Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Học viện Thanh thiếu niên Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 30 gói thầu, trong đó có 19 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 34 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 24 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,43 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.836.255.090 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.563.963.650 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,08%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Học viện Thanh thiếu niên Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,43 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.836.255.090 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.563.963.650 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,08%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Học viện Thanh thiếu niên Việt Nam như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 66 KHLCNT trong đó có 17 KHLCNT tự đăng tải, có 49 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 9 TBMT trong đó tự mời thầu 9 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Học viện Thanh thiếu niên Việt Nam công bố kết quả gói thầu Cung cấp máy in tại Học viện Thanh thiếu niên Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KỸ THUẬT THÁI HÀ
26/08/2026 17:27
Học viện Thanh thiếu niên Việt Nam công bố kết quả gói thầu Học viện Thanh thiếu niên Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Truyền thông và Công nghệ MT Production
26/08/2026 15:42
Học viện Thanh thiếu niên Việt Nam công bố kết quả gói thầu cung cấp máy tính đồng bộ tại Học viện Thanh thiếu niên Việt Nam năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ MÁY TÍNH MINH CHÂU
25/08/2026 11:23
Học viện Thanh thiếu niên Việt Nam đăng tải KHLCNT Cung cấp máy in tại Học viện Thanh thiếu niên Việt Nam với 1 gói thầu.
25/08/2026 10:55
Học viện Thanh thiếu niên Việt Nam đăng tải KHLCNT Gói thầu cung cấp máy tính đồng bộ tại Học viện Thanh thiếu niên Việt Nam năm 2026 với 1 gói thầu.
24/08/2026 17:24
Học viện Thanh thiếu niên Việt Nam đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Cung cấp dịch vụ giải pháp học trực tuyến với 1 gói thầu.
22/08/2026 10:03
Học viện Thanh thiếu niên Việt Nam công bố kết quả gói thầu Dự án triển khai 02 phần mềm Module Quản lý Tuyển sinh, quản lý Tài chính Học vụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP GIÁO DỤC ASC
18/08/2026 15:26
Học viện Thanh thiếu niên Việt Nam đăng tải KHLCNT Nhà thầu Cung cấp 02 phần mềm Module Quản lý Tuyển sinh, quản lý Tài chính Học vụ với 1 gói thầu.
14/08/2026 16:15
Học viện Thanh thiếu niên Việt Nam công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình chính, phụ trợ tạm phục vụ Thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TUẤN HÙNG
07/08/2026 16:50
Học viện Thanh thiếu niên Việt Nam công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ giải pháp học trực tuyến và xây dựng clip bài giảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG VÀ SỰ KIỆN BHN MEDIA
06/08/2026 16:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Học viện Thanh thiếu niên Việt Nam công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ truyền thông trên các nền tảng mạng xã hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ IVORY
25/12/2025 15:28
Học viện Thanh thiếu niên Việt Nam đăng tải KHLCNT Cung cấp gói thầu " Cung cấp dịch vụ truyền thông trên các nền tảng mạng xã hội" với 1 gói thầu.
22/12/2025 11:32
Học viện Thanh thiếu niên Việt Nam công bố kết quả gói thầu Dịch vụ vệ sinh công nghiệp (từ 01/7/2025-30/9/2025) Học viện Thanh thiếu niên Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THĂNG LONG
23/10/2025 16:48
Học viện Thanh thiếu niên Việt Nam đăng tải KHLCNT Nhà thầu cung cấp gói thầu Dịch vụ vệ sinh công nghiệp (từ 01/7/2025-30/9/2025) Học viện Thanh thiếu niên Việt Nam với 1 gói thầu.
23/10/2025 16:42
Học viện Thanh thiếu niên Việt Nam công bố kết quả gói thầu nhà thầu cung cấp dịch vụ bảo vệ tháng 7,8,9 /2025 tại Học viện Thanh thiếu niên Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ BẢO VỆ THIÊN AN
23/10/2025 16:29
Học viện Thanh thiếu niên Việt Nam đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp dịch vụ bảo vệ tháng 7,8,9 /2025 tại Học viện Thanh thiếu niên Việt Nam với 1 gói thầu.
