Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Hội Liên Hiệp Phụ Nữ tỉnh Bạc Liêu như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.545.140.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.505.110.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,59%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Hội Liên Hiệp Phụ Nữ tỉnh Bạc Liêu như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.545.140.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.505.110.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,59%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Hội Liên Hiệp Phụ Nữ tỉnh Bạc Liêu như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 1 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Hội Liên Hiệp Phụ Nữ tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 03: Mua máy tính hỗ trợ Hội Liên hiệp Phụ nữ xã, phường, thị trấn của chủ đầu tư Hội Liên Hiệp Phụ Nữ tỉnh Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Việt Tân
21/03/2024 10:11
Bên mời thầu Hội Liên Hiệp Phụ Nữ tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải TBMT Gói 03: Mua máy tính hỗ trợ Hội Liên hiệp Phụ nữ xã, phường, thị trấn của chủ đầu tư Hội Liên Hiệp Phụ Nữ tỉnh Bạc Liêu với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/11/2023 15:06
Bên mời thầu Hội Liên Hiệp Phụ Nữ tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải KHLCNT Mua máy tính hỗ trợ Hội Liên hiệp Phụ nữ xã, phường, thị trấn của chủ đầu tư Hội Liên Hiệp Phụ Nữ tỉnh Bạc Liêu với 3 gói thầu.
10/11/2023 15:16
Bên mời thầu Hội Liên Hiệp Phụ Nữ tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 3: Mua mới xe ô tô 08 chỗ phục vụ công tác của chủ đầu tư Hội Liên Hiệp Phụ Nữ tỉnh Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TOYOTA CẦN THƠ
02/06/2023 14:28
Bên mời thầu Hội Liên Hiệp Phụ Nữ tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải TBMT Gói 3: Mua mới xe ô tô 08 chỗ phục vụ công tác của chủ đầu tư Hội Liên Hiệp Phụ Nữ tỉnh Bạc Liêu với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/04/2023 14:32
Bên mời thầu Hội Liên Hiệp Phụ Nữ tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 03: Tư vấn thẩm định hồ sơ yêu cầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Hội Liên Hiệp Phụ Nữ tỉnh Bạc Liêu.
20/12/2022 15:01
Bên mời thầu Hội Liên Hiệp Phụ Nữ tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 2: Tư vấn lập hồ sơ yêu cầu và đánh giá hồ sơ đề xuất của chủ đầu tư Hội Liên Hiệp Phụ Nữ tỉnh Bạc Liêu.
20/12/2022 14:57
Bên mời thầu Hội Liên Hiệp Phụ Nữ tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 01: Mua sắm trang thiết bị văn phòng, thiết bị hoạt động chung của chủ đầu tư Hội Liên Hiệp Phụ Nữ tỉnh Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Việt Tân
20/12/2022 14:52
Bên mời thầu Hội Liên Hiệp Phụ Nữ tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải TBMT Gói 01: Mua sắm trang thiết bị văn phòng, thiết bị hoạt động chung của chủ đầu tư Hội Liên Hiệp Phụ Nữ tỉnh Bạc Liêu với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/11/2022 20:56
Bên mời thầu Hội Liên Hiệp Phụ Nữ tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải TBMT Gói 01: Mua sắm trang thiết bị văn phòng, thiết bị hoạt động chung của chủ đầu tư Hội Liên Hiệp Phụ Nữ tỉnh Bạc Liêu với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/11/2022 22:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hội Liên Hiệp Phụ Nữ tỉnh Bạc Liêu công bố kết quả gói thầu Gói 03: Mua máy tính hỗ trợ Hội Liên hiệp Phụ nữ xã, phường, thị trấn.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Việt Tân
21/03/2024 10:11
Hội Liên Hiệp Phụ Nữ tỉnh Bạc Liêu công bố KQMT gói thầu Gói 03: Mua máy tính hỗ trợ Hội Liên hiệp Phụ nữ xã, phường, thị trấn với 3 nhà thầu tham gia.
20/11/2023 15:32
Hội Liên Hiệp Phụ Nữ tỉnh Bạc Liêu đăng tải TBMT Gói 03: Mua máy tính hỗ trợ Hội Liên hiệp Phụ nữ xã, phường, thị trấn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/11/2023 15:06
Hội Liên Hiệp Phụ Nữ tỉnh Bạc Liêu đăng tải KHLCNT Mua máy tính hỗ trợ Hội Liên hiệp Phụ nữ xã, phường, thị trấn với 3 gói thầu.
10/11/2023 15:16
Hội Liên Hiệp Phụ Nữ tỉnh Bạc Liêu công bố kết quả gói thầu Gói 3: Mua mới xe ô tô 08 chỗ phục vụ công tác.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TOYOTA CẦN THƠ
02/06/2023 14:28
Hội Liên Hiệp Phụ Nữ tỉnh Bạc Liêu công bố KQMT gói thầu Gói 3: Mua mới xe ô tô 08 chỗ phục vụ công tác với 2 nhà thầu tham gia.
