Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Phú Thọ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 34 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 16 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.604.663.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.528.625.100 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,65%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Phú Thọ như sau:
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.604.663.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.528.625.100 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,65%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Phú Thọ như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 15 KHLCNT trong đó có 15 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 12 TBMT trong đó tự mời thầu 12 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Cung cấp vật tư hỗ trợ các tổ hợp tác, hợp tác xã phát triển hoạt động chăn nuôi gắn với liên kết sản xuất theo chuỗi giá trị tại huyện Cẩm Khê, huyện Tam Nông năm 2025 của chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NÔNG NGHIỆP VIỆT NAM
04/06/2025 09:16
Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cho gói thầu: Cung cấp vật tư hỗ trợ các tổ hợp tác, hợp tác xã phát triển hoạt động chăn nuôi gắn với liên kết sản xuất theo chuỗi giá trị tại huyện Cẩm Khê, huyện Tam Nông năm 2025 của chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Phú Thọ với 1 gói thầu.
27/05/2025 17:27
Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp giống, vật tư phục vụ xây dựng “Mô hình ứng dụng chế phẩm vi sinh vật trong chăn nuôi vịt thương phẩm theo hướng an toàn sinh học tại xã Sơn Thủy, huyện Thanh Thủy, tỉnh Phú Thọ” năm 2025 của chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN NÔNG NGHIỆP TRỌNG ANH
29/04/2025 18:27
Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cho gói thầu: Cung cấp giống, vật tư phục vụ xây dựng “Mô hình ứng dụng chế phẩm vi sinh vật trong chăn nuôi vịt thương phẩm theo hướng an toàn sinh học tại xã Sơn Thủy, huyện Thanh Thủy, tỉnh Phú Thọ” năm 2025 của chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Phú Thọ với 1 gói thầu.
22/04/2025 15:58
Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 3: “Cung cấp dịch vụ in tem mác, túi xách, hộp, túi giấy đựng các sản phẩm OCOP năm 2024” của chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN IN VŨ LIÊN
12/11/2024 11:04
Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 2: “Cung cấp vỏ chai thuỷ tinh cho sản phẩm Rượu gạo Nguyên Hương 19” của chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT PHÚC NGUYÊN
12/11/2024 11:03
Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 1: “Cung cấp túi nilon đựng các sản phẩm OCOP năm 2024” của chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Dịch vụ Trường An
12/11/2024 11:03
Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư, dịch vụ hỗ trợ xây dựng thương hiệu, nhãn hiệu các sản phẩm OCOP của tỉnh năm 2024 của chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Phú Thọ với 3 gói thầu.
12/11/2024 10:57
Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư, dịch vụ hỗ trợ xây dựng thương hiệu, nhãn hiệu các sản phẩm OCOP của tỉnh năm 2024 của chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Phú Thọ với 3 gói thầu.
12/11/2024 09:50
Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư, dịch vụ hỗ trợ xây dựng thương hiệu, nhãn hiệu các sản phẩm OCOP của tỉnh năm 2024 của chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Phú Thọ với 3 gói thầu.
24/09/2024 10:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hội Nông dân tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Cung cấp vật tư hỗ trợ các tổ hợp tác, hợp tác xã phát triển hoạt động chăn nuôi gắn với liên kết sản xuất theo chuỗi giá trị tại huyện Cẩm Khê, huyện Tam Nông năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NÔNG NGHIỆP VIỆT NAM
04/06/2025 09:16
Hội Nông dân tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Cung cấp giống, vật tư phục vụ xây dựng “Mô hình ứng dụng chế phẩm vi sinh vật trong chăn nuôi vịt thương phẩm theo hướng an toàn sinh học tại xã Sơn Thủy, huyện Thanh Thủy, tỉnh Phú Thọ” năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN NÔNG NGHIỆP TRỌNG ANH
29/04/2025 18:27
Hội Nông dân tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cho gói thầu: Cung cấp giống, vật tư phục vụ xây dựng “Mô hình ứng dụng chế phẩm vi sinh vật trong chăn nuôi vịt thương phẩm theo hướng an toàn sinh học tại xã Sơn Thủy, huyện Thanh Thủy, tỉnh Phú Thọ” năm 2025 với 1 gói thầu.
