Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu HỘI NHÀ BÁO THÀNH PHỐ HÀ NỘI như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 560.142.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 558.232.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,34%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu HỘI NHÀ BÁO THÀNH PHỐ HÀ NỘI như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 560.142.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 558.232.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,34%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư HỘI NHÀ BÁO THÀNH PHỐ HÀ NỘI như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
HỘI NHÀ BÁO THÀNH PHỐ HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Mua quà tặng đại hội hội nhà báo thành phố hà nội nhiệm kỳ 2026-2031.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHOA HỌC VÀ CÔNG NGHỆ HAMINT
27/07/2026 10:34
HỘI NHÀ BÁO THÀNH PHỐ HÀ NỘI đăng tải KHLCNT Mua quà tặng đại hội hội nhà báo thành phố hà nội nhiệm kỳ 2026-2031 với 1 gói thầu.
23/07/2026 16:17
HỘI NHÀ BÁO THÀNH PHỐ HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Xuất bản sách " Ký sự biên cương" Tập II.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần in và thương mại Prima
14/07/2025 09:30
HỘI NHÀ BÁO THÀNH PHỐ HÀ NỘI đăng tải KHLCNT Xuất bản sách "Ký sự biên cương" Tập II với 1 gói thầu.
11/07/2025 09:58
Bên mời thầu HỘI NHÀ BÁO THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua quà tặng tri ân các thế hệ nhà báo Thủ đô tiêu biểu của chủ đầu tư HỘI NHÀ BÁO THÀNH PHỐ HÀ NỘI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ GIFTS VIỆT NAM
19/06/2025 13:18
Bên mời thầu HỘI NHÀ BÁO THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã đăng tải KHLCNT Mua quà tặng tri ân các thế hệ nhà báo Thủ đô tiêu biểu của chủ đầu tư HỘI NHÀ BÁO THÀNH PHỐ HÀ NỘI với 1 gói thầu.
18/06/2025 15:03
Bên mời thầu HỘI NHÀ BÁO THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết bị điện, màn hình Led, ti vi, đèn chiếu sáng, loa đài, hoa, cây cảnh của chủ đầu tư HỘI NHÀ BÁO THÀNH PHỐ HÀ NỘI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TRƯỜNG THỊNH
11/03/2024 15:10
Bên mời thầu HỘI NHÀ BÁO THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ ô tô đưa đón đoàn của chủ đầu tư HỘI NHÀ BÁO THÀNH PHỐ HÀ NỘI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ DU LỊCH VÀ VẬN TẢI ĐẤT VIỆT
11/03/2024 15:08
Bên mời thầu HỘI NHÀ BÁO THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vé máy bay của chủ đầu tư HỘI NHÀ BÁO THÀNH PHỐ HÀ NỘI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI THĐ VIỆT NAM
11/03/2024 15:06
Bên mời thầu HỘI NHÀ BÁO THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế, thi công gian hàng trưng bày của chủ đầu tư HỘI NHÀ BÁO THÀNH PHỐ HÀ NỘI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUẢNG CÁO NỘI THẤT SÀI GÒN SAO
11/03/2024 14:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
HỘI NHÀ BÁO THÀNH PHỐ HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Mua quà tặng tri ân các thế hệ nhà báo Thủ đô tiêu biểu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ GIFTS VIỆT NAM
19/06/2025 13:18
HỘI NHÀ BÁO THÀNH PHỐ HÀ NỘI đăng tải KHLCNT Mua quà tặng tri ân các thế hệ nhà báo Thủ đô tiêu biểu với 1 gói thầu.
18/06/2025 15:03
HỘI NHÀ BÁO THÀNH PHỐ HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Thiết bị điện, màn hình Led, ti vi, đèn chiếu sáng, loa đài, hoa, cây cảnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TRƯỜNG THỊNH
11/03/2024 15:10
HỘI NHÀ BÁO THÀNH PHỐ HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ ô tô đưa đón đoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ DU LỊCH VÀ VẬN TẢI ĐẤT VIỆT
11/03/2024 15:08
HỘI NHÀ BÁO THÀNH PHỐ HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vé máy bay.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI THĐ VIỆT NAM
11/03/2024 15:06
HỘI NHÀ BÁO THÀNH PHỐ HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Thiết kế, thi công gian hàng trưng bày.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUẢNG CÁO NỘI THẤT SÀI GÒN SAO
11/03/2024 14:52
HỘI NHÀ BÁO THÀNH PHỐ HÀ NỘI đăng tải KHLCNT Tổ chức gian hàng Trưng bày Báo chí Hà Nội tại Hội Báo toàn quốc năm 2024 với 4 gói thầu.
