Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Hội Chữ thập đỏ tỉnh Thừa Thiên Huế như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.118.880.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.068.130.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,63%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Hội Chữ thập đỏ tỉnh Thừa Thiên Huế như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.118.880.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.068.130.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,63%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Hội Chữ thập đỏ tỉnh Thừa Thiên Huế như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 26 KHLCNT trong đó có 10 KHLCNT tự đăng tải, có 16 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Hội Chữ thập đỏ tỉnh Thừa Thiên Huế công bố kết quả gói thầu mua máy lọc nước dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Hồng Lợi
20/08/2026 10:31
Hội Chữ thập đỏ tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT mua máy lọc nước dự án với 1 gói thầu.
20/08/2026 10:24
Hội Chữ thập đỏ tỉnh Thừa Thiên Huế công bố kết quả gói thầu mua sắm trang thiết bị dạy học trường mầm non 2 Phú Mậu dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Nội thất Xuân Dũng
20/08/2026 10:22
Hội Chữ thập đỏ tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT mua sắm trang thiết bị dạy học trường mầm non 2 Phú Mậu dự án với 1 gói thầu.
20/08/2026 10:16
Hội Chữ thập đỏ tỉnh Thừa Thiên Huế công bố kết quả gói thầu Sửa chữa trường học từ nguồn Dự án “Hỗ trợ phục hồi tái thiết trong trường học bị ảnh hưởng bởi mưa lũ năm 2025 tại thành phố Huế và thành phố Đà Nẵng” do Chính phủ nước Cộng hòa Séc, thông qua Cục Hợp tác Phát triển và Viện trợ Nhân đạo thuộc Bộ Ngoại giao Cộng hòa Séc viện trợ không hoàn lại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG QUỲNH LINH
27/07/2026 10:22
Hội Chữ thập đỏ tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT Sửa chữa trường học từ nguồn Dự án “Hỗ trợ phục hồi tái thiết trong trường học bị ảnh hưởng bởi mưa lũ năm 2025 tại thành phố Huế và thành phố Đà Nẵng” do Chính phủ nước Cộng hòa Séc, thông qua Cục Hợp tác Phát triển và Viện trợ Nhân đạo thuộc Bộ Ngoại giao Cộng hòa Séc viện trợ không hoàn lại với 1 gói thầu.
27/07/2026 10:19
Hội Chữ thập đỏ tỉnh Thừa Thiên Huế công bố kết quả gói thầu Sửa chữa trường học từ nguồn Dự án “Hỗ trợ phục hồi tái thiết trong trường học bị ảnh hưởng bởi mưa lũ năm 2025 tại thành phố Huế và thành phố Đà Nẵng” do Chính phủ nước Cộng hòa Séc, thông qua Cục Hợp tác Phát triển và Viện trợ Nhân đạo thuộc Bộ Ngoại giao Cộng hòa Séc viện trợ không hoàn lại.
- Nhà thầu trúng thầu: hộ kinh doanh Chỉnh xây dựng
27/07/2026 10:16
Hội Chữ thập đỏ tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT Sửa chữa trường học từ nguồn Dự án “Hỗ trợ phục hồi tái thiết trong trường học bị ảnh hưởng bởi mưa lũ năm 2025 tại thành phố Huế và thành phố Đà Nẵng” do Chính phủ nước Cộng hòa Séc, thông qua Cục Hợp tác Phát triển và Viện trợ Nhân đạo thuộc Bộ Ngoại giao Cộng hòa Séc viện trợ không hoàn lại với 1 gói thầu.
27/07/2026 10:11
Hội Chữ thập đỏ tỉnh Thừa Thiên Huế công bố kết quả gói thầu dịch vụ in ấn phục vụ Đại hội đại biểu Hội Chữ thập đỏ thành phố Huế lần thứ X, nhiệm kỳ 2026-2031.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO TM&DV KHANG MINH THÀNH
16/07/2026 09:02
Hội Chữ thập đỏ tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT dịch vụ in ấn phục vụ Đại hội đại biểu Hội Chữ thập đỏ thành phố Huế lần thứ X, nhiệm kỳ 2026-2031 với 1 gói thầu.
16/07/2026 07:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hội Chữ thập đỏ tỉnh Thừa Thiên Huế công bố kết quả gói thầu sửa chữa xe ô tô chuyên dụng cho Hội Chữ thập đỏ tỉnh Thừa Thiên Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TÍCH HỢP ALPHAZ
29/08/2024 10:37
Hội Chữ thập đỏ tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT sửa chữa xe ô tô chuyên dụng cho Hội Chữ thập đỏ tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
26/08/2024 16:26
Hội Chữ thập đỏ tỉnh Thừa Thiên Huế công bố kết quả gói thầu Mua sắm suất ăn nhẹ cho người hiến máu tình nguyện giai đoạn 2024 – 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Trần Thị Dinh
23/08/2024 10:14
Hội Chữ thập đỏ tỉnh Thừa Thiên Huế công bố KQMT gói thầu Mua sắm suất ăn nhẹ cho người hiến máu tình nguyện giai đoạn 2024 – 2026 với 3 nhà thầu tham gia.
12/08/2024 09:09
Hội Chữ thập đỏ tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải TBMT Mua sắm suất ăn nhẹ cho người hiến máu tình nguyện giai đoạn 2024 – 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/08/2024 15:42
Hội Chữ thập đỏ tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT Mua sắm suất ăn nhẹ cho người hiến máu tình nguyện giai đoạn 2024 – 2026 với 3 gói thầu.