22/04/2025 15:58
Hội Nông dân tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu 3: “Cung cấp dịch vụ in tem mác, túi xách, hộp, túi giấy đựng các sản phẩm OCOP năm 2024”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN IN VŨ LIÊN
12/11/2024 11:04
Hội Nông dân tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu 2: “Cung cấp vỏ chai thuỷ tinh cho sản phẩm Rượu gạo Nguyên Hương 19”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT PHÚC NGUYÊN
12/11/2024 11:03
Hội Nông dân tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu 1: “Cung cấp túi nilon đựng các sản phẩm OCOP năm 2024”.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Dịch vụ Trường An
12/11/2024 11:03
Hội Nông dân tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư, dịch vụ hỗ trợ xây dựng thương hiệu, nhãn hiệu các sản phẩm OCOP của tỉnh năm 2024 với 3 gói thầu.
12/11/2024 10:57
Hội Nông dân tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư, dịch vụ hỗ trợ xây dựng thương hiệu, nhãn hiệu các sản phẩm OCOP của tỉnh năm 2024 với 3 gói thầu.
12/11/2024 09:50
Hội Nông dân tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư, dịch vụ hỗ trợ xây dựng thương hiệu, nhãn hiệu các sản phẩm OCOP của tỉnh năm 2024 với 3 gói thầu.
24/09/2024 10:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Cung cấp vật tư hỗ trợ các tổ hợp tác, hợp tác xã phát triển hoạt động chăn nuôi gắn với liên kết sản xuất theo chuỗi giá trị tại huyện Cẩm Khê, huyện Tam Nông năm 2025 của chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NÔNG NGHIỆP VIỆT NAM
04/06/2025 09:16
Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cho gói thầu: Cung cấp vật tư hỗ trợ các tổ hợp tác, hợp tác xã phát triển hoạt động chăn nuôi gắn với liên kết sản xuất theo chuỗi giá trị tại huyện Cẩm Khê, huyện Tam Nông năm 2025 của chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Phú Thọ với 1 gói thầu.
27/05/2025 17:27
Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp giống, vật tư phục vụ xây dựng “Mô hình ứng dụng chế phẩm vi sinh vật trong chăn nuôi vịt thương phẩm theo hướng an toàn sinh học tại xã Sơn Thủy, huyện Thanh Thủy, tỉnh Phú Thọ” năm 2025 của chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN NÔNG NGHIỆP TRỌNG ANH
29/04/2025 18:27
Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cho gói thầu: Cung cấp giống, vật tư phục vụ xây dựng “Mô hình ứng dụng chế phẩm vi sinh vật trong chăn nuôi vịt thương phẩm theo hướng an toàn sinh học tại xã Sơn Thủy, huyện Thanh Thủy, tỉnh Phú Thọ” năm 2025 của chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Phú Thọ với 1 gói thầu.
22/04/2025 15:58
Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 3: “Cung cấp dịch vụ in tem mác, túi xách, hộp, túi giấy đựng các sản phẩm OCOP năm 2024” của chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN IN VŨ LIÊN
12/11/2024 11:04
Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 2: “Cung cấp vỏ chai thuỷ tinh cho sản phẩm Rượu gạo Nguyên Hương 19” của chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT PHÚC NGUYÊN
12/11/2024 11:03
Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 1: “Cung cấp túi nilon đựng các sản phẩm OCOP năm 2024” của chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Dịch vụ Trường An
12/11/2024 11:03
Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư, dịch vụ hỗ trợ xây dựng thương hiệu, nhãn hiệu các sản phẩm OCOP của tỉnh năm 2024 của chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Phú Thọ với 3 gói thầu.
12/11/2024 10:57
Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư, dịch vụ hỗ trợ xây dựng thương hiệu, nhãn hiệu các sản phẩm OCOP của tỉnh năm 2024 của chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Phú Thọ với 3 gói thầu.
12/11/2024 09:50
Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư, dịch vụ hỗ trợ xây dựng thương hiệu, nhãn hiệu các sản phẩm OCOP của tỉnh năm 2024 của chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Phú Thọ với 3 gói thầu.
24/09/2024 10:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Phú Thọ đã đăng tải 15 KHLCNT, trong đó có 34 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Phú Thọ đã đăng tải 12 TBMT trong 11 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 12 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Phú Thọ đã đăng tải 20 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Phú Thọ có quan hệ với 25 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Phú Thọ có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Phú Thọ có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Internet giống như Miền tây hoang dã vậy. Chẳng có luật lệ. "
Steven Wright