Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Hội Liên hiệp phụ nữ tỉnh Bắc Ninh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 90,91%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 9,09%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 999.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 989.400.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,96%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Hội Liên hiệp phụ nữ tỉnh Bắc Ninh như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 90,91%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 9,09%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 999.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 989.400.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,96%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Hội Liên hiệp phụ nữ tỉnh Bắc Ninh như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 17 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 13 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Hội Liên hiệp phụ nữ tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Xây dựng chuyên trang về “Phụ nữ sáng tạo - Khởi nghiệp” trên Báo và phát thanh truyền hình tỉnh”.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo và phát thanh, truyền hình Bắc Ninh
28/08/2026 15:46
Hội Liên hiệp phụ nữ tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Xây dựng chuyên trang về “Phụ nữ sáng tạo – Khởi nghiệp” trên Báo và phát thanh truyền hình tỉnh” với 1 gói thầu.
28/08/2026 15:44
Hội Liên hiệp phụ nữ tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu In tài liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Văn Vinh
03/06/2026 17:40
Hội Liên hiệp phụ nữ tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Tiệc trà giữa giờ.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN THÙY TRANG
03/06/2026 17:38
Hội Liên hiệp phụ nữ tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Thuê loa đài, âm thanh, máy chiếu, màn chiếu.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Minh Hiển
03/06/2026 17:27
Hội Liên hiệp phụ nữ tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Thuê loa đài, âm thanh, máy chiếu, màn chiếu; Tiệc trà giữa giờ và In tài liệu phục vụ "Lớp tập huấn về tuyên truyền phổ biến giáo dục pháp luật liên quan đến phụ nữ và bình đẳng giới và Lớp tập huấn tuyên truyền giáo dục nâng cao nhận thức về luật HNGĐ, BĐG, Phòng chống BL trên cơ sở giới" với 3 gói thầu.
03/06/2026 17:09
Hội Liên hiệp phụ nữ tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Thuê âm thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VŨ THỊ HIỀN
26/05/2026 17:33
Hội Liên hiệp phụ nữ tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Trang trí.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Minh Hiển
26/05/2026 17:31
Hội Liên hiệp phụ nữ tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ cho thuê âm thanh và trang trí phục vụ cho chiến dịch truyền thông “Chiếc thớt an toàn” với 2 gói thầu.
26/05/2026 17:29
Hội Liên hiệp phụ nữ tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Cung cấp nước uống, bánh kẹo phục vụ chiến dịch truyền thông "Chiến thớt an toàn".
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN THÙY TRANG
15/05/2026 15:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hội Liên hiệp phụ nữ tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tổ chức hoạt động về nguồn cho đội ngũ cán bộ lãnh đạo Hội LHPN tỉnh các cấp nhân kỷ niệm 90 năm ngày thành lập Hội LHPN Việt Nam (20 10 1930 – 20 10 2020).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN NGÔI SAO MỚI
16/06/2020 09:11
Hội Liên hiệp phụ nữ tỉnh Bắc Ninh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Tổ chức hoạt động về nguồn cho đội ngũ cán bộ lãnh đạo Hội LHPN tỉnh các cấp nhân kỷ niệm 90 năm ngày thành lập Hội LHPN Việt Nam (20 10 1930 – 20 10 2020) với 3 nhà thầu tham gia.
09/06/2020 09:02
Hội Liên hiệp phụ nữ tỉnh Bắc Ninh đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Tổ chức hoạt động về nguồn cho đội ngũ cán bộ lãnh đạo Hội LHPN tỉnh các cấp nhân kỷ niệm 90 năm ngày thành lập Hội LHPN Việt Nam (20 10 1930 – 20 10 2020) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
01/06/2020 18:59
Hội Liên hiệp phụ nữ tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Tổ chức hoạt động về nguồn cho đội ngũ cán bộ lãnh đạo Hội LHPN các cấp nhân kỷ niệm 90 năm ngày thành lập Hội LHPN Việt Nam (20/10/1930 – 20/10/2020) với 3 gói thầu.