26/07/2024 08:28
Hội Chữ thập đỏ tỉnh Thừa Thiên Huế công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN MK VIỆT NAM
25/07/2024 10:32
Hội Chữ thập đỏ tỉnh Thừa Thiên Huế công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QLB
25/07/2024 10:29
Hội Chữ thập đỏ tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT Mua sắm suất ăn nhẹ cho người hiến máu tình nguyện giai đoạn 2024 – 2026 với 3 gói thầu.
25/07/2024 10:25
Hội Chữ thập đỏ tỉnh Thừa Thiên Huế công bố kết quả gói thầu GIẢI KHÁT GIỮA GIỜ 20 LỚP TẬP HUẤN SƠ CẤP CỨU NĂM 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Đại lý bách khoa tổng hợp Anh Nguyễn
19/03/2024 15:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hội Chữ thập đỏ tỉnh Thừa Thiên Huế công bố kết quả gói thầu mua máy lọc nước dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Hồng Lợi
20/08/2026 10:31
Hội Chữ thập đỏ tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT mua máy lọc nước dự án với 1 gói thầu.
20/08/2026 10:24
Hội Chữ thập đỏ tỉnh Thừa Thiên Huế công bố kết quả gói thầu mua sắm trang thiết bị dạy học trường mầm non 2 Phú Mậu dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Nội thất Xuân Dũng
20/08/2026 10:22
Hội Chữ thập đỏ tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT mua sắm trang thiết bị dạy học trường mầm non 2 Phú Mậu dự án với 1 gói thầu.
20/08/2026 10:16
Hội Chữ thập đỏ tỉnh Thừa Thiên Huế công bố kết quả gói thầu Sửa chữa trường học từ nguồn Dự án “Hỗ trợ phục hồi tái thiết trong trường học bị ảnh hưởng bởi mưa lũ năm 2025 tại thành phố Huế và thành phố Đà Nẵng” do Chính phủ nước Cộng hòa Séc, thông qua Cục Hợp tác Phát triển và Viện trợ Nhân đạo thuộc Bộ Ngoại giao Cộng hòa Séc viện trợ không hoàn lại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG QUỲNH LINH
27/07/2026 10:22
Hội Chữ thập đỏ tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT Sửa chữa trường học từ nguồn Dự án “Hỗ trợ phục hồi tái thiết trong trường học bị ảnh hưởng bởi mưa lũ năm 2025 tại thành phố Huế và thành phố Đà Nẵng” do Chính phủ nước Cộng hòa Séc, thông qua Cục Hợp tác Phát triển và Viện trợ Nhân đạo thuộc Bộ Ngoại giao Cộng hòa Séc viện trợ không hoàn lại với 1 gói thầu.
27/07/2026 10:19
Hội Chữ thập đỏ tỉnh Thừa Thiên Huế công bố kết quả gói thầu Sửa chữa trường học từ nguồn Dự án “Hỗ trợ phục hồi tái thiết trong trường học bị ảnh hưởng bởi mưa lũ năm 2025 tại thành phố Huế và thành phố Đà Nẵng” do Chính phủ nước Cộng hòa Séc, thông qua Cục Hợp tác Phát triển và Viện trợ Nhân đạo thuộc Bộ Ngoại giao Cộng hòa Séc viện trợ không hoàn lại.
- Nhà thầu trúng thầu: hộ kinh doanh Chỉnh xây dựng
27/07/2026 10:16
Hội Chữ thập đỏ tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT Sửa chữa trường học từ nguồn Dự án “Hỗ trợ phục hồi tái thiết trong trường học bị ảnh hưởng bởi mưa lũ năm 2025 tại thành phố Huế và thành phố Đà Nẵng” do Chính phủ nước Cộng hòa Séc, thông qua Cục Hợp tác Phát triển và Viện trợ Nhân đạo thuộc Bộ Ngoại giao Cộng hòa Séc viện trợ không hoàn lại với 1 gói thầu.
27/07/2026 10:11
Hội Chữ thập đỏ tỉnh Thừa Thiên Huế công bố kết quả gói thầu dịch vụ in ấn phục vụ Đại hội đại biểu Hội Chữ thập đỏ thành phố Huế lần thứ X, nhiệm kỳ 2026-2031.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO TM&DV KHANG MINH THÀNH
16/07/2026 09:02
Hội Chữ thập đỏ tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT dịch vụ in ấn phục vụ Đại hội đại biểu Hội Chữ thập đỏ thành phố Huế lần thứ X, nhiệm kỳ 2026-2031 với 1 gói thầu.
16/07/2026 07:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Hội Chữ thập đỏ tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 14 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Hội Chữ thập đỏ tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Hội Chữ thập đỏ tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Hội Chữ thập đỏ tỉnh Thừa Thiên Huế có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Hội Chữ thập đỏ tỉnh Thừa Thiên Huế có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Hội Chữ thập đỏ tỉnh Thừa Thiên Huế có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Trên đời có ba thứ nguy hiểm nhất: Rượu ngon làm ta mất trí, tiền bạc nhiều làm ta bất chính, vợ đẹp làm ta đau khổ nhiều. Vì: rượu ngon khiến ta thích uống; tiền nhiều thường làm mờ át lương tri; vợ đẹp thường hay phản bội. Vì thế tốt nhất là mất cả ba. "
J.P.Sartre
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.