gia.
20/12/2024 15:10
HỌC VIỆN QUỐC PHÒNG công bố KQMT gói thầu Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị; đóng bàn ghế, cải tạo, ốp vách, trang trí nội thất, lắp rèm tại phòng bảo vệ luận văn, luận án, phòng họp hội đồng Tầng 5 Nhà H và Thư viện Trung tâm Phức hợp với 1 nhà thầu tham gia.
19/12/2024 09:04
HỌC VIỆN QUỐC PHÒNG công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị, nội thất Phòng phương pháp 615, Nhà S2 và mua máy văn phòng phục vụ công tác huấn luyện - đào tạo với 1 nhà thầu tham gia.
18/12/2024 14:01
HỌC VIỆN QUỐC PHÒNG đăng tải TBMT Đảm bảo trang thiết bị Giảng đường số 01, 02 Nhà Trung tâm mô phỏng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/12/2024 10:46
HỌC VIỆN QUỐC PHÒNG đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị; đóng bàn ghế, cải tạo, ốp vách, trang trí nội thất, lắp rèm tại phòng bảo vệ luận văn, luận án, phòng họp hội đồng Tầng 5 Nhà H và Thư viện Trung tâm Phức hợp theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/12/2024 15:44
HỌC VIỆN QUỐC PHÒNG công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: Thi công, lắp đặt trang trí mỹ thuật chi tiết và hoàn thiện trưng bày với 1 nhà thầu tham gia.
12/12/2024 09:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
HỌC VIỆN QUỐC PHÒNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 3 với 6 gói thầu.
13/04/2026 14:11
HỌC VIỆN QUỐC PHÒNG công bố kết quả gói thầu Đóng mới doanh cụ, sửa chữa và thay thế khuôn cửa năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TOÀN THỊNH
04/11/2025 09:28
HỌC VIỆN QUỐC PHÒNG đăng tải TBMT Đóng mới doanh cụ, sửa chữa và thay thế khuôn cửa năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/09/2025 15:32
HỌC VIỆN QUỐC PHÒNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán: Đóng mới doanh cụ, sửa chữa và thay thế khuôn cửa năm 2025 với 3 gói thầu.
22/09/2025 07:35
HỌC VIỆN QUỐC PHÒNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI ĐẠI CƯỜNG
18/09/2025 16:30
HỌC VIỆN QUỐC PHÒNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚC KHANG HTCT
18/09/2025 16:28
HỌC VIỆN QUỐC PHÒNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán: Đóng mới doanh cụ, sửa chữa và thay thế khuôn cửa năm 2025 với 3 gói thầu.
15/09/2025 13:49
Bên mời thầu HỌC VIỆN QUỐC PHÒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công, lắp đặt trang trí mỹ thuật chi tiết và hoàn thiện trưng bày của chủ đầu tư HỌC VIỆN QUỐC PHÒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỸ THUẬT ỨNG DỤNG VÀ TRUYỀN THÔNG NGỌC KIÊN
08/01/2025 14:10
Bên mời thầu HỌC VIỆN QUỐC PHÒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Đảm bảo trang thiết bị Giảng đường số 01, 02 Nhà Trung tâm mô phỏng của chủ đầu tư HỌC VIỆN QUỐC PHÒNG.
25/12/2024 15:44
Bên mời thầu HỌC VIỆN QUỐC PHÒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị, nội thất Phòng phương pháp 615, Nhà S2 và mua máy văn phòng phục vụ công tác huấn luyện - đào tạo của chủ đầu tư HỌC VIỆN QUỐC PHÒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ SHT
25/12/2024 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu HỌC VIỆN QUỐC PHÒNG đã đăng tải 50 KHLCNT, trong đó có 156 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu HỌC VIỆN QUỐC PHÒNG đã đăng tải 61 TBMT trong 55 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 60 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu HỌC VIỆN QUỐC PHÒNG đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu HỌC VIỆN QUỐC PHÒNG đã đăng tải 137 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 137 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 88 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu HỌC VIỆN QUỐC PHÒNG có quan hệ với 79 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu HỌC VIỆN QUỐC PHÒNG có quan hệ với 28 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu HỌC VIỆN QUỐC PHÒNG có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hiến pháp phải được viết trong những trái tim, chứ không phải chỉ trên giấy. "
Margaret Thatcher
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.