23/10/2025 16:21
Học viện Thanh thiếu niên Việt Nam công bố kết quả gói thầu Dịch vụ bảo vệ tháng 4.5 .6 /2025 tại Học viện Thanh thiếu niên Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ BẢO VỆ THIÊN AN
23/07/2025 18:01
Học viện Thanh thiếu niên Việt Nam đăng tải KHLCNT Dịch vụ bảo vệ tháng 4.5 .6 /2025 tại Học viện Thanh thiếu niên Việt Nam với 1 gói thầu.
23/07/2025 17:55
Học viện Thanh thiếu niên Việt Nam công bố kết quả gói thầu Dịch vụ vệ sinh công nghiệp (01/04/2025-30/6/2025).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THĂNG LONG
18/07/2025 17:33
Học viện Thanh thiếu niên Việt Nam đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhàu thầu cung cấp gói thầu: Dịch vụ vệ sinh công nghiệp (Từ 01/4/2025-30/6/2025) Học viện Thanh thiếu niên Việt Nam với 1 gói thầu.
18/07/2025 17:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Học viện Thanh thiếu niên Việt Nam công bố kết quả gói thầu Cung cấp máy in tại Học viện Thanh thiếu niên Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KỸ THUẬT THÁI HÀ
26/08/2026 17:27
Học viện Thanh thiếu niên Việt Nam công bố kết quả gói thầu Học viện Thanh thiếu niên Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Truyền thông và Công nghệ MT Production
26/08/2026 15:42
Học viện Thanh thiếu niên Việt Nam công bố kết quả gói thầu cung cấp máy tính đồng bộ tại Học viện Thanh thiếu niên Việt Nam năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ MÁY TÍNH MINH CHÂU
25/08/2026 11:23
Học viện Thanh thiếu niên Việt Nam đăng tải KHLCNT Cung cấp máy in tại Học viện Thanh thiếu niên Việt Nam với 1 gói thầu.
25/08/2026 10:55
Học viện Thanh thiếu niên Việt Nam đăng tải KHLCNT Gói thầu cung cấp máy tính đồng bộ tại Học viện Thanh thiếu niên Việt Nam năm 2026 với 1 gói thầu.
24/08/2026 17:24
Học viện Thanh thiếu niên Việt Nam đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Cung cấp dịch vụ giải pháp học trực tuyến với 1 gói thầu.
22/08/2026 10:03
Học viện Thanh thiếu niên Việt Nam công bố kết quả gói thầu Dự án triển khai 02 phần mềm Module Quản lý Tuyển sinh, quản lý Tài chính Học vụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP GIÁO DỤC ASC
18/08/2026 15:26
Học viện Thanh thiếu niên Việt Nam đăng tải KHLCNT Nhà thầu Cung cấp 02 phần mềm Module Quản lý Tuyển sinh, quản lý Tài chính Học vụ với 1 gói thầu.
14/08/2026 16:15
Học viện Thanh thiếu niên Việt Nam công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình chính, phụ trợ tạm phục vụ Thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TUẤN HÙNG
07/08/2026 16:50
Học viện Thanh thiếu niên Việt Nam công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ giải pháp học trực tuyến và xây dựng clip bài giảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG VÀ SỰ KIỆN BHN MEDIA
06/08/2026 16:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Học viện Thanh thiếu niên Việt Nam đã đăng tải 19 KHLCNT, trong đó có 30 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Học viện Thanh thiếu niên Việt Nam đã đăng tải 9 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 9 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Học viện Thanh thiếu niên Việt Nam đã đăng tải 34 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 34 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 24 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Học viện Thanh thiếu niên Việt Nam có quan hệ với 31 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Học viện Thanh thiếu niên Việt Nam có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Học viện Thanh thiếu niên Việt Nam có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Có lẽ nỗi nhớ khắc cốt ghi tâm cũng không thắng nổi tình cảm nồng ấm ngày ngày bên nhau, cũng giống như người thường không thể thắng nổi cảm giác trống trải. Lúc yếu đuối, ai mà chẳng chọn một bến bờ có thể khiến người đó cảm thấy ấm lòng. "
Cửu Lộ Phi Hương
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.