20/04/2023 15:01
Hội Liên Hiệp Phụ Nữ tỉnh Bạc Liêu đăng tải TBMT Gói 3: Mua mới xe ô tô 08 chỗ phục vụ công tác theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/04/2023 14:32
Hội Liên Hiệp Phụ Nữ tỉnh Bạc Liêu đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô phục vụ công tác chung cho Hội Liên hiệp Phụ nữ tỉnh với 3 gói thầu.
13/04/2023 14:01
Hội Liên Hiệp Phụ Nữ tỉnh Bạc Liêu công bố kết quả gói thầu Gói 03: Tư vấn thẩm định hồ sơ yêu cầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VINACO BẠC LIÊU
20/12/2022 15:01
Hội Liên Hiệp Phụ Nữ tỉnh Bạc Liêu công bố kết quả gói thầu Gói 2: Tư vấn lập hồ sơ yêu cầu và đánh giá hồ sơ đề xuất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG A&M
20/12/2022 14:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Hội Liên Hiệp Phụ Nữ tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 03: Mua máy tính hỗ trợ Hội Liên hiệp Phụ nữ xã, phường, thị trấn của chủ đầu tư Hội Liên Hiệp Phụ Nữ tỉnh Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Việt Tân
21/03/2024 10:11
Bên mời thầu Hội Liên Hiệp Phụ Nữ tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải TBMT Gói 03: Mua máy tính hỗ trợ Hội Liên hiệp Phụ nữ xã, phường, thị trấn của chủ đầu tư Hội Liên Hiệp Phụ Nữ tỉnh Bạc Liêu với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/11/2023 15:06
Bên mời thầu Hội Liên Hiệp Phụ Nữ tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải KHLCNT Mua máy tính hỗ trợ Hội Liên hiệp Phụ nữ xã, phường, thị trấn của chủ đầu tư Hội Liên Hiệp Phụ Nữ tỉnh Bạc Liêu với 3 gói thầu.
10/11/2023 15:16
Bên mời thầu Hội Liên Hiệp Phụ Nữ tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 3: Mua mới xe ô tô 08 chỗ phục vụ công tác của chủ đầu tư Hội Liên Hiệp Phụ Nữ tỉnh Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TOYOTA CẦN THƠ
02/06/2023 14:28
Bên mời thầu Hội Liên Hiệp Phụ Nữ tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải TBMT Gói 3: Mua mới xe ô tô 08 chỗ phục vụ công tác của chủ đầu tư Hội Liên Hiệp Phụ Nữ tỉnh Bạc Liêu với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/04/2023 14:32
Bên mời thầu Hội Liên Hiệp Phụ Nữ tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 03: Tư vấn thẩm định hồ sơ yêu cầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Hội Liên Hiệp Phụ Nữ tỉnh Bạc Liêu.
20/12/2022 15:01
Bên mời thầu Hội Liên Hiệp Phụ Nữ tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 2: Tư vấn lập hồ sơ yêu cầu và đánh giá hồ sơ đề xuất của chủ đầu tư Hội Liên Hiệp Phụ Nữ tỉnh Bạc Liêu.
20/12/2022 14:57
Bên mời thầu Hội Liên Hiệp Phụ Nữ tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 01: Mua sắm trang thiết bị văn phòng, thiết bị hoạt động chung của chủ đầu tư Hội Liên Hiệp Phụ Nữ tỉnh Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Việt Tân
20/12/2022 14:52
Bên mời thầu Hội Liên Hiệp Phụ Nữ tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải TBMT Gói 01: Mua sắm trang thiết bị văn phòng, thiết bị hoạt động chung của chủ đầu tư Hội Liên Hiệp Phụ Nữ tỉnh Bạc Liêu với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/11/2022 20:56
Bên mời thầu Hội Liên Hiệp Phụ Nữ tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải TBMT Gói 01: Mua sắm trang thiết bị văn phòng, thiết bị hoạt động chung của chủ đầu tư Hội Liên Hiệp Phụ Nữ tỉnh Bạc Liêu với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/11/2022 22:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Hội Liên Hiệp Phụ Nữ tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 9 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Hội Liên Hiệp Phụ Nữ tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải 4 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Hội Liên Hiệp Phụ Nữ tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Hội Liên Hiệp Phụ Nữ tỉnh Bạc Liêu có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Hội Liên Hiệp Phụ Nữ tỉnh Bạc Liêu có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Hội Liên Hiệp Phụ Nữ tỉnh Bạc Liêu có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chân thành, giản dị là cách cư xử khôn khéo. "
La Bruyere
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.