Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Hội Chữ thập đỏ tỉnh Sơn La như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.041.829.709 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.819.803.566 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,87%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Hội Chữ thập đỏ tỉnh Sơn La như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.041.829.709 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.819.803.566 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,87%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Hội Chữ thập đỏ tỉnh Sơn La như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 12 KHLCNT trong đó có 11 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Hội Chữ thập đỏ tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Quà tặng và suất ăn nhẹ cho người hiến máu của Hội Chữ thập đỏ tỉnh Sơn La giai đoạn 2026 -2028.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SỰ KIỆN CƯỜNG AN
03/03/2026 15:53
Hội Chữ thập đỏ tỉnh Sơn La đăng tải TBMT Quà tặng và suất ăn nhẹ cho người hiến máu của Hội Chữ thập đỏ tỉnh Sơn La giai đoạn 2026 -2028 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/01/2026 17:52
Hội Chữ thập đỏ tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Quà tặng và suất ăn nhẹ cho người hiến máu của Hội Chữ thập đỏ tỉnh Sơn La giai đoạn 2026 – 2028 với 1 gói thầu.
09/01/2026 16:01
Bên mời thầu Hội Chữ thập đỏ tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Đặt cơm tiếp đoàn Trung Ương Hội Chữ thập đỏ Việt Nam, Viện HH - TM trung ương, BCĐ vận động HMTN tỉnh, BTC Hành trình đỏ, tình nguyện viên tham dự tập huấn, tham gia Chương trình "Hành trình Đỏ" lần thứ XII năm 2024 của chủ đầu tư Hội Chữ thập đỏ tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG SỐ 1 SƠN LA
18/07/2024 21:19
Bên mời thầu Hội Chữ thập đỏ tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm quà tặng, suất ăn nhẹ cho người hiến máu của chủ đầu tư Hội Chữ thập đỏ tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Nhanh
18/07/2024 21:10
Bên mời thầu Hội Chữ thập đỏ tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thuê phông rạp ngoài trời, sân khấu tổ chức Lễ khai mạc, phông rạp gian hàng, loa đài, âm thanh, bàn ghế tổ chức Chương trình "Hành trình Đỏ" lần thứ XII năm 2024 của chủ đầu tư Hội Chữ thập đỏ tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÙNG LAN TÂY BẮC
17/07/2024 17:58
Bên mời thầu Hội Chữ thập đỏ tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: In ấn maket, băng zôn, pano áp phích tuyên truyền tổ chức Chương trình "Hành trình Đỏ" lần thứ XII năm 2024 của chủ đầu tư Hội Chữ thập đỏ tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Anh Dũng
17/07/2024 17:55
Bên mời thầu Hội Chữ thập đỏ tỉnh Sơn La đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm quà tặng, suất ăn nhẹ cho người hiến máu của chủ đầu tư Hội Chữ thập đỏ tỉnh Sơn La với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/07/2024 16:22
Bên mời thầu Hội Chữ thập đỏ tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT Triển khai chương trình “Hành trình đỏ” lần thứ XII năm 2024 của chủ đầu tư Hội Chữ thập đỏ tỉnh Sơn La với 4 gói thầu.
02/07/2024 15:07
Bên mời thầu Hội Chữ thập đỏ tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: In ấn maket, băng zôn, pano áp phích tuyên truyền, túi đựng quà của chủ đầu tư Hội Chữ thập đỏ tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Anh Dũng
22/04/2024 14:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hội Chữ thập đỏ tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Đặt cơm tiếp đoàn Trung Ương Hội Chữ thập đỏ Việt Nam, Viện HH - TM trung ương, BCĐ vận động HMTN tỉnh, BTC Hành trình đỏ, tình nguyện viên tham dự tập huấn, tham gia Chương trình "Hành trình Đỏ" lần thứ XII năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG SỐ 1 SƠN LA
18/07/2024 21:19
Hội Chữ thập đỏ tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm quà tặng, suất ăn nhẹ cho người hiến máu.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Nhanh
18/07/2024 21:10
Hội Chữ thập đỏ tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thuê phông rạp ngoài trời, sân khấu tổ chức Lễ khai mạc, phông rạp gian hàng, loa đài, âm thanh, bàn ghế tổ chức Chương trình "Hành trình Đỏ" lần thứ XII năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÙNG LAN TÂY BẮC
17/07/2024 17:58
Hội Chữ thập đỏ tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: In ấn maket, băng zôn, pano áp phích tuyên truyền tổ chức Chương trình "Hành trình Đỏ" lần thứ XII năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Anh Dũng
17/07/2024 17:55
Hội Chữ thập đỏ tỉnh Sơn La công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm quà tặng, suất ăn nhẹ cho người hiến máu với 5 nhà thầu tham gia.
