Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Hội Đông y tỉnh Hưng Yên như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 2 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 177.252.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 174.600.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,50%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Hội Đông y tỉnh Hưng Yên như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 177.252.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 174.600.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,50%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Hội Đông y tỉnh Hưng Yên như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Hội Đông y tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu : Tiếp khách về dự Đại hội đại biểu Hội Đông y tỉnh Hưng Yên lần thứ I, nhiệm kỳ 2026 - 2031.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NHÀ HÀNG PHỐ CŨ SƠN NAM
23/07/2026 19:38
Hội Đông y tỉnh Hưng Yên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, các gói thầu thuộc dự toán mua sắm: Tiếp khách về dự Đại hội đại biểu Hội Đông y tỉnh Hưng Yên lần thứ I, nhiệm kỳ 2026 - 2031 với 1 gói thầu.
23/07/2026 19:35
Hội Đông y tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thông tin Đông y Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN TÔ HIỆU HƯNG YÊN
22/12/2025 11:49
Hội Đông y tỉnh Hưng Yên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự toán mua sắm: Thông tin Đông y Hưng Yên với 1 gói thầu.
19/12/2025 19:21
Hội Đông y tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Tổ chức ăn uống, hội trường, phông chữ, băng zon tổ chức hội nghị hội thảo tọa đàm chuyên môn IV năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh nghiệp tư nhân Bình Giang
29/10/2025 08:58
Hội Đông y tỉnh Hưng Yên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Tổ chức ăn uống, hội trường, phông chữ, băng zon tổ chức hội nghị hội thảo tọa đàm chuyên môn IV năm 2025 với 1 gói thầu.
29/10/2025 08:56
Bên mời thầu Hội Đông y tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Thông tin Đông y Hưng Yên của chủ đầu tư Hội Đông y tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN TÔ HIỆU HƯNG YÊN
11/06/2025 11:28
Bên mời thầu Hội Đông y tỉnh Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT Thông tin Đông y Hưng Yên của chủ đầu tư Hội Đông y tỉnh Hưng Yên với 1 gói thầu.
11/06/2025 10:16
Bên mời thầu Hội Đông y tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Thông tin Đông y Hưng Yên của chủ đầu tư Hội Đông y tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN TÔ HIỆU HƯNG YÊN
25/12/2024 10:57
Bên mời thầu Hội Đông y tỉnh Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT Thông tin Đông y Hưng Yên của chủ đầu tư Hội Đông y tỉnh Hưng Yên với 1 gói thầu.
25/12/2024 10:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hội Đông y tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Thông tin Đông y Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN TÔ HIỆU HƯNG YÊN
11/06/2025 11:28
Hội Đông y tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Thông tin Đông y Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN TÔ HIỆU HƯNG YÊN
25/12/2024 10:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hội Đông y tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu : Tiếp khách về dự Đại hội đại biểu Hội Đông y tỉnh Hưng Yên lần thứ I, nhiệm kỳ 2026 - 2031.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NHÀ HÀNG PHỐ CŨ SƠN NAM
23/07/2026 19:38
Hội Đông y tỉnh Hưng Yên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, các gói thầu thuộc dự toán mua sắm: Tiếp khách về dự Đại hội đại biểu Hội Đông y tỉnh Hưng Yên lần thứ I, nhiệm kỳ 2026 - 2031 với 1 gói thầu.
23/07/2026 19:35
Hội Đông y tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thông tin Đông y Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN TÔ HIỆU HƯNG YÊN
22/12/2025 11:49
Hội Đông y tỉnh Hưng Yên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự toán mua sắm: Thông tin Đông y Hưng Yên với 1 gói thầu.
19/12/2025 19:21
Hội Đông y tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Tổ chức ăn uống, hội trường, phông chữ, băng zon tổ chức hội nghị hội thảo tọa đàm chuyên môn IV năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh nghiệp tư nhân Bình Giang
29/10/2025 08:58
Hội Đông y tỉnh Hưng Yên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Tổ chức ăn uống, hội trường, phông chữ, băng zon tổ chức hội nghị hội thảo tọa đàm chuyên môn IV năm 2025 với 1 gói thầu.
29/10/2025 08:56
Bên mời thầu Hội Đông y tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Thông tin Đông y Hưng Yên của chủ đầu tư Hội Đông y tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN TÔ HIỆU HƯNG YÊN
11/06/2025 11:28
Bên mời thầu Hội Đông y tỉnh Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT Thông tin Đông y Hưng Yên của chủ đầu tư Hội Đông y tỉnh Hưng Yên với 1 gói thầu.
11/06/2025 10:16
Bên mời thầu Hội Đông y tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Thông tin Đông y Hưng Yên của chủ đầu tư Hội Đông y tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN TÔ HIỆU HƯNG YÊN
25/12/2024 10:57
Bên mời thầu Hội Đông y tỉnh Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT Thông tin Đông y Hưng Yên của chủ đầu tư Hội Đông y tỉnh Hưng Yên với 1 gói thầu.
25/12/2024 10:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Hội Đông y tỉnh Hưng Yên đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 2 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Tổng kết: Bên mời thầu Hội Đông y tỉnh Hưng Yên đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Hội Đông y tỉnh Hưng Yên có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Hội Đông y tỉnh Hưng Yên có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đường tìm chân lý ở đâu xa, tự trong tâm yên tĩnh. Hỏi lòng, mây bay qua mấy núi, nước chảy qua mấy sông, hay tâm lay động giữa biển đời chao đảo? Sắc sắc không không, lòng mênh mông không bờ bến, cũng ở tại tâm này. "
Sưu tầm