Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu HỘI NHÀ BÁO TỈNH VĨNH PHÚC như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.014.938.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.003.884.100 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,09%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu HỘI NHÀ BÁO TỈNH VĨNH PHÚC như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.014.938.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.003.884.100 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,09%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư HỘI NHÀ BÁO TỈNH VĨNH PHÚC như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu HỘI NHÀ BÁO TỈNH VĨNH PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng Trang thông tin điện tử tổng hợp Hội Nhà báo tỉnh Vĩnh Phúc của chủ đầu tư HỘI NHÀ BÁO TỈNH VĨNH PHÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ GIẢI PHÁP SIMAX
11/01/2024 11:13
Bên mời thầu HỘI NHÀ BÁO TỈNH VĨNH PHÚC đã đăng tải TBMT Xây dựng Trang thông tin điện tử tổng hợp Hội Nhà báo tỉnh Vĩnh Phúc của chủ đầu tư HỘI NHÀ BÁO TỈNH VĨNH PHÚC với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/12/2023 15:27
Bên mời thầu HỘI NHÀ BÁO TỈNH VĨNH PHÚC đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu hoạt động ứng dụng công nghệ thông tin: Xây dựng Trang thông tin điện tử tổng hợp Hội Nhà báo tỉnh Vĩnh Phúc của chủ đầu tư HỘI NHÀ BÁO TỈNH VĨNH PHÚC với 3 gói thầu.
28/12/2023 09:17
Bên mời thầu HỘI NHÀ BÁO TỈNH VĨNH PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt thiết bị phòng họp tầng 2 của chủ đầu tư HỘI NHÀ BÁO TỈNH VĨNH PHÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VINA GỖ
06/11/2023 22:21
Bên mời thầu HỘI NHÀ BÁO TỈNH VĨNH PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả LCNT của chủ đầu tư HỘI NHÀ BÁO TỈNH VĨNH PHÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN PKL
01/11/2023 09:31
Bên mời thầu HỘI NHÀ BÁO TỈNH VĨNH PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá kết quả LCNT của chủ đầu tư HỘI NHÀ BÁO TỈNH VĨNH PHÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HV88
01/11/2023 09:27
Bên mời thầu HỘI NHÀ BÁO TỈNH VĨNH PHÚC đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phòng họp tầng 2 của Hội Nhà báo tỉnh của chủ đầu tư HỘI NHÀ BÁO TỈNH VĨNH PHÚC với 3 gói thầu.
10/10/2023 15:53
Bên mời thầu HỘI NHÀ BÁO TỈNH VĨNH PHÚC đã đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt thiết bị phòng họp tầng 2 của chủ đầu tư HỘI NHÀ BÁO TỈNH VĨNH PHÚC với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/10/2023 14:15
Bên mời thầu HỘI NHÀ BÁO TỈNH VĨNH PHÚC đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phòng họp tầng 2 của Hội Nhà báo tỉnh Vĩnh Phúc của chủ đầu tư HỘI NHÀ BÁO TỈNH VĨNH PHÚC với 3 gói thầu.
09/10/2023 06:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
HỘI NHÀ BÁO TỈNH VĨNH PHÚC công bố kết quả gói thầu Xây dựng Trang thông tin điện tử tổng hợp Hội Nhà báo tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ GIẢI PHÁP SIMAX
11/01/2024 11:13
HỘI NHÀ BÁO TỈNH VĨNH PHÚC công bố KQMT gói thầu Xây dựng Trang thông tin điện tử tổng hợp Hội Nhà báo tỉnh Vĩnh Phúc với 1 nhà thầu tham gia.
05/01/2024 15:44
HỘI NHÀ BÁO TỈNH VĨNH PHÚC đăng tải TBMT Xây dựng Trang thông tin điện tử tổng hợp Hội Nhà báo tỉnh Vĩnh Phúc theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/12/2023 15:27
HỘI NHÀ BÁO TỈNH VĨNH PHÚC đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu hoạt động ứng dụng công nghệ thông tin: Xây dựng Trang thông tin điện tử tổng hợp Hội Nhà báo tỉnh Vĩnh Phúc với 3 gói thầu.
28/12/2023 09:17
HỘI NHÀ BÁO TỈNH VĨNH PHÚC công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt thiết bị phòng họp tầng 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VINA GỖ
06/11/2023 22:21
HỘI NHÀ BÁO TỈNH VĨNH PHÚC công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN PKL
01/11/2023 09:31
HỘI NHÀ BÁO TỈNH VĨNH PHÚC công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HV88
01/11/2023 09:27
HỘI NHÀ BÁO TỈNH VĨNH PHÚC công bố KQMT gói thầu Mua sắm, lắp đặt thiết bị phòng họp tầng 2 với 1 nhà thầu tham gia.