10/07/2024 10:04
Hội Chữ thập đỏ tỉnh Sơn La đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm quà tặng, suất ăn nhẹ cho người hiến máu theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/07/2024 16:22
Hội Chữ thập đỏ tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Triển khai chương trình “Hành trình đỏ” lần thứ XII năm 2024 với 4 gói thầu.
02/07/2024 15:07
Hội Chữ thập đỏ tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: In ấn maket, băng zôn, pano áp phích tuyên truyền, túi đựng quà.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Anh Dũng
22/04/2024 14:42
Hội Chữ thập đỏ tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thuê phông rạp ngoài trời, sân khấu tổ chức Lễ khai mạc, phông rạp gian hàng, loa đài, âm thanh, bàn ghế tổ chức Chợ Nhân đạo và khám chữa bệnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm tổ chức sự kiện Bảo Lâm
19/04/2024 15:52
Hội Chữ thập đỏ tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Tổ chức chương trình “Hành trình nhân đạo - trao nhận yêu thương” hướng tới sự kiện Lễ phát động Tháng Nhân đạo cấp quốc gia năm 2024 với 3 gói thầu.
19/04/2024 15:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hội Chữ thập đỏ tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Quà tặng và suất ăn nhẹ cho người hiến máu của Hội Chữ thập đỏ tỉnh Sơn La giai đoạn 2026 -2028.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SỰ KIỆN CƯỜNG AN
03/03/2026 15:53
Hội Chữ thập đỏ tỉnh Sơn La đăng tải TBMT Quà tặng và suất ăn nhẹ cho người hiến máu của Hội Chữ thập đỏ tỉnh Sơn La giai đoạn 2026 -2028 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/01/2026 17:52
Hội Chữ thập đỏ tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Quà tặng và suất ăn nhẹ cho người hiến máu của Hội Chữ thập đỏ tỉnh Sơn La giai đoạn 2026 – 2028 với 1 gói thầu.
09/01/2026 16:01
Bên mời thầu Hội Chữ thập đỏ tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Đặt cơm tiếp đoàn Trung Ương Hội Chữ thập đỏ Việt Nam, Viện HH - TM trung ương, BCĐ vận động HMTN tỉnh, BTC Hành trình đỏ, tình nguyện viên tham dự tập huấn, tham gia Chương trình "Hành trình Đỏ" lần thứ XII năm 2024 của chủ đầu tư Hội Chữ thập đỏ tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG SỐ 1 SƠN LA
18/07/2024 21:19
Bên mời thầu Hội Chữ thập đỏ tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm quà tặng, suất ăn nhẹ cho người hiến máu của chủ đầu tư Hội Chữ thập đỏ tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Nhanh
18/07/2024 21:10
Bên mời thầu Hội Chữ thập đỏ tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thuê phông rạp ngoài trời, sân khấu tổ chức Lễ khai mạc, phông rạp gian hàng, loa đài, âm thanh, bàn ghế tổ chức Chương trình "Hành trình Đỏ" lần thứ XII năm 2024 của chủ đầu tư Hội Chữ thập đỏ tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÙNG LAN TÂY BẮC
17/07/2024 17:58
Bên mời thầu Hội Chữ thập đỏ tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: In ấn maket, băng zôn, pano áp phích tuyên truyền tổ chức Chương trình "Hành trình Đỏ" lần thứ XII năm 2024 của chủ đầu tư Hội Chữ thập đỏ tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Anh Dũng
17/07/2024 17:55
Bên mời thầu Hội Chữ thập đỏ tỉnh Sơn La đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm quà tặng, suất ăn nhẹ cho người hiến máu của chủ đầu tư Hội Chữ thập đỏ tỉnh Sơn La với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/07/2024 16:22
Bên mời thầu Hội Chữ thập đỏ tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT Triển khai chương trình “Hành trình đỏ” lần thứ XII năm 2024 của chủ đầu tư Hội Chữ thập đỏ tỉnh Sơn La với 4 gói thầu.
02/07/2024 15:07
Bên mời thầu Hội Chữ thập đỏ tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: In ấn maket, băng zôn, pano áp phích tuyên truyền, túi đựng quà của chủ đầu tư Hội Chữ thập đỏ tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Anh Dũng
22/04/2024 14:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Hội Chữ thập đỏ tỉnh Sơn La đã đăng tải 12 KHLCNT, trong đó có 18 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Hội Chữ thập đỏ tỉnh Sơn La đã đăng tải 6 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Hội Chữ thập đỏ tỉnh Sơn La đã đăng tải 10 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Hội Chữ thập đỏ tỉnh Sơn La có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Hội Chữ thập đỏ tỉnh Sơn La có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Hội Chữ thập đỏ tỉnh Sơn La có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tôi không thấy xúc phạm đâu. Sự xúc phạm cũng như món đồ uống; nó chỉ có ảnh hưởng khi nó được chấp nhận. Và lòng kiêu hãnh là món hành lý quá nặng cho cuộc hành trình của tôi. "
Robert A Heinlein
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.