11/03/2024 14:49
HỘI NHÀ BÁO THÀNH PHỐ HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Thiết kế và thi công lắp dựng gian hàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TRƯỜNG THỊNH
26/02/2024 16:33
HỘI NHÀ BÁO THÀNH PHỐ HÀ NỘI công bố KQMT gói thầu Thiết kế và thi công lắp dựng gian hàng với 2 nhà thầu tham gia.
25/01/2024 08:51
HỘI NHÀ BÁO THÀNH PHỐ HÀ NỘI đăng tải TBMT Thiết kế và thi công lắp dựng gian hàng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/01/2024 09:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
HỘI NHÀ BÁO THÀNH PHỐ HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Mua quà tặng đại hội hội nhà báo thành phố hà nội nhiệm kỳ 2026-2031.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHOA HỌC VÀ CÔNG NGHỆ HAMINT
27/07/2026 10:34
HỘI NHÀ BÁO THÀNH PHỐ HÀ NỘI đăng tải KHLCNT Mua quà tặng đại hội hội nhà báo thành phố hà nội nhiệm kỳ 2026-2031 với 1 gói thầu.
23/07/2026 16:17
HỘI NHÀ BÁO THÀNH PHỐ HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Xuất bản sách " Ký sự biên cương" Tập II.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần in và thương mại Prima
14/07/2025 09:30
HỘI NHÀ BÁO THÀNH PHỐ HÀ NỘI đăng tải KHLCNT Xuất bản sách "Ký sự biên cương" Tập II với 1 gói thầu.
11/07/2025 09:58
Bên mời thầu HỘI NHÀ BÁO THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua quà tặng tri ân các thế hệ nhà báo Thủ đô tiêu biểu của chủ đầu tư HỘI NHÀ BÁO THÀNH PHỐ HÀ NỘI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ GIFTS VIỆT NAM
19/06/2025 13:18
Bên mời thầu HỘI NHÀ BÁO THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã đăng tải KHLCNT Mua quà tặng tri ân các thế hệ nhà báo Thủ đô tiêu biểu của chủ đầu tư HỘI NHÀ BÁO THÀNH PHỐ HÀ NỘI với 1 gói thầu.
18/06/2025 15:03
Bên mời thầu HỘI NHÀ BÁO THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết bị điện, màn hình Led, ti vi, đèn chiếu sáng, loa đài, hoa, cây cảnh của chủ đầu tư HỘI NHÀ BÁO THÀNH PHỐ HÀ NỘI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TRƯỜNG THỊNH
11/03/2024 15:10
Bên mời thầu HỘI NHÀ BÁO THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ ô tô đưa đón đoàn của chủ đầu tư HỘI NHÀ BÁO THÀNH PHỐ HÀ NỘI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ DU LỊCH VÀ VẬN TẢI ĐẤT VIỆT
11/03/2024 15:08
Bên mời thầu HỘI NHÀ BÁO THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vé máy bay của chủ đầu tư HỘI NHÀ BÁO THÀNH PHỐ HÀ NỘI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI THĐ VIỆT NAM
11/03/2024 15:06
Bên mời thầu HỘI NHÀ BÁO THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế, thi công gian hàng trưng bày của chủ đầu tư HỘI NHÀ BÁO THÀNH PHỐ HÀ NỘI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUẢNG CÁO NỘI THẤT SÀI GÒN SAO
11/03/2024 14:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu HỘI NHÀ BÁO THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 11 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu HỘI NHÀ BÁO THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu HỘI NHÀ BÁO THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu HỘI NHÀ BÁO THÀNH PHỐ HÀ NỘI có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu HỘI NHÀ BÁO THÀNH PHỐ HÀ NỘI có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu HỘI NHÀ BÁO THÀNH PHỐ HÀ NỘI có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đừng bao giờ trông cậy vào đám đông rằng họ sẽ quan tâm đến bạn. "
Eddie Rickenbacker