17/10/2023 15:18
HỘI NHÀ BÁO TỈNH VĨNH PHÚC đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phòng họp tầng 2 của Hội Nhà báo tỉnh với 3 gói thầu.
10/10/2023 15:53
HỘI NHÀ BÁO TỈNH VĨNH PHÚC đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt thiết bị phòng họp tầng 2 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/10/2023 14:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu HỘI NHÀ BÁO TỈNH VĨNH PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng Trang thông tin điện tử tổng hợp Hội Nhà báo tỉnh Vĩnh Phúc của chủ đầu tư HỘI NHÀ BÁO TỈNH VĨNH PHÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ GIẢI PHÁP SIMAX
11/01/2024 11:13
Bên mời thầu HỘI NHÀ BÁO TỈNH VĨNH PHÚC đã đăng tải TBMT Xây dựng Trang thông tin điện tử tổng hợp Hội Nhà báo tỉnh Vĩnh Phúc của chủ đầu tư HỘI NHÀ BÁO TỈNH VĨNH PHÚC với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/12/2023 15:27
Bên mời thầu HỘI NHÀ BÁO TỈNH VĨNH PHÚC đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu hoạt động ứng dụng công nghệ thông tin: Xây dựng Trang thông tin điện tử tổng hợp Hội Nhà báo tỉnh Vĩnh Phúc của chủ đầu tư HỘI NHÀ BÁO TỈNH VĨNH PHÚC với 3 gói thầu.
28/12/2023 09:17
Bên mời thầu HỘI NHÀ BÁO TỈNH VĨNH PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt thiết bị phòng họp tầng 2 của chủ đầu tư HỘI NHÀ BÁO TỈNH VĨNH PHÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VINA GỖ
06/11/2023 22:21
Bên mời thầu HỘI NHÀ BÁO TỈNH VĨNH PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả LCNT của chủ đầu tư HỘI NHÀ BÁO TỈNH VĨNH PHÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN PKL
01/11/2023 09:31
Bên mời thầu HỘI NHÀ BÁO TỈNH VĨNH PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá kết quả LCNT của chủ đầu tư HỘI NHÀ BÁO TỈNH VĨNH PHÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HV88
01/11/2023 09:27
Bên mời thầu HỘI NHÀ BÁO TỈNH VĨNH PHÚC đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phòng họp tầng 2 của Hội Nhà báo tỉnh của chủ đầu tư HỘI NHÀ BÁO TỈNH VĨNH PHÚC với 3 gói thầu.
10/10/2023 15:53
Bên mời thầu HỘI NHÀ BÁO TỈNH VĨNH PHÚC đã đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt thiết bị phòng họp tầng 2 của chủ đầu tư HỘI NHÀ BÁO TỈNH VĨNH PHÚC với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/10/2023 14:15
Bên mời thầu HỘI NHÀ BÁO TỈNH VĨNH PHÚC đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phòng họp tầng 2 của Hội Nhà báo tỉnh Vĩnh Phúc của chủ đầu tư HỘI NHÀ BÁO TỈNH VĨNH PHÚC với 3 gói thầu.
09/10/2023 06:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu HỘI NHÀ BÁO TỈNH VĨNH PHÚC đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 6 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu HỘI NHÀ BÁO TỈNH VĨNH PHÚC đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu HỘI NHÀ BÁO TỈNH VĨNH PHÚC đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu HỘI NHÀ BÁO TỈNH VĨNH PHÚC có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu HỘI NHÀ BÁO TỈNH VĨNH PHÚC có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu HỘI NHÀ BÁO TỈNH VĨNH PHÚC có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nên nói thế nào về cơn đói kinh niên. Có lẽ có cơn đói có thể khiến bạn đổ bệnh vì đói. Nó đến thêm vào cơn đói mà bạn đã cảm thấy sẵn. Có cơn đói luôn luôn mới, bành trướng không thể thỏa mãn, vồ lấy cơn đói cũ chẳng bao giờ kết thúc mà bạn đã phải quằn quại để chế ngự. Làm sao bạn có thể đối mặt với thế giới nếu tất cả những gì bạn có thể nói về bản thân là bạn đang đói. "
Herta Müller