01/06/2020 13:15
Hội Liên hiệp phụ nữ tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua giống hoa và cây xanh để nhân rộng mô hình “Đường hoa phụ nữ” và xây dựng mô hình điểm “Làng nông thôn mới kiểu mẫu”.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Cây xanh môi trường xanh Lộc Phát Loan Lĩnh
30/12/2019 14:08
Hội Liên hiệp phụ nữ tỉnh Bắc Ninh đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua giống hoa và cây xanh để nhân rộng mô hình “Đường hoa phụ nữ” và xây dựng mô hình điểm “Làng nông thôn mới kiểu mẫu” theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/11/2019 10:25
Hội Liên hiệp phụ nữ tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Mua giống hoa và cây xanh để nhân rộng mô hình “Đường hoa phụ nữ” và xây dựng mô hình điểm “ Làng nông thôn mới kiểu mẫu” với 3 gói thầu.
28/10/2019 14:06
Hội Liên hiệp phụ nữ tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Biên tập, Chỉnh sửa và viết sách mới Lịch sử phong trào Phụ nữ tỉnh Bắc Ninh (1930-2020) với 1 gói thầu.
22/10/2019 17:14
Hội Liên hiệp phụ nữ tỉnh Bắc Ninh đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua giống hoa để xây dựng 15 mô hình điểm "Đường hoa phụ nữ" theo hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
07/12/2017 15:06
Hội Liên hiệp phụ nữ tỉnh Bắc Ninh đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm thiết bị đồ gỗ hội trường theo hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
16/05/2017 08:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hội Liên hiệp phụ nữ tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Xây dựng chuyên trang về “Phụ nữ sáng tạo - Khởi nghiệp” trên Báo và phát thanh truyền hình tỉnh”.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo và phát thanh, truyền hình Bắc Ninh
28/08/2026 15:46
Hội Liên hiệp phụ nữ tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Xây dựng chuyên trang về “Phụ nữ sáng tạo – Khởi nghiệp” trên Báo và phát thanh truyền hình tỉnh” với 1 gói thầu.
28/08/2026 15:44
Hội Liên hiệp phụ nữ tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu In tài liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Văn Vinh
03/06/2026 17:40
Hội Liên hiệp phụ nữ tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Tiệc trà giữa giờ.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN THÙY TRANG
03/06/2026 17:38
Hội Liên hiệp phụ nữ tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Thuê loa đài, âm thanh, máy chiếu, màn chiếu.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Minh Hiển
03/06/2026 17:27
Hội Liên hiệp phụ nữ tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Thuê loa đài, âm thanh, máy chiếu, màn chiếu; Tiệc trà giữa giờ và In tài liệu phục vụ "Lớp tập huấn về tuyên truyền phổ biến giáo dục pháp luật liên quan đến phụ nữ và bình đẳng giới và Lớp tập huấn tuyên truyền giáo dục nâng cao nhận thức về luật HNGĐ, BĐG, Phòng chống BL trên cơ sở giới" với 3 gói thầu.
03/06/2026 17:09
Hội Liên hiệp phụ nữ tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Thuê âm thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VŨ THỊ HIỀN
26/05/2026 17:33
Hội Liên hiệp phụ nữ tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Trang trí.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Minh Hiển
26/05/2026 17:31
Hội Liên hiệp phụ nữ tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ cho thuê âm thanh và trang trí phục vụ cho chiến dịch truyền thông “Chiếc thớt an toàn” với 2 gói thầu.
26/05/2026 17:29
Hội Liên hiệp phụ nữ tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Cung cấp nước uống, bánh kẹo phục vụ chiến dịch truyền thông "Chiến thớt an toàn".
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN THÙY TRANG
15/05/2026 15:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Hội Liên hiệp phụ nữ tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 10 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Hội Liên hiệp phụ nữ tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải 11 TBMT trong 11 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Hội Liên hiệp phụ nữ tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Hội Liên hiệp phụ nữ tỉnh Bắc Ninh có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Hội Liên hiệp phụ nữ tỉnh Bắc Ninh có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Hội Liên hiệp phụ nữ tỉnh Bắc Ninh có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Mùa xuân là cách bày tỏ của thiên nhiên: “Ta hãy vui chơi” "
Khuyết Danh